เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:30:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 61 62 63 [64] 65 66 67 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25433430 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #945 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 06:48:01 PM »

Wink Wink Winkขอให้ประสบความสำเร็จในกิจกรรมนั้นนะครับ Grin Grin Grin

เยาะเย้ย เยาะเย้ย  พี่ก็เช่นกัน  ได้อะไรดีๆมาบอกกันบ้างนะครับ  ขอให้ประสบความสำเร็จด้วย น้ำลายหก

Grin Grin ยินดีล่วงหน้าให้สำเร็จทั้งสองท่าน จะได้แต่งงานเป็นฝั่งเป็นฝากันซะที Grin Grin

อ้าวรอดกลับไปได้เหรอครูเบิ้ลอิ อิเ โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin Grin รอบนี้เป็นฝ่ายรับ รอบหน้าเป็นฝ่ายบุกขอรับท่านพี่ Wink เยาะเย้ย
ครับผมเชื่อว่าเป็นฝ่ายตั้งรับ เพราะตอนเช้านั่งซุ่มอยู่ในรถยนต์ผมก็จำรถและป้ายทะเบียนไม่ได้ ผมก็ยืนซุ่มอยู่ใต่ต้นไม้ข้างประตู 108 เลยไม่เห็น ครูเบิ้ลขับรถออกไปถึง 109 เลยต้องย้อนหลบมาใหม่ ทำให้ท่านเสียเวลาในการเดินทางเล็กน้อย ต้องขออภัยครับท่าน Grin Grin

Grin Grin สาธุ ของให้โจรมองไม่เห็นแบบนั้นด้วยเทอญ  Grin Grin

หลงรัก หลงรัก ช่วงบ่าย 3 ถึง 6 โมง เย็นวานนี้ หลังจากครูเบิ้ลวิ่งเข้าศรีสาคร...... ตกใจ ตกใจ ตกใจ
ผม " ทอราสับ " เพื่อสอบถามตลอด........ติดต่อไม่ได้เลย..........แต่เห็นน้องที่เป็นเพื่อนร่วมทริป.......ก็หายห่วงไปบ้าง.........ก๊าบ Wink Wink Wink

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย ก็เล่นพาไปซะ ตกใจ ตกใจ ตกใจ

...........แหะ แหะ แหะ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed ฮ่า ฮ่า ฮ่า.........

Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #946 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 06:50:01 PM »

...ผมได้รับเสื้อแดงแรงฤทธิ์แล้ว ด้วยความขอบคุณครับ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ปืนเด็กเล่น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 36

« ตอบ #947 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 07:04:54 PM »

Cheesy Cheesy ยินดีด้วย ... น้องต้นที่หาเวปเจอ... วันนี้งานยุ่งมากแล้วค่อยเจอกันนะครับ Cheesy Cheesy
ยินดีครับพี่ หวังว่าจะมีบุญตาได้เห็นพี่ยิงแบบ FULL AUTO อีกนะครับ ฮิฮิ.....
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #948 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 01:35:56 PM »

วันเสาร์ - อาทิตย์นี้ ใครได้มาแข่งบ้าง ส่วนกระผมคงติดภารกิจไม่สามารถไปร่วมได้ครับ ใครผ่านมาทางนี้ลอง ว. มาดูก็ได้ หากไม่มีเพื่อนนั่งก๊งเหล้าเผื่อจะปลีกไปอยู่เป็นเพื่อนได้บ้าง อิ อิ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #949 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 01:54:57 PM »

ได้ข่าวว่าแถว "จังโหลน" มีเจ๋ง พวกเราไปซ้อมยิงกันที่นั่นดีกว่าไหม... รู้สึกว่าจะย้ายมาจากโกลกแล้วนิ...
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #950 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 03:21:41 PM »

Smileyขอสมัครเป็นพลพรรคเสื้อแดงอีกสักคนหนึ่งนะครับ Smiley.................... หลงรักมากับครูเบิ้ลครับ.......
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #951 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 03:50:24 PM »

รวดเร็วทันใจจริง ๆ ครูโด่ง... ชาวเสื้อแดงไปเชียงใหม่วันไหนไม่ต้องกลัวอดข้าวแล้วเชิญถล่มเจ้าบ้านได้เต็มที่...
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #952 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 04:02:53 PM »

Smileyยินดีต้อนรับเพื่อนๆ สมาชิกเสื้อแดงทุกๆท่านครับ Smiley...............มาเมื่อไหรก็แจ้งก่อนนะครับจะได้เตรียม...............................................................หนีทัน เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #953 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 04:52:39 PM »

...ผมได้รับเสื้อแดงแรงฤทธิ์แล้ว ด้วยความขอบคุณครับ Grin Grin

...เสื้อเบอร์ L ตัวเล็กจังครับ  :Smiley :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #954 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 07:24:22 PM »

...ผมได้รับเสื้อแดงแรงฤทธิ์แล้ว ด้วยความขอบคุณครับ Grin Grin

...เสื้อเบอร์ L ตัวเล็กจังครับ :Smiley :Smiley

ผมเบอร์ M ขอรับ  แต่ลอง M กับ L แล้ว สำหรับผม  ดูแตกต่างกันไม่มากครับ  Wink

สั่งตาเบิ้ลไปเบอร์ L รอบนี้ได้ M มาแน่ะ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #955 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 07:27:49 PM »

...เสื้อเบอร์ L ตัวเล็กจังครับ :Smiley :Smiley

พุงใหญ่ขึ้นป่าวครับพี่ อิ อิ... เสื้อนั้นไซส์น่าจะพอดีครับ แต่แขนมันรัดแบบเด็กแนวไปหน่อย เวลายกปืนจะได้ไม่เกะกะมั้ง... 
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #956 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 07:36:21 PM »

Cheesy Cheesy ยินดีด้วย ... น้องต้นที่หาเวปเจอ... วันนี้งานยุ่งมากแล้วค่อยเจอกันนะครับ Cheesy Cheesy
ยินดีครับพี่ หวังว่าจะมีบุญตาได้เห็นพี่ยิงแบบ FULL AUTO อีกนะครับ ฮิฮิ.....
ด้วยความยินดีครับ แต่โอกาสหน้าคงอาจจะเลือก แบบ เซมิออโต้ หรือ ฟูลออโต้ ก้อด้ายยยยนะ ได้ข่าวมาว่ามีอาจารดีอยู่แถวยะลา ว่าจะพาไปให้ท่านลงยันต์ให้สักกะหน่อย ฮิฮิ... คงมีเซอไพรซ์...
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #957 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 07:36:34 PM »

Logo ผมพอจะนำไปใช้ในด้านใดได้บ้างเนี่ย
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #958 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 07:55:32 PM »

Grin Grinครูเบิ้ลครับ meeting คราวหน้าผมว่าน่าจะจัดแบบยิงปืนกลางวันแล้ว นั่งคุยกันสักคืน ที่ไหนก็ได้แต่ถูกๆหน่อยนะ  Grin Grin 

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #959 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 08:00:54 PM »

Logo ผมพอจะนำไปใช้ในด้านใดได้บ้างเนี่ย

ระวังโดนฟ้องฐานละเมิดทรัพย์สินทางปัญญา และเครื่องหมายจดทะเบียนการค้า นะ

หน้า: 1 ... 61 62 63 [64] 65 66 67 ... 35779
  พิมพ์