เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 03:21:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำสติกเกอร์เวบบอร์ด...กันดีมั๊ย  (อ่าน 5109 ครั้ง)
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:44:02 PM »

กว่าจะเข้าบอร์ดได้   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   มาต่อกันครับ  Wink
....เล่นเอาแย่นึกว่าจะยาวซะแล้ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:50:05 PM »

เรื่องหมวกกำลังอยู่ในช่วงลองผิดลองถูกอยู่ครับ เร็วๆนี้แน่นอนครับพี่ๆ
ส่วนสติ๊กเกอร์ผมเห็นด้วยที่ว่ารูปปืนเล็กๆตัวหนังสือเล็กๆ ติดพอให้เห็นว่าพวกเดียวกันจะดูน่ารักกว่า
ผมเคยเห็นกระบะคันนึงติด Beretta กับโลโก้เต็มกระจกบานท้าย เสียวแทนเลยครับ
ยังไงผมจะลองทำแบบมาให้ดูสักสองสามแบบนะครับ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:50:21 PM »

กว่าจะเข้าบอร์ดได้   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   มาต่อกันครับ  Wink
....เล่นเอาแย่นึกว่าจะยาวซะแล้ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ต่กจายหมก...นึกว่าเครื่องตูมีปัญหาซะแหล่ว.... Grin Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
wit crv
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:50:37 PM »

เห็นด้วยอย่างยิ่ง เวลาเดินทางไกล เกิดเหตุจำเป็น จะได้รู้ว่าเป็นพวกเดียวกัน คอเดียวกัน
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:52:33 PM »

เรื่องหมวกกำลังอยู่ในช่วงลองผิดลองถูกอยู่ครับ เร็วๆนี้แน่นอนครับพี่ๆ
ส่วนสติ๊กเกอร์ผมเห็นด้วยที่ว่ารูปปืนเล็กๆตัวหนังสือเล็กๆ ติดพอให้เห็นว่าพวกเดียวกันจะดูน่ารักกว่า
ผมเคยเห็นกระบะคันนึงติด Beretta กับโลโก้เต็มกระจกบานท้าย เสียวแทนเลยครับ
ยังไงผมจะลองทำแบบมาให้ดูสักสองสามแบบนะครับ

....ขอบคุณล่วงหน้า ท่าน วมต.รูปหล่อ ใจดี ขี้หลีพอประมาณ.... Cheesy

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:55:16 PM »

Shocked Shocked มีหมวก กับเสื้อแล้ว ต่อไปแนะนำแจ๊คเก็ตครับ  Grin

บางโพ 5
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 05:56:43 PM »

....ขอบคุณล่วงหน้า ท่าน วมต.รูปหล่อ ใจดี ขี้หลีพอประมาณ.... Cheesy
....มีแสงสว่างพอมองเห็นทางแล้ว ใจดีจริงๆตามใจสมาชิกทุกอย่าง  ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ..... หลงรัก

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 06:01:10 PM »

...ยังไงขอหมวกสีอื่นนอกจากสีดำด้วยนะครับ หมวกสีดำมันเท่ห์ก็จริง แต่ร้อน  Tongue

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 06:27:26 PM »

แหะ..ๆ..ๆ....
อย่าว่ายังงู้น ยังงี้เลย...
ผมเองเรื่องหมวก เรื่องสติ๊กเกอร์ว่าทีหลัง
เสื้อของ หนังสือ อวป.ที่มีชื่อเวบด้านหลัง
ว่าจะซื้อ ก็ยังไม่ได้ซื้อเลย
เอ้า....เพื่อนๆ..
ใครที่ยังไม่ได้ซื้อ อย่ารีรอครับ

( น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกประชาสัมพันธ์ให้ขนาดนี้ ท่านเวบมาสเตอร์ไม่คิดให้ผมเป็นของกำนัลซักตัวรึ เอาไซด์ แอล สีโทนฟ้าหรือน้ำเงินนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 06:58:30 PM »

จัดประกวดสติกเกอร์สิครับ แล้วให้เพื่อนโหวด

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
wasu
อย่าใช้ปืนคู่กับอารมณ์
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 07:08:46 PM »

เสื้อตอนนี้ไปหาซื้อได้ที่ไหนครับ
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 07:18:32 PM »

จัดประกวดสติกเกอร์สิครับ แล้วให้เพื่อนโหวด
ดีครับ ใครมีไอเดียอะไรลองทำแล้วโพสท์ขึ้นมาเลยครับ
เสื้อตอนนี้ไปหาซื้อได้ที่ไหนครับ

สิงห์ทองไฟร์อาร์มและปืนโยธินครับ
อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:21:46 PM »

เห็นด้วยครับผม Cool

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 09:27:52 PM »

............... Grin..เคยเจอเหมือนครับหลายครั้งด้วย   แต่ที่จำได้ชัดๆเลย ก็พวกเล่นติด ยี้ห้อ สมิธฯ และโก้ เต็มกระจกหลังรถเลยครับ  เห็นแล้วรู้เลยว่า เจ้าของรถคันนี้มันต้องมีปืนแน่ๆ.. Grin  ......เรื่องติดสติกเกอร์ นี้ผมก็ติดครับ ที่กันชนหลัง  " ปืนเถื่อนยังไม่หมด  อย่ามาปลดปืนมีทะเบียน "   เคยขับไปภูเก็ตเจอด่านตรวจ  ท่านเดินดูรอบรถ เห็นไปยืนหยุดอ่านอยู่หลังรถ นิดหนึ่ง  แล้วเดินกลับมาถามว่าจะไปไหน...แต่ไม่ยักค้นรถ ถ้าค้นก็คงโดนแน่ๆ เพราะตอนนั้นมี เจ้า 1911 .45 + 3 แม็ก ติดไปด้วย..  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2005, 10:44:43 PM »

แหะ..ๆ..ๆ....
อย่าว่ายังงู้น ยังงี้เลย...
ผมเองเรื่องหมวก เรื่องสติ๊กเกอร์ว่าทีหลัง
เสื้อของ หนังสือ อวป.ที่มีชื่อเวบด้านหลัง
ว่าจะซื้อ ก็ยังไม่ได้ซื้อเลย
เอ้า....เพื่อนๆ..
ใครที่ยังไม่ได้ซื้อ อย่ารีรอครับ

(   ประชาสัมพันธ์ให้ขนาดนี้ ท่านเวบมาสเตอร์ไม่คิดให้ผมเป็นของกำนัลซักตัวรึ เอาไซด์ แอล สีโทนฟ้าหรือน้ำเงินนะครับ   )

ข้อความโดย: submachine

........................................................... ...............................................

ลงทุนหน่อยตาซับฯ.......................

ทีตอนพาเด็กนักศึกษาฝึกงานไปฝึกยิงปืน ซื้อกระสุนมาสอนทีละสาม-สี่กล่อง...............ยังลงทุนได้เลย..................เสื้อแค่นี้...

ผล.แต่ปืนยืมชาวบ้านเขานะครับ................แถมไม่ล้างให้ด้วย โดนชก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์