เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 01:15:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงพี่ใหม่  (อ่าน 2999 ครั้ง)
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:37:36 AM »

ผมได้จัดส่งของไปให้แล้วนะครับ(EMS)........เห็นว่าจะถึงพรุ่งนี้ช่วงบ่ายก็คงได้รับครับ

แต่ต้องขอโทษที่นะครับพอดีผมค้นออกมาจากห้องเก็บของก็ส่งไปให้เลยยังไม่ได้ทำความสะอาด

อีกเรื่องครับคือ พนักงานคนที่ไปส่งไปรษณีย์เขาลืมส่งสายคล้องตามภาพไปให้เดี่ยวผมจะให้เขาส่งตามไปให้ที่หลังนะครับ
ได้รับของแล้วมาโพสบอกหน่อยนะครับ หลงรัก

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 09:44:08 AM »

รอยที่เห็นทางด้านล่างซ้ายนั้นไม่ใช้เป็นเพราะสายจะขาดนะครับแต่มันเป็นมาอย่างนี้ตั้งแต่ตอนซื้อแล้วครับผมสังเกตุดูสงสัยว่าเขาทำเพื่อให้สายมันหักได้พอดีนะครับ

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 12:10:38 PM »

...แล้วของที่ส่งเนี่ยมันคืออะไรล่ะครับ :Smiley  Wink

...เอามาโพสท์แล้วก็ขอถามหน่อย  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 12:38:34 PM »

...แล้วของที่ส่งเนี่ยมันคืออะไรล่ะครับ :Smiley  Wink

...เอามาโพสท์แล้วก็ขอถามหน่อย  Grin
ผมก็ยัง งงๆ ว่ามันคืออะไรหว่า แต่ให้เดาว่าน่าจะเป็นสายคล้องปืน Grin

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 02:13:28 PM »

รอพี่ใหม่มาเฉลยดีกว่าครับ

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 03:51:13 PM »

รอพี่ใหม่มาเฉลยดีกว่าครับ
รอนายใหม่ไม่ไหวครับ....เห็นว่าวันนี้มาเดินเล่นหลังวัง...กว่าจะกลับบ้านที่นว.คงดึก.. Grin
ท่านเทพอสูรสองร่างช่วยเฉลยทีครับ...อยากรู้เหมือนกัน.. Grin
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 04:16:16 PM »

เป็นแว่นตาครับยี่ห้ออะไรจำไม่ได้ครับพอดีผมซื้อเก็บไว้ตั่งแต่กลางปีที่แล้วครับ

แว่นตารุ่นนี้เป็นแว่นรุ่นที่มี 3 สีครับ สีดำ สีเหลือง สีขาว พอดีผมซื้อของใหม่แล้วเลยไม่ได้ใช้ก็เลยส่งให้พี่ใหม่เอาไปเก็บต่อเห็นพี่เขา

โพสไว้ในกระทู้ของ ร้านปืนเอกภัทร ว่าสนใจเดียวโทรไปถาม ผมก็เลยถามพี่เขาดูว่าสนใจของมือ 2 เสียแต่ค่าพัสดุหรือเปล่าก็แค่

นั้นครับ

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 04:23:12 PM »

เป็นเหมือนกับแส้ล้างปืนครับ Wink เอาเศษผ้าชิ้นเล็กๆคล้องตรงห่วงปลายสาย แล้วรูดผ่านลำกล้อง หลงรัก (เคยเห็นที่งานGuns Showครั้งล่าสุดง่ะครับ แต่ไม่ได้ซื้อ) จูบบบบ

เป็นแว่นตาครับยี่ห้ออะไรจำไม่ได้ครับพอดีผมซื้อเก็บไว้ตั่งแต่กลางปีที่แล้วครับ

แว่นตารุ่นนี้เป็นแว่นรุ่นที่มี 3 สีครับ สีดำ สีเหลือง สีขาว พอดีผมซื้อของใหม่แล้วเลยไม่ได้ใช้ก็เลยส่งให้พี่ใหม่เอาไปเก็บต่อเห็นพี่เขา

