เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:18:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กล้ามเนื้อกับการยิงปืน  (อ่าน 5830 ครั้ง)
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2005, 07:54:11 AM »

กิน กีวีฟรุต แทนไปก่อนแล้วกัน  Grin Grin Grin Grin ที่นั่นผลไม้สวยน่ากินมากเลยนิ  Grin Grin Grin
อยู่ไกลบ้านแบบนี้ ชอบกินลูกพลัมครับ เมืองไทยหากินไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน ชอบมากๆเลย  หวาน อร่อยมาก แต่บางทีเจอลูกเปรี้ยวก็น้ำตาแทบร่วง  มันเปรี้ยวจริงๆครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
กลับไปเมืองไทยปลายปี ซัดทุเรียนหลังแนวยิงดีกว่า
ไอเดียเจ๋งดีแฮะพี่พลาย หลงรัก กินเสร็จเอาเม็ดทุเรียนเป็นเป้า น้ำลายหก 5555 น้ำลายหก

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2005, 11:36:04 AM »

ไอเดียเจ๋งดีแฮะพี่พลาย  กินเสร็จเอาเม็ดทุเรียนเป็นเป้า  5555

Shocked Shocked Shockedเดี๋ยวก็หน้าเขียวหรอก :Smiley :Smiley :Smiley Grin Grin Grin
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2005, 12:07:11 PM »

นอนมากๆ ครับ Grin

ปล. ผลการแข่งในภาพ เจ๊งไม่เป็นท่า ลงรุ่นมือใหม่ยังไม่ได้อะไรกลับบ้านเลยยกเว้นความมันส์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2005, 12:09:00 PM โดย Law Enforcement » บันทึกการเข้า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2005, 05:54:49 PM »

ไอเดียเจ๋งดีแฮะพี่พลาย  กินเสร็จเอาเม็ดทุเรียนเป็นเป้า  5555

Shocked Shocked Shockedเดี๋ยวก็หน้าเขียวหรอก :Smiley :Smiley :Smiley Grin Grin Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เป้าปืนครับ ไม่ใช่เป้ากางเกง หัวเราะร่าน้ำตาริน

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2005, 06:21:43 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เป้าปืนครับ ไม่ใช่เป้ากางเกง หัวเราะร่าน้ำตาริน
Grin Grin Grin Grin Grin
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 07:20:59 AM »

Grin  ซัดทุเรียนหลังแนวยิง..........ตาพลาย......ก่อนซัดต้องฉีกก่อนหรือเปล่า...๕๕

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 08:00:58 PM »

ปล. ผลการแข่งในภาพ เจ๊งไม่เป็นท่า ลงรุ่นมือใหม่ยังไม่ได้อะไรกลับบ้านเลยยกเว้นความมันส์ครับ

Grin ตอนเห็นรูปนางแบบที่มายิงปืนเพื่อทำวีซีดีแนะนำการใช้ปืน ผมนึกถึงคุณLaw Enforcement ทันทีครับ  สวย+หล่อ สมกันเหมือนกิ่งทองใบหยก  Grin Grin Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 08:31:03 PM »

Grin ตอนเห็นรูปนางแบบที่มายิงปืนเพื่อทำวีซีดีแนะนำการใช้ปืน ผมนึกถึงคุณLaw Enforcement ทันทีครับ  สวย+หล่อ สมกันเหมือนกิ่งทองใบหยก  Grin Grin Grin
Grinยกมือสนับสนุนอีก1เสียงครับ... Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 08:46:01 PM »

...ผมวิ่งสัปดาห์ละ 2-3 ครั้งๆ ละ 4 กม. ใช้เวลาประมาณ 33-35 นาที ถ้าไม่ได้สิ่งหลายวันจะรู้สึกอึดอัด  และยกดัมเบล-วิดพื้นทุกวันด้วยครับ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 08:48:06 PM »

