เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 09:18:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพการพบกันของสมาชิกอาอาวุธปืนในเมกา  (อ่าน 32419 ครั้ง)
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 03:55:23 PM »

...เพื่อนขุนสาหร่ายน่าจะเป็นญาตินายบาร์ทนะครับ หุ่นบึกบึนพอๆ กันเลย Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 03:57:00 PM »

...เพื่อนขุนสาหร่ายน่าจะเป็นญาตินายบาร์ทนะครับ หุ่นบึกบึนพอๆ กันเลย Grin
อย่างผมมัน"ลงพุง"ง่ะครับพี่แก้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 03:59:56 PM »

เน็ตช้าจังแฮะ พวกพี่ๆคอมเมนท์กันเสร็จแล้ว ทางผมภาพยังไม่ขึ้นเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 25, 2005, 04:42:16 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 03:59:57 PM »

...จริงๆ นะครับ หน้าตาก็ออกแนวอิตาเลียนเหมียนกัลลล  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 04:00:06 PM »

ของพวกเราก็เอาไปกันแค่3กล่องครับ แต่กล่องใหญ่หน่อย
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินไม่อยู่เมกามั่งก็แล้วไปนะพี่บุญนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมถามราคาไรเฟิล.308 ที่ออสซี่นี่ มือสองถูกๆราคา$700 ขึ้นไปจนมือหนึ่ง หรูๆก็$5000 หัวเราะร่าน้ำตาริน (AU Dollar) หัวเราะร่าน้ำตาริน
  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อือ อือ อิจฉา ทั้งหมดนั่นแหละ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #50 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 04:04:06 PM »

...จริงๆ นะครับ หน้าตาก็ออกแนวอิตาเลียนเหมียนกัลลล  Grin Grin
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin Grin Grin
ของพวกเราก็เอาไปกันแค่3กล่องครับ แต่กล่องใหญ่หน่อย
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินไม่อยู่เมกามั่งก็แล้วไปนะพี่บุญนะ หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมถามราคาไรเฟิล.308 ที่ออสซี่นี่ มือสองถูกๆราคา$700 ขึ้นไปจนมือหนึ่ง หรูๆก็$5000 หัวเราะร่าน้ำตาริน (AU Dollar) หัวเราะร่าน้ำตาริน
หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อือ อือ อิจฉา ทั้งหมดนั่นแหละ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมไม่ทราบราคาไรเฟิล.308 ในเมืองไทยน่ะสิครับ รู้แต่ว่ามันยากมากที่จะได้มาครอง น้ำลายหก อย่างที่นี่ ราคาถูกๆ$700 คิดเป็นเงินไทยก็ 21000บาท และสภาพที่ได้มาก็คือมือสอง โครงไม้ธรรมดาๆ ไม่เลิศหรูอะไร อยากสวยต้องแต่งเองครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ก็ยังดีนะ ราคานี้ยังพอรับได้ หลงรัก .......ว่าแล้ว....... ไปหาเรื่องสมัครสมาชิกสนามดีก่า น้ำลายหก แต่ลำบากอย่างเดียวคือตรงเรื่องเซฟครับ ต้องยึดติดผนัง(ต้องเจาะบ้านเค้าอีก) หัวเราะร่าน้ำตาริน ลำบากจริงจริ๊งงง หัวเราะร่าน้ำตาริน

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 04:09:33 PM »

หน้าน้องบาร์ท รู้สึกว่าจะหนักไปทางเบียสักหน่อยช่วงนี้  หรือว่าดูหนังสือหนัก
ภาพคนเสื้อหนังแท้ เขาละครับ อ.หล่ำ เพื่อนคุณซิกโปร
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 04:32:56 PM »

หน้าน้องบาร์ท รู้สึกว่าจะหนักไปทางเบียสักหน่อยช่วงนี้  หรือว่าดูหนังสือหนัก
ภาพคนเสื้อหนังแท้ เขาละครับ อ.หล่ำ เพื่อนคุณซิกโปร
ไม่หนักก๊าบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ได้ดื่มมานานแล้ว  พยายามลดลง  แต่เจอกะเสี่ยต้นทีไร แกมอมผมทีเป็นลิตรเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หนักก็ตอนนั้นแหละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน (อิอิอิ โยนซะ น้ำลายหก)

CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 05:53:23 PM »

ได้เห็นหน้าพี่สุรศักดิ์ตัวจริงแล้ว ถ้ามีโอกาสต้องไปรบกวนขอยิงปืนทั้งหลายในฝันของผมซักทีนึงนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 05:53:52 PM »

Grin ได้เข้าไปดูรูปแล้วน่าสนุกมากครับ อิจฉาที่มีกระสุนยิงได้ทีเป็นพันๆนัด น้ำลายหก น้ำลายหก Grin Grin
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 06:07:31 PM »

พี่ขุนสาหร่ายใส่อวป.เพื่อนพี่ขุนใส่หนังแท้                     บาร์ทใส่เสื้อหนังกลับครับหึหึหึหึหึหึหึหึ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยอาจจะมีเห็บหมัดติดตัวมาเล็กน้อยครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย    มาตอบเร็วบาร์ทเอ๊ย โมะโมะโมะโมะ  ดิ๊กๆๆๆๆ Grin Grin Grin Grinมาเร็วมามะ เยาะเย้ย เยาะเย้ย

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 06:48:06 PM »

อ้างถึง
มาตอบเร็วบาร์ทเอ๊ย โมะโมะโมะโมะ  ดิ๊กๆๆๆๆ    มาเร็วมามะ 
Huh Huh
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 07:12:57 PM »

น่าอิจฉา จังเลย   หลงรัก หลงรัก

....ตามล่า...อีตอแหล
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 07:14:19 PM »

สุดยอดจริงๆพี่บุญ แค่เห็นคลังกระสุนในภาพแรกก็เมื่อยแล้ว  Cool Cool Cool

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2005, 07:26:37 PM »

Grin ดีใจครับที่เห็นหน้า....ทุก ๆ คน

พี่สุรศักดิ์   ,พี่บุญ   ,อ.หล่ำ  ,ขุนสาหร่าย

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 11
  พิมพ์