เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:39:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 124 125 126 [127] 128 129 130 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25459546 ครั้ง)
SP-14 LTD
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 34

Diligentia vis celeritas(แม่นยำ รุนแรงและรวดเร็ว)

« ตอบ #1890 เมื่อ: มีนาคม 12, 2006, 10:27:42 PM »

คุณครูเบิ้ลแจ้งมาว่าวันที่18-19มีค.นี้จะมีทีมงานมาที่สุราษฏร์ฯ...........ผมขออนุญาตใช้โควต้าเจ้าบ้านทำหน้าที่รับรองซักมื้อนะจ๊ะ Grin
Cheesy Cheesy Cheesyขอขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับน้ำใจ ผมและสมาชิกในทีมจะไปกันประมาณ 8-10คน ตั้งใจจะไปลงรณยุธท์สนามแรกกัน คงจะมันส์ และตื่นเต้นกันน่าดู จึงอยากขอเชิญชวนสมาชิก ท่านใดที่ว่างและสามารถที่จะมาร่วมรายการแข่งขันในครั้งนี้ได้ และแรงใจมาเชียร์ หรือมาพบกันปะกันบ้างคงจะดีไม่น้อย งานนี้คงจะมีคนรู้จัก ชาวเสื้อแดงเพิ่มขึ้นแน่นอน เสื้อคงจะแดงเต็มสนาม และขอฝากข่าวจากพี่แป้วถึงครูเบิ้ลด้วยว่างานนี้ห้ามเบี้ยวนะ  ม่ายยยงั้น...โกรธ...จิง...จิง... อยากเจอคุณ E-MAIL และพี่น้องสมาชิก
HAPPY SHOOTING TEAM ทุกๆคนตามแต่โอกาสจะอำนวย และอีกอย่างที่จะฝากบอก เสื้อทีมที่สั่งไว้จะเสร็จประมาณวันที่ 17 มี.คนี้ แล้วจะพาไปให้ที่สนามครับ แล้วค่อยเจอกัน Grin Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1891 เมื่อ: มีนาคม 13, 2006, 10:10:31 AM »

ตกใจเพิ่งลงรูปไม่นาน............ครูเบิ้ลเร็วจริงๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คนใหนยังโสด รบกวนแจ้งทางหลังไมค์ด้วยครับ

อยากรู้จักกับคนไหนล่ะครับท่าน Grin

โห........พี่จอยกล้าเล่นมุขเสี่ยงชีวิตแฮะ

รุ่นเสื้อดำนี่แค่เดินผ่านหนุ่มๆก็มือสั่นแทบยกขึ้นมาพนมแย้วววววว Grin

Grin Grin Grin

.....เอ่อ...น้องเปิ้ลรูปหล่อ..หุ่นเพียว..ขาวตี๋...ครับ...อยากกินอะไรบอกพี่ได้เลยนะครับ..ช่วงนี้คิดถึงน้องครูเปิ้ลม๊ากกกกกกมากกกก.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ท่าน Sig228-kolokเข้าใจผิดแล้ว ต้องเป็นครูโด่งครับ ครูเบิ้ลไม่มีหรอกครับ Grin

.....อ้าว..เหรอครับพี่ขอบคุณมากครับ...ครูเปิ้ลอ้วนดำทำเสียเส้น... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

.....มาครั้งหน้าพาไปกินส้มตำพอ.... Grin Grin Grin

เดี๊ยะ  เดี๊ยะ เดี๊ยะ  เดี๊ยะ  Angry Angry  ถ้าส้มตำก็ขอแม่ค้าสวย ๆ ด้วยน๊า Grin Grin

โดนชก โดนชก เยาะเย้ย เยาะเย้ย สะจาย

Angry Angry ออกหน้า ออกตา จริง ๆ เลย  Angry Angry

.....เอ่อ...น้องเปิ้ลรูปหล่อ..หุ่นเพียว..ขาวตี๋...ครับ...อยากกินอะไรบอกพี่ได้เลยนะครับ..ช่วงนี้คิดถึงน้องครูเปิ้ลม๊ากกกกกกมากกกก.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ท่าน Sig228-kolokเข้าใจผิดแล้ว ต้องเป็นครูโด่งครับ ครูเบิ้ลไม่มีหรอกครับ Grin

.....อ้าว..เหรอครับพี่ขอบคุณมากครับ...ครูเปิ้ลอ้วนดำทำเสียเส้น... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

.....มาครั้งหน้าพาไปกินส้มตำพอ.... Grin Grin Grin
กากกกกกกก Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เอากับเค้าด้วยเหรอพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Grin อ้วนดำ ๆ ๆ ฮ่า ๆ ๆ Grin Grin

