เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 08:20:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทักทายสมาชิกทุกท่าน ตอนเปิดภาคเรียนใหม่  (อ่าน 4677 ครั้ง)
mon2519
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 07:11:11 AM »

ขอคารวะคุณครูด้วยใจจิงและจริงใจ เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ

ปลายนิ้วกำหนดชีวิตคุณ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 07:45:07 AM »

...สวัสดีครับคุณครู  ในเว็บเรามีพ่อพิมพ์ (และแม่พิมพ์?) หลายท่านนะครับ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 08:54:18 AM »

หวัดดีครับครู เข้ามาคุยกันบ่อยๆนะครับ Wink
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 10:15:00 AM »

Smiley                  Cheesy
 (| |)               !| |!
   ||                  ||

เอาบ้าง อิอิ

I am dying... -*-

Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 12:29:00 PM »

Grin
          __ l __
              l_l
              l  l
              l  l

I   am   in   trend .... Wink

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 04:09:31 PM »

Grin เอ้า! นักเรียน มาออกกายบริหารกันก่อนเข้าเรียนนะจ๊ะ เยาะเย้ย

Grin กำมือขึ้นแล้วหมุนๆ  ?[^_^]?

Grin ชูมือขึ้นโบกไปมา   \[^_^]\ /[^_^]/

Grin กางแขน  --[^_^]-- ขึ้น \[^_^]/ และลง /[^_^]\

Grin พับแขนมือแตะไหล่ <[^_^]>

Grin กางแขน  --[^_^]-- ขึ้น \[^_^]/ และลง /[^_^]\

Grin ชูมือตรง ( [^_^] ) หมุนไปรอบตัว \[ "" ]/

Grin Grin Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 06:51:29 PM »

อืมมมมม....เห็นที นายใหม่ คงเป็นครูสอนนักเรียนอนุบาลใช่ปล่าวครับ  Grin Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 06:52:09 PM »

Grin เอ้า! นักเรียน มาออกกายบริหารกันก่อนเข้าเรียนนะจ๊ะ เยาะเย้ย

Grin กำมือขึ้นแล้วหมุนๆ  ?[^_^]?

Grin ชูมือขึ้นโบกไปมา   \[^_^]\ /[^_^]/

Grin ชูมือตรง ( [^_^] ) หมุนไปรอบตัว \[ "" ]/

Grin ใช่เลย เพลงนี้แหละเมื่อเช้า คนอื่นเขาเต้นกันสนุกสนาน แต่เจ้าลูกชายผมร้องหน้าแถว เล่นเอาเครียดไปเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 06:58:39 PM »

สืบเนื่องจากกระทู้นางฟ้าของ คุณสมชาย หรือเปล่าครับ  ( คนนี้น่าจะเป็นลูกชาย ) พ่อโดนเสกให้ติดพื้น ลูกเลยมีแต่หัว กะแขน  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางโพ 5
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 08:03:01 PM »

อืมมมมม....เห็นที นายใหม่ คงเป็นครูสอนนักเรียนอนุบาลใช่ปล่าวครับ  Grin Grin

ไม่เชิงนะครับพี่ปู แต่ว่าแกรับสอนเฉพาะเด็กๆน่ะ

:Smiley :Smiley :Smiley Smiley Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 08:30:08 PM »

Shocked มีความพยายามอย่างมาก

I am dying... -*-

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 08:40:17 PM »

Grin พี่ ใหม่ อาจจีบ ครูสอนอนุบาลอยู่ ครับ เลย มีอุปกรณ์ สันทนาการสำหรับเด็ก Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
นรกบนดิน
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของดาบยิ้มด้วยนะครับ

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 08:56:42 PM »

ครับ ขอให้มีความสุขนะครับครู Wink

ชีวิตเรา เราเลือกหนทางเอง โปรดใช้วิจารณญาน ไม่ต้องมาวิจารณ์ เพราะเราไม่ฟัง
Th@mes
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 09:05:30 PM »

Shocked มีความพยายามอย่างมาก

ประกาศ    หาซื้อ  ทาม  มาชีน   ครับ  หรือ  แลก  กับ    เอส  วี  ไอ   ก็ได้ครับ    อยากกลับไปเรียนหนังสืออีก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 09:53:09 PM »

Grin ไม่ได้เป็นครู ไม่ได้สอนเด็ก ๆ แต่................ครับ เยาะเย้ย

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์