เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 07:25:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนครับ อยากได้รูป Colt 9 ซุปเปอร์....มีรูปปืนของท่านเองก็ดีครับ  (อ่าน 7307 ครั้ง)
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 12:51:57 PM »

...คุณ Ro@d ประกับด้ามทำจากวัสดุใดครับ สวยดี :Smiley Cool
Smiley..เป็นด้ามเขากวางครับ พี่แก้ว.. ได้มาคราว Meeting ที่เดิมบาง..ของครูดำใส่ถุงวางกองอยู่บนโต๊ะ.มีเพื่อน ท่านหนึ่งเห็นเข้ามาเปิดดู กรุเลยแตก.. Grin. แต่เป็นหลังจากพี่แก้ว.จรไปแล้ว ๑ ชั่วโมง.. Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 12:58:11 PM »

...ผมเดาว่าเขากวางเหมือนกัน 

...ผมมีคู่นึงครับ แต่ขนาดไม่ใหญ่พอสำหรับประกับ 1911  เอามาทำด้ามมีดดีไหมครับ  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 01:05:58 PM »

Smiley.เขากวางที่มีกระโหลกขึ้นรูป ติดผนังบ้าน. หายากกว่าครับ.. ส่วนประกับด้ามปืน.. ด้ามมีด ผมว่าหาได้ไทยากนัก.. ราคาไม่สูงด้วย..พี่แก้ว ไม่เสียดายของบ้างหรือ.. ถ้าตัดใจได้ ขอแบ่งด้วย นาครับ.. Grin

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 02:43:35 PM »

stanlass ( ขออนุญาตเจ้าของ  เห็นแล้วยังเสียดายอยู่.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน )

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 19, 2005, 03:16:18 PM โดย ป - ปั้น » บันทึกการเข้า

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 02:51:42 PM »

Cheesy สวยๆ ทั้งนั้น เลย ครับ Cheesy
             Cheesy colt 1911 นี่ เป็น สุดยอด  อมตะ จริงๆ  ถ้ามีโอกาส ในชีวิต คงต้องมีสักกระบอก  Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 03:04:58 PM »

Cheesy สวยๆ ทั้งนั้น เลย ครับ Cheesy
             Cheesy colt 1911 นี่ เป็น สุดยอด  อมตะ จริงๆ  ถ้ามีโอกาส ในชีวิต คงต้องมีสักกระบอก  Cheesy
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คิดเหมือนกันครับ Cheesy Cheesy

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 08:10:10 PM »

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

คิดเหมือนกันครับ Cheesy Cheesy

...ปัญหาที่ตามมาติดๆ หลังจากมี 1911 กระบอกแรกคือ กระบอกเดียวจะพอหรือ  :Smiley Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2005, 08:13:59 PM »

...ปัญหาที่ตามมาติดๆ หลังจากมี 1911 กระบอกแรกคือ กระบอกเดียวจะพอหรือ  :Smiley Wink
       เข้า ตำรา ปืนดูด ปืน ใช่เปล่าครับพี่ แก้ว  Cheesy
              มี 1911 ขนาด .38 ซุปฯ แล้ว ยัง ขนาด 1911 ขนาด .45
                 มี .45 แถว เดียว แล้ว ยัง ขาด แถว คู่
                   มี แบบ คลาสิกแล้ว ยัง ขาด แบบยิง แม่น สุดๆ
                      มี แบบ ฯลฯ    แล้ว ยัง ขนาด  ฯลฯ
                                    หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก Grin Grin Grin Grin Grin หลงรัก

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์