Angry Angry แหม๋ พอเพื่อนร่วมรุ่นทำงาน  กำลังเสริมก็ลงมือทันที Angry Angry

Grin อ้าวพี่ซิก อย่าทำร้ายน้ำใจครูเบิ้ลแบบนั้นสิครับ Grin แต่ถ้ามาคนเดียวเที่ยวหน้าส้มตำก็เข้าท่านะครับ Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อ้าว  มาร่วมอะไรรกับเค้าอีกอ่ะพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้าตาแบบนั้น "ส้มตำ" คงไม่เป็นหรอก เห็นๆอยู่ว่า หมูกะทะ+วิสกี้ ยังชีพทุกวัน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แค่สีผิวเราต่างกัน  แต่ไซส์เราใกล้เคียงกันนา ไม่น่าลำเอียงเลยท่นพี่ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอเค ... ข้าวยำ+น้ำบูดู ... น้ำเปล่าฟรี น่องกงน่องไก่อะไรกันไม่เอา..สิ้นเปลือง .. ไข่ต้มฝาน 4 ให้เสี้ยวเดียวพอแล้ว

ตกใจ ตกใจ แค่จิ๊กมีดมาเล่มเดียว  จะทำร้ายหลานได้ลงคอเลยเหรอ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

คุณครูเบิ้ลแจ้งมาว่าวันที่18-19มีค.นี้จะมีทีมงานมาที่สุราษฏร์ฯ...........ผมขออนุญาตใช้โควต้าเจ้าบ้านทำหน้าที่รับรองซักมื้อนะจ๊ะ Grin
Cheesy Cheesy Cheesyขอขอบคุณล่วงหน้าครับ สำหรับน้ำใจ ผมและสมาชิกในทีมจะไปกันประมาณ 8-10คน ตั้งใจจะไปลงรณยุธท์สนามแรกกัน คงจะมันส์ และตื่นเต้นกันน่าดู จึงอยากขอเชิญชวนสมาชิก ท่านใดที่ว่างและสามารถที่จะมาร่วมรายการแข่งขันในครั้งนี้ได้ และแรงใจมาเชียร์ หรือมาพบกันปะกันบ้างคงจะดีไม่น้อย งานนี้คงจะมีคนรู้จัก ชาวเสื้อแดงเพิ่มขึ้นแน่นอน เสื้อคงจะแดงเต็มสนาม และขอฝากข่าวจากพี่แป้วถึงครูเบิ้ลด้วยว่างานนี้ห้ามเบี้ยวนะ ม่ายยยงั้น...โกรธ...จิง...จิง... อยากเจอคุณ E-MAIL และพี่น้องสมาชิก
HAPPY SHOOTING TEAM ทุกๆคนตามแต่โอกาสจะอำนวย และอีกอย่างที่จะฝากบอก เสื้อทีมที่สั่งไว้จะเสร็จประมาณวันที่ 17 มี.คนี้ แล้วจะพาไปให้ที่สนามครับ แล้วค่อยเจอกัน Grin Grin Grin

Grin Grin กำลัง บวก  ลบ  คูณ  หาร  คะแนนอยู่จ้า Grin  Grin  เสื้อฝากพี่แป้วไว้ก็ได้ครับ  เดี๋ยวจะเอาค่าเสื้อไปฝากไว้ที่พี่แป้ว Grin Grin
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1892 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 11:11:58 AM »

Grin Grin ไม่มีอะไรจ้า  พอดีพี่แป้วท่านสมัครสมาชิกแล้วมีปัญหา เลย ว. ให้กระผมช่วยจัดการให้หน่อย Grin Grin

Cheesy Cheesy ก็เลยลองโพสเทสต์  ปรากฎว่าผ่าน  คราวต่อไปตัวจริงเสียงจริงคงมาเอง Cheesy Cheesy

ตกใจ ตกใจ ใครนินทาพี่แป้วไว้เยอะ  โปรดเข้าบังเกอร์ด่วนเด้อ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
jamam
กินให้ได้ครึ่งขวด...ความแม่นจึงบังเกิด
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1893 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 03:43:24 PM »

<a href="http://" target="_blank">http://</a>ผมไปแน่ 17 - 18 มีนาคม 49  พร้อมกับครอบครัวที่อบอุ่นของผม

กรึม กรึม กะรึม กรึ้บ กรึ้บ.......กินให้ได้ครึ่งขวด........ความแม่นจึงบังเกิด..........
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1894 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 03:45:38 PM »

สวัสดีครับพี่แป้ว ยินดีต้อนรับครับ คิดถึงอยู่นะ

jamam
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #1895 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 03:49:14 PM »

โดนชก โดนชกสวัสดีครับทุกๆคน   
ผมดีใจและยินดีครีบ    เป็นสมาชิกมานานแล้ว   แต่เพิ่งเข้ามาคุยนะครับ
ขอบคุณที่ทุกคนรักผม    ผมก้อรักทุกคน
 Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1896 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 06:41:38 PM »

