เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 03:27:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงต้อนรับพี่บุญ วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายนนี้เจ้าค่ะ  (อ่าน 27283 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #60 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 12:03:22 PM »

............. Grin..ผม 1 ที่ ครับ  ไม่ทราบว่างานนี้ต้องมีติดสติกเกอร์ป้ายชื่อด้วยรึปล่าว  ผมจะได้เตรียมไปด้วย... Grin

ก็ดีเจ้าค่ะ Cheesy

...ดีครับ แต่มาเร็วนิดนึงก็ดีนะครับ อิอิ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #61 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 12:04:00 PM »

I will have some hard time making decision.

PS: I met P Boon and family on the flight to Phuket Grin
:Smiley  :Smiley  :Smiley

คุณ L/E มีการพบปะนอกรอบด้วยหรือครับ?  Cheesy

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 12:07:54 PM »

Barage!!!!!!

It is the same time as my high school reunion and a project working dinner.

I will have some hard time making decision.

PS: I met P Boon and family on the flight to Phuket Grin
น่าจะบอกให้หมดว่าไปกับสาวตัวเล็กๆน่ารัก และไม่ยอมแนะนำให้ผมรู้จัก  หลงรัก หลงรัก
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #63 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 12:12:56 PM »

..ดีครับ แต่มาเร็วนิดนึงก็ดีนะครับ อิอิ  Cheesy

ก็ดีเจ้าค่ะ Cheesy

................... Grin..จะพยายามไปถึงให้เร็วที่สุดครับ.. Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 12:34:22 PM »

Barage!!!!!!

It is the same time as my high school reunion and a project working dinner.

น่าจะบอกให้หมดว่าไปกับสาวตัวเล็ก ๆ น่ารัก

และไม่ยอมแนะนำให้ผมรู้จัก  หลงรัก หลงรัก

อิ อิ เป็นยังไงบ้างครับพี่ boon
เพื่อนป๋ม เพื่อนป๋ม....หนึ่งในซึมเศร้า....
ไม่...เศร้า...สมชื่อเรยยยย์......
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #65 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 01:18:06 PM »

ตัวเล็ก น่ารัก

อืม.ม.ม.มม.มม

ไป honey moon ที่ภูเก็ตเหรอครับ ท่านต๊อก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #66 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 01:52:45 PM »

.................. Grin..โทรไปบอก พี่ปุ๊ 99 เรื่องงานเลี้ยง   แกก็เลยฝากให้ลงชื่อให้ 1 ที่... Grin Grin Grin  เห็นพี่แกบอกว่าอยากเจอพี่บุญ ครับ.. Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« ตอบ #67 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 05:11:53 PM »

เวลางานใหญ่ทีไรอดไปทุกทีเลย
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #68 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 05:14:50 PM »

.................. Grin..โทรไปบอก พี่ปุ๊ 99 เรื่องงานเลี้ยง   แกก็เลยฝากให้ลงชื่อให้ 1 ที่... Grin Grin Grin  เห็นพี่แกบอกว่าอยากเจอพี่บุญ ครับ.. Grin

Grin เย่ ได้เจอพี่ปุ๊ด้วย ไม่ได้เจอกันซะนาน Grin

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #69 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 05:21:07 PM »

เสียดาย2  Cry

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #70 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 05:50:56 PM »

Grinอิอิ...แสดงว่าท่าน วมต.ไม่ว่างแล้วสิครับแหม่เข้าทางเอ๊ยเสียดายจริง ๆ กะชวนไปต่อแถว ๆ หลักสี่สะหน่อย เยาะเย้ย

สำหรับพี่ผมว่างเสมอครับ ได้ข่าวว่าติดเรดผมสองขวด อิอิอิ Grin
        Grin น้ำลายหก Grin น้ำลายหก Grin
นั้นนนนนนนนน....โพสแบบนี้จะไปต่อด้วยปะละพี่ Grin
Grinผมขอจอง 1 ที่ครับ Grin
 Grinอิอิ...แสดงว่าท่าน วมต.ไม่ว่างแล้วสิครับแหม่เข้าทางเอ๊ยเสียดายจริง ๆ กะชวนไปต่อแถว ๆ หลักสี่สะหน่อย เยาะเย้ย

สำหรับพี่ผมว่างเสมอครับ ได้ข่าวว่าติดเรดผมสองขวด อิอิอิ Grin
ตกใจนั้นนนนนนน...ไม่น่าไปยั่วเลยตรู :~)2ขวดมันหลายยอยู่นะครับคือเดียวคงดื่มไม่หมดเอาเป็นที่ละขวดดีกว่ามั้ยครับบบบบบ..... หัวเราะร่าน้ำตารินเออว่าแต่ป๋มไปติดหนี้ตั้งแต่เมื่อไรกันเนี่ยยยยยส่งข้อความส่วนตัวมายังไม่ได้ตอบสักคำ...มัดมือชกป๋มนี่คราบบบบบบบบ......... หัวเราะร่าน้ำตาริน
ยืนยันว่านายสนติดหนี้จอห์นแดง 2 ขวดครับ  ห้ามเบี้ยวด้วยนะ

อย่าลืมแบ่งผมขวดนะ คุณปิ๊ก  Wink
ยืนยันว่านายสนติดหนี้จอห์นแดง 2 ขวดครับ  ห้ามเบี้ยวด้วยนะ

อย่าลืมแบ่งผมขวดนะ คุณปิ๊ก  Wink

ปล. ตัวเล็กจิ๊ดเดียวเลยนะเจ้าคะ Grin
แหม... คุณโบว์ล่ะไปไฮไลท์ให้เห็นซะเด่นชัดเลยอ่ะ  Grin   Grin   Grin
คุยอะไรกัน งงหมดเลย ตกใจ

เหลือไว้เผื่อผมครึ่งขวดก็ได้ครับ น้ำลายหก
ตกใจนั้นนนนน...............ได้ทีแกล้งป๋มกันหยายยยยเลยยยยยยย:~) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #71 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2005, 06:01:04 PM »

Grinว่าแต่คุณโบว์ครับอย่าลืมลงชื่อให้ป๋มนะครับ หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 02:32:33 AM »

Grinว่าแต่คุณโบว์ครับอย่าลืมลงชื่อให้ป๋มนะครับ หลงรัก

อย่าลืม red สองขวดนะพี่ ของผมขวดของเฮียกล็อกขวด อิอิอิ Grin Grin Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 08:29:53 AM »

อย่าลืม red สองขวดนะพี่ ของผมขวดของเฮียกล็อกขวด อิอิอิ Grin Grin Grin
ผมมี Absolutขนาด 1.7ลิตรติดมาด้วยหนึ่งขวด มีใครดื่มหรือเปล่าครับ จะได้เอาไป
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #74 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 09:39:07 AM »

เรียบร้อยแล้วเจ้าค่ะ Cheesy

I am dying... -*-

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 16
  พิมพ์