โพสไว้ในกระทู้ของ ร้านปืนเอกภัทร ว่าสนใจเดียวโทรไปถาม ผมก็เลยถามพี่เขาดูว่าสนใจของมือ 2 เสียแต่ค่าพัสดุหรือเปล่าก็แค่

นั้นครับ
แว่นตา ไหงมีแต่สายง่ะครับ ตกใจ แล้วโครงกะเลนส์หายไปไหนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 04:25:33 PM »

แว่นตา ไหงมีแต่สายง่ะครับ ตกใจ แล้วโครงกะเลนส์หายไปไหนครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

สายรัดขาแว่นครับ เอาขาแว่นใส่ในห่วงครับ

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 04:27:43 PM »

สายรัดขาแว่นครับ เอาขาแว่นใส่ในห่วงครับ
อ้าว เดาผิดแฮะ หัวเราะร่าน้ำตาริน ผมเคยเห็นที่ทำความสะอาดลำกล้องอย่างที่บรรยายไป  คล้ายๆกันง่ะครับ เลยเดาว่าเป็นแบบนั้น หัวเราะร่าน้ำตาริน

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 04:36:49 PM »

เป็นเหมือนกับแส้ล้างปืนครับ Wink เอาเศษผ้าชิ้นเล็กๆคล้องตรงห่วงปลายสาย แล้วรูดผ่านลำกล้อง หลงรัก (เคยเห็นที่งานGuns Showครั้งล่าสุดง่ะครับ แต่ไม่ได้ซื้อ) จูบบบบ

นั้นครับ

ตัวแว่นผมส่งให้พี่ใหม่ไปตั่งแต่เช้าแล้วครับก็ตั้งใจจะโพสบอกพี่เข้าว่าลูกน้องลืมส่งสายคล้องไปด้วยเพราะในข้อความส่วนตัวผมไม่ทราบวิธีโพส

ภาพ ครับก็เลยมาตั้งเป็นกระทู้บอกพี่เขาหน่อยเดียวจะว่าส่งของขาดครับแต่ตอนนี้ได้ส่งสายเส้นในภาพไปเรียบร้อยแล้วคงไปถึงหลังนิดๆมั้งครับ

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2005, 04:40:42 PM »

ตัวแว่นผมส่งให้พี่ใหม่ไปตั่งแต่เช้าแล้วครับก็ตั้งใจจะโพสบอกพี่เข้าว่าลูกน้องลืมส่งสายคล้องไปด้วยเพราะในข้อความส่วนตัวผมไม่ทราบวิธีโพส

ภาพ ครับก็เลยมาตั้งเป็นกระทู้บอกพี่เขาหน่อยเดียวจะว่าส่งของขาดครับแต่ตอนนี้ได้ส่งสายเส้นในภาพไปเรียบร้อยแล้วคงไปถึงหลังนิดๆมั้งครับ
ครับผม Grin ข้อความส่วนตัวส่งรูปไม่ได้ครับ ได้แต่ส่งข้อความอย่างเดียวครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 08:02:13 AM »

เดาผิด :Smiley Huh Grin

iceman - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:12:35 AM »

แล้วไม่สนใจแว่น OKLEY รุ่นมี MP 3  บ้างรึครับเห็นมีเข้ามาจำหน่ายแล้วนะครับ ราคาตั้งแต่  16000-27000 บาท  ไปดูมาแล้ว น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #14 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:50:51 PM »

Grin มาแว๊วววครับ คาดว่าของมาถึงแล้ว เพราะวันนี้มีใบแจ้งให้ไปรับพัสดุมาสอดไว้หน้าประตูร้าน พรุ่งนี้ค่อยไปรับครับ วันนี้ไปไม่ทัน Grin
 Grin ขอบคุณคุณเทพอสูรสองร่างมาก ๆ ครับ Grin

หน้า: [1] 2
  พิมพ์