ยินดีต้อนรับท่าน จะเม้ม JAMAM

ดูดีๆครับซ้ายไปขวา หมวดวรฉัตรนายสนามผู้อารีย์ ตาเบิ้ล babor แอบหลังพี่แป้ว-จะเม้ม
ตามด้วย PU45,MK4,ปลัดเจี๊ยบ Sobpong และ พี่อู๊ด Savok CZ ณ สนามค่ายบริรักษ์ฯพัทลุง

870 Magnum Express ตัวเก่งของพี่จะเม้ม

นี่ก็ 686 สุดรักเช่นกัน

เอแล้วตัวไหนครับที่บอกว่าจะให้ผมอ่ะ

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #1897 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 07:42:30 PM »

อ้าว กำลังนึกว่าใคร สวัสดีครับ คุณแป้ว Grin ไม่ได้เจอกันนานเลย แล้ว 870 ไหนรับปากว่าจะปล่อยให้ผมไงล่ะ  น้ำลายหก

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1898 เมื่อ: มีนาคม 14, 2006, 08:25:50 PM »

...870 ตัวนี้ดูทะมัดทะแมงดีครับ  ว่างๆ ลองยิงโชว์กลุ่มให้ดูหน่อย  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1899 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 11:03:31 AM »

หิ หิ หิ อัพเดตล่าสุด....เย็นวันเสาร์ผบ.ของผมอนุมัติให้ออกรอบได้แล้วแหละ ข้อแม้อย่างเดียวไปกินเหล้าห้ามพกปืน ห้ามพกมีด เมาแล้วห้ามกลับบ้านให้หาที่นอนในเมืองนั่นแหละ ใจดีจังเยย..........................  Grin  Grin  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1900 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 11:53:47 AM »

หิ หิ หิ อัพเดตล่าสุด....เย็นวันเสาร์ผบ.ของผมอนุมัติให้ออกรอบได้แล้วแหละ ข้อแม้อย่างเดียวไปกินเหล้าห้ามพกปืน ห้ามพกมีด เมาแล้วห้ามกลับบ้านให้หาที่นอนในเมืองนั่นแหละ ใจดีจังเยย.......................... Grin Grin Grin

รับทราบครับป๋ม Grin Grin Grin

รบกวนจัดหา โซดา + กับแกล้ม ให้ด้วยครับ  สุราไม่ต้อง เดี๋ยวหิ้วกันไปเอง Grin Grin Grin ส่วนเด็กเสริฟ์ค่อยไปฉุดเอาแถวนั้น;D Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1901 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 11:55:42 AM »

เย้ เย้  ป.3 ใกล้คลอดแล้ว  ตังค์ค่าปืนสหกรณ์เค้ายังไม่โอนเข้าบัญชีที  แต่อุปกรณ์ตกแต่งใกล้จะมาแย้ววว Grin Grin Grin
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1902 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 11:58:48 AM »

เพิ่งนึกถึงวิธี+เวลาเดินทางของทั่นๆแล้วคิดถึงอุปสรรคออกข้อนึง เดี๋ยวจะโทรไปปรึกษา  :Smiley
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1903 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 12:01:38 PM »

Grin Grin Grin จ่าแม้ม  ครับ  จ่าแม้ม   ม่ายช่าย จะเม้ม  Grin Grin Grin

Grin Grin Grin ที่มาที่ไปก้อคือ จ่าแม้ม ขี่รถเครื่องยกล้อแข่งกับรถซิ่ง ผลปรากฎว่าล้มกองโย๋ตรงหั้น เลยกลายเป็นที่มาว่าจ่าแม้ม เพราะไล่ด่ารถซิ่งตามหลัง อิ อิ อิ  Grin Grin Grin

Grin Grin Grin  วอลเธอร์ .22   ราคา 25000 เด้อ จ่าแม้ม Ok ไหม Grin Grin Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1904 เมื่อ: มีนาคม 15, 2006, 12:04:32 PM »

เพิ่งนึกถึงวิธี+เวลาเดินทางของทั่นๆแล้วคิดถึงอุปสรรคออกข้อนึง เดี๋ยวจะโทรไปปรึกษา :Smiley

ถ้าเป็นข้อนั้น  คงไม่เป็นไรครับพี่จ้าว Grin Grin Grin   แต่ถ้าพลาดรบกวนส่งข้าวส่งน้ำที่โรงพักด้วย เพราะไปกัน 1 รถตู้ Grin Grin Grin

แต่คงไม่มีปัญหา เพราะเราไปแข่งยิงปืน ไม่ใช่ไปทำสงคราม Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 124 125 126 [127] 128 129 130 ... 35779
  พิมพ์