เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 12:31:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไทยรักไทย ไปซะแล้ว (ต้องขออภัยเน็ตผมล่มไปสองวัน)  (อ่าน 7976 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 11:29:01 PM »

555555555555 สะใจ
แล้วสมาชิกพรรคจะไปสถิตที่ไหนต่อครับ

นั่นสิ  เยาะเย้ย

แบร่ๆๆ ล่อแล่...ล่อ.......แล่  Grin
Kimber
e21bmx
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 22

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2007, 11:44:43 PM »

เรียบร้อย ... ฮิฮิ

เรารักพระเจ้าอยู่หัว ... LONG LIVE THE KING

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 12:17:45 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy...ว่ากันไปตามครรลองครับ... Smiley Smiley Smiley

...แต่เชื่อผมสิ...100 เอา 1 ...มันยังไม่ใช่ข้อยุติ...ปัญหาข้างหน้ายังรออยู่...

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 12:21:20 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy...ว่ากันไปตามครรลองครับ... Smiley Smiley Smiley

...แต่เชื่อผมสิ...100 เอา 1 ...มันยังไม่ใช่ข้อยุติ...ปัญหาข้างหน้ายังรออยู่...

จะมีเรื่องคนติดคุกครับ... อัยการจะเอาคำวินิจฉัยของวันนี้ไปตั้งเป็นคดีใหม่ ตัวละครในคดีวันนี้จะติดคุกเอาครับ...
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 01:15:06 AM »

Grin สวัสดีครับพี่สมชาย Grin

จะมีเรื่องคนติดคุกครับ... อัยการจะเอาคำวินิจฉัยของวันนี้ไปตั้งเป็นคดีใหม่ ตัวละครในคดีวันนี้จะติดคุกเอาครับ...

Grin เห็นตามพี่สมชายครับ และผมว่าแม้วันนี้จะเรียบร้อยดี แต่ก็ต้องเตรียมระวังมากขึ้นกว่าเดิมด้วย เพราะคงไม่ยอมแค่นี้แน่ ๆ Undecided

Colt Rampant
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 02:41:31 AM »

โดนยุบไปแล้วเรียบร้อย Shocked
เหลือไทยรักไทย สงสัยจะไม่รอดเหมือนกัน Shocked
สงครามยังไมจบ อย่าเพิ่งนับศพทหาร (เพราะหมอทหารยังไม่ว่างไปเย็บหน้า)

ถ้าใจไม่สู้เสียแล้ว ร้อยปืนพันปืนที่มีอยู่ในมือก็ไร้ประโยชน์

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 07:05:08 AM »

เปลี่ยนชื่อหัวข้อดีไหมครับ ท่าน จขกท.....

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 07:29:16 AM »

การเมืองไม่ยุ่ง  การมุ้งมันส์กว่าง่ะ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 07:36:10 AM »

เปลี่ยนชื่อหัวข้อดีไหมครับ ท่าน จขกท.....

...เจ้าของกระทู้หายไปเลย  สงสัยไม่รู้ว่าจะเปลี่ยนฃื่อกระทู้เป็นอะไรดี  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #99 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 08:24:18 AM »

..รักษาการ..หัวหน้า..ทรท บอกประมาณว่า..เป็นความยุติธรรมที่ได้มาจากปากกระบอกปืน... ตกใจ ตกใจ

..ดังนั้นผมเห็นว่าเราควรมีปืนเยอะๆ...เพื่อสร้างความยุติธรรม..อิ อิ. Grin Grin

..งานนี้..ละเอียด.ครบถ้วน..ดูแล้วอีกหลาย สิบคน ที่โดนคดี อาญา.. เยาะเย้ย โดนชก

..ขออนุญาติ..สะใจครับ...

คำวินิจฉัยไม่ยุบพรรค ปชป
http://files.thaiday.com/download/dmc_party.pdf

คำวินิจฉัยยุบพรรค ทรท
http://files.thaiday.com/download/trt_party.pdf

..ขอบคุณครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #100 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 09:10:43 AM »

..รักษาการ..หัวหน้า..ทรท บอกประมาณว่า..เป็นความยุติธรรมที่ได้มาจากปากกระบอกปืน... ตกใจ ตกใจ

..ดังนั้นผมเห็นว่าเราควรมีปืนเยอะๆ...เพื่อสร้างความยุติธรรม..อิ อิ. Grin Grin

..งานนี้..ละเอียด.ครบถ้วน..ดูแล้วอีกหลาย สิบคน ที่โดนคดี อาญา.. เยาะเย้ย โดนชก

..ขออนุญาติ..สะใจครับ...

...ตบท้ายด้วยการยึดทรัพย์  Angry

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #101 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 09:21:28 AM »

ปากบอกว่าน้อมรับ ไม่รู้ว่าน้อมรับอะไร พวกเมาอำนาจหลงเงิน
อยากเล่นการเมืองรอ อีก 5 ปีก็ไม่สาย อย่าด่วนตายก่อนเพราะกรรมที่ทำมา

อเสวนา จะ พาลานัง
ป๊อกแมน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #102 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 09:28:15 AM »

โบราณว่าคนล้มอย่าข้าม แต่โบราณไม่ได้บอกว่า ยุบพรรคแล้วห้ามซ้ำ

อย่างที่ท่านสมชายบอกครับ ต้องมีต่ออีกหลายทอดหลายคดีครับ

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม ทำสิ่งใดไว้ก็ย่อมได้ส่ิงนั้น

พระสยามเทวาฯ คุ้มครองประเทศไทย  ทำให้ประเทศชาติเรารอดจากการล่มสลายไปได้

สาธุ๊ครับ

K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #103 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 01:26:56 PM »

Smiley ดีใจมาก ๆ ที่คนโกงบ้านโกงเมือง ได้รับบทลงโทษแต่ถ้าเทียบกับที่ทำประเทศ แค่นี้ยังน้อยไป  Smiley

flyingkob-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 361

"สุวิชาโน ภวัง โหติ" ผู้รู้ดี เป็นผู้เจริญ

« ตอบ #104 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 04:24:58 PM »

กิจกรรมต่อไป คือ การตรวจสอบความไม่ชอบมาพากลทั้งหลายที่รัฐบาลไทยรักไทยกระทำลงไป งานนี้คงยาว

ตึกยาวหลังนี้ สอนให้เรารู้สำนึกถึงบุญคุณของแผ่นดิน
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8
  พิมพ์