เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 06:30:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบ CZ กระบอกไหนครับ จับจองกันซะ......  (อ่าน 7642 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 04:44:00 AM »

โดนฝนที่นว. ดีขึ้นเยอะครับ
อ่ะ ตื่นเต้น ไปรับปืนหรือครับ Grin

ตกใจ อ้าว! ผมนึกว่าพี่ยังไม่ได้มา มาแล้วกลับไปแล้วหรอครับ เจอพี่ชัยมั๊ยครับ ไม่โทรบอกผมเลยว่ามาแล้ว เห็นพี่ไม่โทรมาผมก็นึกว่าพี่เลื่อนวัน ว่าพรุ่งนี้จะโทรถามอยู่พอดี หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ปืนรับอาทิตย์หน้าครับ รอ อวป. เอาไปทดสอบครับ ตอนนี้กระบอกที่ผมจองอยู่ที่ป๋าตระกูลครับ ทดสอบเสร็จถึงจะไปรับปืนครับ พรุ่งนี้พาน้อง....(คนนั้นแหละ) ไปเดินเที่ยวสวนฯ แล้วก็จะแวะไปหา อ.พี่เป๊กซ์ครับ Grin

ไปและกลับมาแล้วครับ เจอพี่ชัยครับ เห็นนายใหม่วุ่นๆ ต้องขึ้นล่องกรุงเทพฯ เลยไม่ได้โทร.หา
รู้สึกสมหวังทั้งปืน...ทั้ง...เลยนะ ยินดีด้วย วันอาทิตย์ช่วงเช้าผมนัดพี่ชัยที่ศรภ.ครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 08:39:35 AM »

ไปและกลับมาแล้วครับ เจอพี่ชัยครับ เห็นนายใหม่วุ่นๆ ต้องขึ้นล่องกรุงเทพฯ เลยไม่ได้โทร.หา
รู้สึกสมหวังทั้งปืน...ทั้ง...เลยนะ ยินดีด้วย วันอาทิตย์ช่วงเช้าผมนัดพี่ชัยที่ศรภ.ครับ

Grin Grin Grin Grin เดี๋ยวดูเวลาก่อนครับ ถ้ามีเวลาพออาจแวะไปครับ Grin

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 09:45:02 PM »

สวย น่ารัก บึกบึน ทั้งปืนและนางแบบ  Wink ข้อดีของสาวยุโรปที่ดีกว่าอเมริกัน คือ ไขมันต่ำ ดื่มได้ทุกวัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน สาวยุโรปกลางกับตะวันออกจะรักษาหุ่นกันดีมาก ยกเว้นอังกฤษ  Wink  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ผู้สันทัดมาแล้วครับ Grin Grin

Grin อ่านข้ามข้อความนี้ไปได้อย่างไร แอบแซวด้วยนะครับ ว่าพี่สกายนี่ "รู้จริง" Grin

Grin พี่นาจาตื่นไวจังครับ Grin

Cheesy มิได้ครับ หลายๆท่านในที่นี้รู้แบบผมทั้งนั้น เพียงแต่เห็นผมโพสต์แล้วก็เลยเฉยไว้ Cheesy เรื่องยุโรปนั้นพี่พอรู้ แต่เรื่องเมกานั้นมีคนรู้ดีกว่าผมแน่ๆ Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่นาจาตื่นไว ตกใจ  ตกใจ แต่อย่างอื่นอย่าไวก็แล้วกัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 05:36:25 AM »

สวย น่ารัก บึกบึน ทั้งปืนและนางแบบ  Wink ข้อดีของสาวยุโรปที่ดีกว่าอเมริกัน คือ ไขมันต่ำ ดื่มได้ทุกวัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน สาวยุโรปกลางกับตะวันออกจะรักษาหุ่นกันดีมาก ยกเว้นอังกฤษ  Wink  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ผู้สันทัดมาแล้วครับ Grin Grin

Grin อ่านข้ามข้อความนี้ไปได้อย่างไร แอบแซวด้วยนะครับ ว่าพี่สกายนี่ "รู้จริง" Grin

Grin พี่นาจาตื่นไวจังครับ Grin

Cheesy มิได้ครับ หลายๆท่านในที่นี้รู้แบบผมทั้งนั้น เพียงแต่เห็นผมโพสต์แล้วก็เลยเฉยไว้ Cheesy เรื่องยุโรปนั้นพี่พอรู้ แต่เรื่องเมกานั้นมีคนรู้ดีกว่าผมแน่ๆ Grin Grin หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่นาจาตื่นไว ตกใจ  ตกใจ แต่อย่างอื่นอย่าไวก็แล้วกัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 11:59:32 AM »

นางแบบคนแรกกะ97บี นิ้วเธอสามารถเกี่ยวถึงหน้าโกร่งไกเฉยเลย
นิ้วผมไม่ถึง แค่แตะหน้าไกปืนได้ปริ่มๆ เวลาไกอยู่ในจังหวะดับเบิ้ล แอ็คชั่น
ท่าทางเธอจะสูงน่าดู......

แต่ช่างเถอะ...ทฤษฎีสัมพันธภาพของไอสไตน์ บอกไว้
ความสูงและความเตี้ย มิได้เป็นอุปสรรคในแนวนอน
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 02:39:19 PM »

แต่ช่างเถอะ...ทฤษฎีสัมพันธภาพของไอสไตน์ บอกไว้
ความสูงและความเตี้ย มิได้เป็นอุปสรรคในแนวนอน
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ว่าแต่จะมีโอกาสหรือเปล่าเท่านั้น

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2005, 02:55:53 PM »

...เป็น CZ กระบอกนี้ที่อยากจอง  Cheesy

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Wiratanas
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #52 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 12:18:42 PM »

อยากจะได้รูปและข้อมูลด้านเทคนิคของ CZ2075RamiP ครับ ด่วน
SPHINX
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #53 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 01:22:10 PM »

เล็กกระทัดลัดพกพาสะดวก  ลูกดก  กลไกเชื่อถือได้  ทนทานดูแลรักษางาน  แม่นยำ  สวยงามดูมีราคา  บทสรุปไปลงที่  CZ 75 P 01  แต่ว่าถ้ามองให้ได้ครบทุกจุดประสงค์  น่าจะเป็น SPHINX  COMPACT  STANLESS  แต่หาซื้อของใหม่ไม่ได้ครับ  ขอความคิดเป็นจาก  สาวก  CZ  ครับ ว่ารุ่นไหนดีที่สุด   ตรงจุดประสงค์ที่สุด
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #54 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 02:30:13 PM »

สาวก CZ คงจะชอบใจกันใหญ่เลย Grin Grin Grin

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
sinop
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 02:37:46 PM »

Grinนึกว่ากรุใครแตกรีบเข้ามาดูเปิดดูอกแทบแตก จูบบบบ
DarkDiy - รักในหลวง
คุณธรรมค้ำฟ้า
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #56 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 06:25:16 PM »

อยากทั้งจองทั้งจับเลยครับ Grin

* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #57 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 07:57:26 PM »

:Smiley  ย้อนหลังครับ  ย้อนหลัง  Grin

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
Classic Army
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #58 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 08:28:24 PM »

อิอิ ผบ.มาเจอทำไงเนี่ย 555+

ปืนบีบีถามมา แต่ปืนจริงคงต้องถามพวกคุณ
888
ชอบ ของ มีคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1

« ตอบ #59 เมื่อ: เมษายน 24, 2006, 08:48:00 PM »

97 บีสวยจังครับ Grin
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์