เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 02:26:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: www.gunsandgames.com ไม่ update เลย  (อ่าน 2200 ครั้ง)
kent
Jr. Member
**

คะแนน 0

« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 08:10:34 AM »

http://www.gunsandgames.com/ เข้าไปดูหลายครั้งแล้ว ไม่ update เลย หรือไม่มีผู้ดูแลหรือเปล่า แต่webboard ก้อ ok น่ะ มีอะไรให้เข้ามาหาความรู้+ประสบการณ์ได้
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 08:14:04 AM »

...รู้สึกจะเน้นที่เว็บบอร์ดครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
lp1921
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 08:17:17 AM »

ใช่ครับ น่าจะเน้นที่เวปบอร์ด
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 09:53:43 AM »

หน้าเวปก็เป็นแค่เปลือกเงาะครับ แต่เนื้อทองที่อยู่ด้านในต้อง Webboard  Cheesy

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 10:10:40 AM »

ผมว่าเนื้อหามันก็มาจากในหนังสือเเหละ   เนื้อเเท้อยู่ที่เว็บบอร์ดอย่างที่พี่ๆเค้าว่าไว้ครับ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
yotinpen
Sr. Member

คะแนน 17

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 12:04:30 PM »

ปรับให้ทันต่อเหตุการณ์ก็ดีนะครับ พวกรูปภาพต่าง ๆ
Piak Srisiam
"TISC"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 41

Men tracht und Gott lacht

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 12:46:42 PM »

ผมไม่ได้เข้าผ่านทางหน้าเวปมาเป็นปีๆแล้ว

Bookmark เวปบอร์ดไว้ กดปรู๊ด พุ่งเข้าประเด็นทันที

"Open up your mind and see like me. Open up your plans and damn your free. Look in to your heart and you'll find love love love."
pu
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 01:02:30 PM »

ต้องดูข้างในครับถึงจะเห็นของดี
tawee_1971
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 01:47:25 PM »

เข้ามาก็นี้เลย  http://www.gunsandgames.com/smf/index.php  ไม่ได้เข้าตามตรอก ออกตามประตูมานานมากเลย
แต่ก็เป็นหน้าตาของเวปครับ....มีอะไรใหม่ๆบ้างก็ จะดูดีมากเหมือนกันครับ  เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 02:09:58 PM »

ปกติผมเข้ามาห้องสนทนาภาษาปืนเลยครับ
แต่ตอนนี้ตั้งเหมือนของคุณ tawee_1971 ครับผม

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
adisak5
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2007, 04:38:56 PM »

ผมก็เข้ามาห้องสนทนาภาษาปืนเลยครับ
snowwhite
The more you give, the more you take
Sr. Member

คะแนน 43

1-9-1-1 Never Die

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2007, 12:17:51 PM »

น่าสนใจสำหรับประเด็นท่านจขกท. เนื่องจากเป็นสมาชิกใหม่ และเป็นมุมมองสำหรับท่านอื่นที่สนใจเข้ามาเยี่ยมชมหรือหาข้อมูลจากเวป.. ซึ่งด้านหน้าอาจจะเป็นข้อมูลกลางๆ ที่ไม่ล้าหลัง หรือต้องUpdate กันใหม่ๆ มีข้อมูลที่เกี่ยวกับอาวุธปืน   แต่อย่างไรก็ดี สาระสำคัญก็อยู่ใน Webboard แหล่ะ ผมเองก็ตั้งเข้าที่หน้ากระทู้เลยเพื่อประหยัดเวลา....

"Sound Mind in Sound Body"
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2007, 07:24:33 PM »

ขออภัยด้วยครับ แจ้ง วมต.ให้แล้วครับ. (พอดีห้วงนี้ วมต.กำลังยุ่งกับเรื่องเรียน ป.โท อยู่ครับ)

........ ด้วยความเคารพ ..... ขอเข้ามาแหย่ท่าน RO 2 เล่นนะครับ  คือว่าผมเห็นภาษาที่ท่านพิมพ์ "ห้วงนี้"  ทำให้ผมนึกและจินตภาพไปไกลเลยว่า ท่าน RO 2 น่าจะอายุอานามสักเท่าไร  แฮ่ ..... แฮ่  ....  คือว่าผมแปลกใจในภาษาเท่านั้นครับ ......... ด้วยความเคารพ ......

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2007, 07:48:30 PM »

น่าสนใจสำหรับประเด็นท่านจขกท. เนื่องจากเป็นสมาชิกใหม่ และเป็นมุมมองสำหรับท่านอื่นที่สนใจเข้ามาเยี่ยมชมหรือหาข้อมูลจากเวป.. ซึ่งด้านหน้าอาจจะเป็นข้อมูลกลางๆ ที่ไม่ล้าหลัง หรือต้องUpdate กันใหม่ๆ มีข้อมูลที่เกี่ยวกับอาวุธปืน แต่อย่างไรก็ดี สาระสำคัญก็อยู่ใน Webboard แหล่ะ ผมเองก็ตั้งเข้าที่หน้ากระทู้เลยเพื่อประหยัดเวลา....

....... เราคงต้องย้อนกลับไปดูตรงที่ท่านเจ้าของกระทู้บอกกันบ้างแล้วละครับ  เราต่างก็มองข้ามกันไปหมดเลย ......

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
หน้า: [1]
  พิมพ์