เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 03:26:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงต้อนรับพี่บุญ วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายนนี้เจ้าค่ะ  (อ่าน 27269 ครั้ง)
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 10:00:07 AM »

ผมมี Absolutขนาด 1.7ลิตรติดมาด้วยหนึ่งขวด มีใครดื่มหรือเปล่าครับ จะได้เอาไป

Vodka ของ Sweden คนที่จะกินก็คงมีคุณมะขิ่นกับคุณสุพินท์ 2 คน ของที่ขายในเมืองไทยมีแค่ 80 Proof (40 degree) ของคุณ Boon ต้องมากกว่าแน่ๆ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 10:02:57 AM »

ขอบคุณครับพี่ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 10:07:30 AM »

ผมมี Absolutขนาด 1.7ลิตรติดมาด้วยหนึ่งขวด มีใครดื่มหรือเปล่าครับ จะได้เอาไป

Vodka ของ Sweden คนที่จะกินก็คงมีคุณมะขิ่นกับคุณสุพินท์ 2 คน ของที่ขายในเมืองไทยมีแค่ 80 Proof (40 degree) ของคุณ Boon ต้องมากกว่าแน่ๆ
40เท่ากันครับป๋า  แต่คนดื่มคงมีผมร่วมด้วยอีกคน ผมชอบที่รสนุ่มๆกลิ่นไม่แรงเหมือนยี่ห้ออื่น
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 11:34:04 AM »

Grinว่าแต่คุณโบว์ครับอย่าลืมลงชื่อให้ป๋มนะครับ หลงรัก

อย่าลืม red สองขวดนะพี่ ของผมขวดของเฮียกล็อกขวด อิอิอิ Grin Grin Grin
Grin  เฮียไปไม่ได้ งั้นผม รับ ชอบ ในส่วนของเฮียกล็อกฯ เอง ครับ  Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 11:41:27 AM »

Grinว่าแต่คุณโบว์ครับอย่าลืมลงชื่อให้ป๋มนะครับ หลงรัก

อย่าลืม red สองขวดนะพี่ ของผมขวดของเฮียกล็อกขวด อิอิอิ Grin Grin Grin
Grin  เฮียไปไม่ได้ งั้นผม รับ ชอบ ในส่วนของเฮียกล็อกฯ เอง ครับ  Grin
Angry เหลือให้ผมรับแต่ "ผิด" แฮะ  Cry  เสียดาย...   :Smiley  อือ... นึกเสียว่านายสนใจดีมีความรับผิดชอบ  ไม่ผิดคำมั่น  เอาจอห์นแดงมาแบ่งๆให้เพื่อนสมาชิก  ไอ้เราไม่ได้ดื่ม  พลอยดีใจไปด้วยก็ยังดีครับ  Wink

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #80 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 11:54:22 AM »

พี่ boon ใช้เน็ทที่ไหนครับ ?  Smiley

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #81 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 01:18:14 PM »

ผมไปดูภาพอาหารของโออิชิแกรนด์ (ที่สาขา Discovery)  .....เรียกน้ำย่อยได้ดี

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J3551191/J3551191.html

แต่หัวละเกือบแปดร้อยบาท  ต้องเบรคหน่อย  Tongue

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #82 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 01:21:39 PM »

ผมไปดูภาพอาหารของโออิชิแกรนด์ (ที่สาขา Discovery)  .....เรียกน้ำย่อยได้ดี

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J3551191/J3551191.html

แต่หัวละเกือบแปดร้อยบาท  ต้องเบรคหน่อย  Tongue

ไม่รู้ใช้กล้องอะไร ภาพไม่สวยเลย ภาพที่ได้น่าจะน่ากินกว่านี้นะเจ้าคะ ตั้ง 800 บาท Shocked

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #83 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 02:03:26 PM »

...ไปลองมาแล้วครับ "โออิชิแกรนด์" มีรายการอาหารมากกว่า "โออิชิเฉยๆ" หลายอย่าง พนักงานก็ออเซาะเก่งกว่า สมาชิกบัตรวีซ่ากรุงไทยลดเหลือท่านละ 750 บาท กินแล้วอิ่มเหมือนกัน ไม่รู้ว่าคุ้มกับที่จ่ายเพิ่มหรือไม่

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #84 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 02:08:20 PM »

ครับ ไปกินมาเห็นมีสเต็กนกกระจอกเทศ ,  ซูชิปลาดิบ ให้ข้าวน้อยปลาเยอะ ,  ปลาหิมะที่นำมาปรุงก็คัดเฉพาะส่วนที่อร่อยมาวาง , กุ้งเผาหัวโตเกือบเท่าสมิธชีฟ  :-*
สรุปคือ  นาน ๆ ทีครั้งพออร่อยครับ สำหรับผม

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #85 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 02:09:08 PM »

...ไปลองมาแล้วครับ "โออิชิแกรนด์" มีรายการอาหารมากกว่า "โออิชิเฉยๆ" หลายอย่าง พนักงานก็ออเซาะเก่งกว่า สมาชิกบัตรวีซ่ากรุงไทยลดเหลือท่านละ 750 บาท กินแล้วอิ่มเหมือนกัน ไม่รู้ว่าคุ้มกับที่จ่ายเพิ่มหรือไม่
ใจจริงแล้วอยากไปทานอาหารหรือว่าไปให้  พนักงานก็ออเซาะครับพี่แก้ว หลงรัก น้ำลายหก

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #86 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 02:16:45 PM »

ใจจริงแล้วอยากไปทานอาหารหรือว่าไปให้  พนักงานก็ออเซาะครับพี่แก้ว หลงรัก น้ำลายหก

ผมว่าเลือกทั้งสองอย่าง

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #87 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 02:20:43 PM »

ครับ ไปกินมาเห็นมีสเต็กนกกระจอกเทศ ,  ซูชิปลาดิบ ให้ข้าวน้อยปลาเยอะ ,  ปลาหิมะที่นำมาปรุงก็คัดเฉพาะส่วนที่อร่อยมาวาง , กุ้งเผาหัวโตเกือบเท่าสมิธชีฟ  :-*
สรุปคือ  นาน ๆ ทีครั้งพออร่อยครับ สำหรับผม

กุ้งหัวโตๆ เดี๋ยวพาไปกิน เจ้าค่ะ 139 บาท

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #88 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 02:28:35 PM »

...แหม คุณก็รู้ใจผมอยู่แล้ว  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #89 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2005, 04:19:07 PM »

Grin เฮียไปไม่ได้ งั้นผม รับ ชอบ ในส่วนของเฮียกล็อกฯ เอง ครับ Grin

Angry เหลือให้ผมรับแต่ "ผิด" แฮะ Cry เสียดาย... :Smiley อือ... นึกเสียว่านายสนใจดีมีความรับผิดชอบ ไม่ผิดคำมั่น เอาจอห์นแดงมาแบ่งๆให้เพื่อนสมาชิก ไอ้เราไม่ได้ดื่ม พลอยดีใจไปด้วยก็ยังดีครับ Wink
ตกใจนานนนนนน......รุมกินโต๊ะป๋มหยายยยเลยยยย....... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 16
  พิมพ์