เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 06:08:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [เครื่องป้องกันสุนัขวิ่งไล่ตามรถ ๏~* ภูมิปัญญาชาวบ้าน *~๏] จากฟอร์เวิร์ดเมล..  (อ่าน 7482 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 09:48:53 AM »

ไม่กล้าหยอกแรงขนาดนั้นครับพี่ แค่แหย่ว่าพี่เจษเห็นฝีมือของแหม่มคนสวยเรื่องNorth American Grey Wolf เลยเสียว ไม่กล้าหนีเที่ยว Cheesy

เป็นคู่เขยดีกว่า เทรนด์ใหม่น้องเมียกำลังมาแรงครับ ยัยน้องสาวตกกระป๋องไปแล้ว  Grin
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 09:54:44 AM »

ไม่กล้าหยอกแรงขนาดนั้นครับพี่ แค่แหย่ว่าพี่เจษเห็นฝีมือของแหม่มคนสวยเรื่องNorth American Grey Wolf เลยเสียว ไม่กล้าหนีเที่ยว Cheesy

เป็นคู่เขยดีกว่า เทรนด์ใหม่น้องเมียกำลังมาแรงครับ ยัยน้องสาวตกกระป๋องไปแล้ว  Grin
I just can't get any respect from around here. งอน
น้องพี่จ้าว ยังไม่ตกไปจากใจของผมนะครับพี่จ้าว
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 10:01:46 AM »

แหม....เย้าแหย่ด้วยความเคารพรักกั๊บ  ยิ้มีเลศนัย
lp1921
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 10:03:05 AM »

สงสารหมาครับ คงเจ็บซี๊ดเลย อ๋อย
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 12:59:38 PM »

..... ช่วงหนึ่งที่บ้านเคยมีหมา 4 ตัว เป็นตัวเมีย พันธ์ลาบาดอร์ 1 ตัว ใหญ่กว่าเพื่อน แล้วที่เหลือก็เป็นพันธ์ไทยข้างทาง  แต่ก็สวยนะ  เจ้า 3 ตัวนี้เวลาไม่มีอะไรเล่น  ก็จะเที่ยวกันรองเท้า ผ้าที่ตากไว้ แม้แต่บัวที่อยู่ในอ่างน้ำ ก็เสร็จเจ้าพวกนี้  ... ผมเห็นแล้วผมก็ดุ ดุและว่าบ่อย ๆ เข้าเจ้าลาบาดอร์มันคงจะจำหรือเข้าใจอย่างไรไม่ทราบ  พักหลัง ๆ นี้ตัวไหนคาบรองเท้า ถุงเท้า ผ้าที่ตากไว้ เป็นโดนเจ้าลาบาดอร์ไล่เห่าเสียงดังจนต้องปล่อย  ก็ทำให้สบายไปได้พักใหญ่  แต่เดี๋ยวนี้ตายหมดเลยครับผม  คนใจร้ายข้างบ้านวางยา เจ้าของแทบจะฆ่ากันตาย ตอนนี้เจ้าคนที่วางยาไปเป็นคนงานอยู่ในเรือหาปลา  สงสัยตายแล้วมั้งไม่เห็นมาหน้าเลยเป็นปีแล้ว ..... บ่นมาเสียนาน  .... จะบอกว่า ตามกระทู้นี้สงสารหมาอ่ะครับ ....

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 04:43:00 PM »

I just can't get any respect from around here. งอน
น้องพี่จ้าว ยังไม่ตกไปจากใจของผมนะครับพี่จ้าว

พี่ USP40 มีรสนิยมเหมือนกับผมเลยครับ...

ผมก็นับถือพี่จ้าวเสมอมา...

ว่าแต่พี่ USP40 เป็นคู่เขยกับผมก็ได้นะครับ พี่จ้าวมีน้องสาวสองคนสวยทั้งคู่...อิ..อิ... ยิ้มีเลศนัย
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 04:49:39 PM »

หว๋ายยยยย   อ๋อย
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 04:50:33 PM »

พี่ USP40 มีรสนิยมเหมือนกับผมเลยครับ...

ว่าแต่พี่ USP40 เป็นคู่เขยกับผมก็ได้นะครับ พี่จ้าวมีน้องสาวสองคนสวยทั้งคู่...อิ..อิ... ยิ้มีเลศนัย
หว๋ายยยยย   อ๋อย
รอดยากตาจ้าวเอ๋ย

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 05:49:48 PM »

แล้วพวกพี่ทั้งหลายทั้งโดนจับไปใส่ ชิปกันหาย (นะ) กันหรือยังล่ะครับท่านของผมเก้าตัวครับ   เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า
FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 06:13:08 PM »

เข้าท่าดีเหมือนกัน
Drt2502
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

"มีแล้วไม่ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี"

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 07:00:31 PM »

ECU OTOP Oh My God....

To be leader is not only " Instructiion " It's " Responsibility "
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 110

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 07:05:21 PM »

คิก คิก คิก คิกเห็นแล้วตลกปนสงสารครับ.. คิก คิก คิก คิก

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 11:29:19 PM »

อืม..ยินดีเป็นคู่เขยครับหมอ  ขันหมากเดียวก็พอนะ  จะได้ประหยัดหน่อย อิอิ
SEK
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 12:17:45 AM »

อืม..ยินดีเป็นคู่เขยครับหมอ  ขันหมากเดียวก็พอนะ  จะได้ประหยัดหน่อย อิอิ

...เรื่องคู่เขยกับตาจ้าวนี่ผมว่ายากครับ....ได้ข่าวมาว่าจะยกเททั้งครัวเลยนะครับ...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 06:50:00 AM »

...เมื่อวานหมาโกลเด้นสองตัวพ่อลูกที่บ้านผม  ช่วยกันจับงูได้ตัวนึงครับ  เป็นงูสาเส้นผ่าศูนย์กลาง 1 นิ้ว  ตัวยาวมากกว่า 3 เมตร   ตกใจ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์