ออกกำลังแขนเยอะๆครับ  เคยลองดูกับตัวเอง กลุ่มกระสุนดีขึ้นชัดเจนเลยครับ

จากเมื่อก่อนท่ายืนยิงของ เอ็ม 16 ไม่เคยเข้าวงดำ  พอเล่นกายบริการประกอบปืนประมาณ 2 เดือน

ทำให้ปืนเบาไปมาก  ถือยังไงก็ไม่หนัก ไม่เมื่อย  คุมปืนและเลี้ยงศูนย์ได้ดีกว่าเก่าครับ 

ยิงไม่หลุดดำ  แต่ตอนนี้  คืนอาจารย์ไปหมดแล้วครับ  Grin

บางโพ 5
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 08:54:01 PM »

...ผมวิ่งสัปดาห์ละ 2-3 ครั้งๆ ละ 4 กม. ใช้เวลาประมาณ 33-35 นาที ถ้าไม่ได้สิ่งหลายวันจะรู้สึกอึดอัด  และยกดัมเบล-วิดพื้นทุกวันด้วยครับ

Grin ขออนุญาตครับ  " ถ้าไม่ได้ วิ่ง หลายวันจะรู้สึกอึดอัด"

Grin ผมอยากจะวิ่งเหมือนกันครับแต่ไม่มีเวลาและโอกาศเลยครับ...คิดย้อนหลังคร่าวๆ 2 ปีไม่เคยวิ่งเลยครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 09:08:12 PM »

Grin ขออนุญาตครับ  " ถ้าไม่ได้ วิ่ง หลายวันจะรู้สึกอึดอัด"

Grin ผมอยากจะวิ่งเหมือนกันครับแต่ไม่มีเวลาและโอกาศเลยครับ...คิดย้อนหลังคร่าวๆ 2 ปีไม่เคยวิ่งเลยครับ

Grin ขออนุญาติครับพี่  โอกาส ครับ  "กาศ"   ใช้กับ อากาศ ครับ   Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 16, 2005, 09:10:31 PM โดย natjoe » บันทึกการเข้า

บางโพ 5
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 09:10:43 PM »

...กดผิดคีย์ ไม่ได้สะกดผิดโดยเจตนาครับ  ขอบคุณครับ

...เรื่องการออกกำลังกาย  ต้องหาเวลาให้ตัวเองครับ  ถ้าตั้งใจจริงๆ ก็หาเวลาได้ เช่นเช้าวันหยุด ตี 5 6 โมงเช้า หรือตอนเลิกงาน บางคนถือว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องใหญ่เพราะมีผลเกี่ยวกับสุขภาพเขาโดยตรง  กำหนดนัดอย่างอื่นต้องมาทีหลังเรื่องการออกกำลังกาย  นอกจากจำเป็นจริงๆ (เช่น ไปมีตติ้งชาวเว็บ อวป. เป็นต้น)

...มีชาวต่างชาติบางคนใช้เวลาพักเที่ยงวิ่งออกกำลังครับ  แต่ที่ทำงานเขามีห้องอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าสะดวก

...ผมเองเวลาไปประชุม ทำธุระ หรือไปเที่ยวที่ไหน ถ้าต้องค้างคืนจะเอารองเท้าวิ่ง+เสื้อ+กางเกง ไปด้วยเสมอครับ  เช้าๆ ตื่นขึ้นมาออกวิ่งไปรอบๆ ที่พัก  หรือสอบถามคนแถวนั้นว่าพวกชอบวิ่งเขาไปวิ่งกันตรงไหน  เราก็ไปที่นั่นครับ  เจอนักวิ่งด้วยกันก็ทักทายกันไป อบอุ่นสนุกดีออกครับ

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 09:15:29 PM »

Grin ขออนุญาติครับพี่  โอกาส ครับ  "กาศ"   ใช้กับ อากาศ ครับ   Grin Grin

ขอบคุณครับ   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2005, 09:21:48 PM »

...คุณวรกฤษโดนลูกหลงตัวเอง  Grin

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์