เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:27:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่เห็นคนชม วมต.บ้างเลย  (อ่าน 7107 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 12:54:21 PM »

ขอบคุณซิครับพี่ ว่าไปแล้วก็คิดถึง วมต เราเหมือนกันนะครับ ตั้งแต่มีท่าน RO มาทำงานผมรู้สึกว่าเราเหินห่างจาก วมต ไปมาเลยนะครับ คิดแล้วเหมือนแกทิ้งเราไปสบาย(จีบสาวเพราะเวลาแกมากขึ้น Grin)

นักบริหารก็อย่างนี้แหละครับ Grin Grin Grin
ปิ๊ก....
พี่ๆเค้ารู้ทันหมดเเล้ว.....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 01:22:06 PM »

ทาง Web จ่ายเงินไปเพื่องานนี้ 45,000 บาท ผมขอบคุณในน้ำใจ อยากให้พวกเราตอบแทนด้วยการ post เนื้อหาที่สมควร กรุณาเลิกใส่ขยะเข้ามาจนเต็มแน่น มิฉะนั้น อีก 5 ปี คุณปิ๊กคงต้องเปลี่ยน Server อีก คราวนี้คงราคาเป็น 2 เท่า

ขอขอบคุณท่านที่เลิกสะกดชื่อคุณปิ๊กแบบที่คิดว่าตลก แต่จริงๆแล้วหยาบคาย
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 02:19:09 PM »

ขอเป็นกำลังใจให้คุณปิ๊กครับ 
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 03:09:38 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน
ความแตกซะแล้ว..
ว่าจะทำเซอร์ไพรซ์พี่ๆสักหน่อย

ตอนนี้ Server ใหม่พร้อมแล้ว
คาดว่าจะเข้าไปติดตั้งที่ กสท. ในวันสองวันนี้ครับ
และคงทดสอบระบบ + ย้ายข้อมูลอีก น่าจะใช้เวลาราวๆ 2-3วันครับ
ทั้งหมดนี้ น่าจะแล้วเสร็จไม่เกินวันที่ 20 กันยายนนี้ครับ

สาเหตุที่ช่วงนี้บอร์ดเร็ว น่าจะเพราะทางผู้ให้บริการเจ้าเดิมเตรียมเปิดให้ backup ข้อมูลเก่าออกจากระบบ
เลยเปิดเต็มที่ประกอบกับคลื่นลมสงบ บอร์ดจึงเร็วขึ้นจากเดิมขึ้นมานิดหน่อยแต่ยังมีอาการสะอึกอยู่บ้างเป็นบางครั้งครับ
ช่วงนี้หากติดขัดอย่างไร ทนใช้กันไปก่อนนะครับ เพราะอีกหน่อยคงไม่มีอาการ "ลุ้น" ว่าจะโพสท์เข้าหรือไม่เข้าอีกแล้วครับ  Grin Grin

hangseri - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -154

มนุษย์ไม่ได้เกิดมาเพื่อความพ่ายแพ้

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 03:15:55 PM »

ขอบคุณครับ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 03:37:13 PM »

เวลาเวปอืดมีแต่คนบ่น วมต........ตอนนี้เวปเร็วปร๋อไม่เห็นมีคนชม วมต.และเวป อวป.บ้างเลยนะ

ใจดำกันจริงจริ๊ง อิอิ Grin

ขอบคุณท่าน วมต.ที่ทำให้พวกเราไม่ต้องคลิ๊กหลายที.......

และขอบคุณท่าน ผอ.สุวิทย์ที่ให้ตังค์ วมต.ไปดำเนินการ Grin

นั่นสิครับ พี่ต้อย.............

ตั้งแต่พี่ตั้งกระทู้มา จนผมโพสนี่.............ยังไม่เห็นหัวเลยครับ

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 03:37:37 PM »

สวัสดีครับพี่ๆทุกท่าน
ความแตกซะแล้ว..
ว่าจะทำเซอร์ไพรซ์พี่ๆสักหน่อย

ตอนนี้ Server ใหม่พร้อมแล้ว
คาดว่าจะเข้าไปติดตั้งที่ กสท. ในวันสองวันนี้ครับ
และคงทดสอบระบบ + ย้ายข้อมูลอีก น่าจะใช้เวลาราวๆ 2-3วันครับ
ทั้งหมดนี้ น่าจะแล้วเสร็จไม่เกินวันที่ 20 กันยายนนี้ครับ

สาเหตุที่ช่วงนี้บอร์ดเร็ว น่าจะเพราะทางผู้ให้บริการเจ้าเดิมเตรียมเปิดให้ backup ข้อมูลเก่าออกจากระบบ
เลยเปิดเต็มที่ประกอบกับคลื่นลมสงบ บอร์ดจึงเร็วขึ้นจากเดิมขึ้นมานิดหน่อยแต่ยังมีอาการสะอึกอยู่บ้างเป็นบางครั้งครับ
ช่วงนี้หากติดขัดอย่างไร ทนใช้กันไปก่อนนะครับ เพราะอีกหน่อยคงไม่มีอาการ "ลุ้น" ว่าจะโพสท์เข้าหรือไม่เข้าอีกแล้วครับ  Grin Grin

...ใช่ครับ  ยังสะอึกอยู่  Grin

...นานแค่ไหนก็ะรอ  หลงรัก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 03:54:13 PM »

ขอบคุณครับ.... หลงรัก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 04:30:47 PM »

ขอบพระคุณมากครับ

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 05:08:30 PM »

ขอบคุณมากครับผม Grin

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 05:11:00 PM »

:Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley
:Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley
 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 05:20:23 PM »

...... ผมก็ชมแล้วนะครับ  ว่า ..... มันเร็วเกินไปอีกแล้วครับท่าน  พิมพ์ไม่ทัน ...... แฮ่ ... แฮ่ .... ไม่ร้องก็ไม่มีใครได้ยิน .... จริงป่ะ ...

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
หนู@เมืองสิงห์™ - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 05:23:38 PM »

ขอบคุณครับ.. หลงรัก หลงรัก
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 06:10:55 PM »

ขอบคุณมากครับพี่ปิ๊ก เป็นกำลังใจให้ต่อไปครับ Cheesy

ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 12, 2007, 06:18:33 PM »

โพสต์กระทู้ได้ ไม่ขาดหายแล้ว

ขอบคุณครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์