เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 01:20:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงต้อนรับพี่บุญ วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายนนี้เจ้าค่ะ  (อ่าน 27155 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #180 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 09:01:21 AM »

พี่ปุ๊ได้มาร่วมงานไหมครับ  Huh
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #181 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 09:14:16 AM »

ขอโทษพี่บุญด้วยเจ้าค่ะ โพสช้าไปหน่อย ข้าน้อยเพิ่งได้ใช้เน็ตเจ้าค่ะ...

วันงานเลี้ยงใครมีของหาย เป็นถุงกระดาษ ตอนนี้อยู่ที่พี่บุญนะเจ้าคะ

...รู้สึกว่าจะเป็นของคุณนินจานะครับ ถ้าเป็นถุงเดียวกัน  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #182 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 09:38:16 AM »

ขอโทษพี่บุญด้วยเจ้าค่ะ โพสช้าไปหน่อย ข้าน้อยเพิ่งได้ใช้เน็ตเจ้าค่ะ...

วันงานเลี้ยงใครมีของหาย เป็นถุงกระดาษ ตอนนี้อยู่ที่พี่บุญนะเจ้าคะ

...รู้สึกว่าจะเป็นของคุณนินจานะครับ ถ้าเป็นถุงเดียวกัน  Grin

คุณนินจาช่วย confirm ด้วยนะเจ้าค่ะ ถ้าใช้ข้าน้อยจะส่ง pm ไปบอกเบอร์ติดต่อเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #183 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 09:42:34 AM »

พี่ปุ๊ได้มาร่วมงานไหมครับ  Huh
ใครติดต่อนายปุ๊ทะโหลกได้ ฝากบอกคิดถึงด้วยเด้อ  Wink
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #184 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 09:51:58 AM »

Grinมารายงานตัวช้ากว่าชาวบ้านเขาเลยผม.... หัวเราะร่าน้ำตาริน....งานเลี้ยงคราวนี้สนุกสนานดีครับแต่ผมโดนไหกับว๊อดก้า2แรงประสานตีหัวเล่นเอาซึมไปเลยยยยยยย โดนชก......เอ๋แต่แปลกครับเช้าขึ้นมาไม่มีอาการเมาค้าง..อื่ม ๆ ดีครับชอบ ๆ Grin.........ว่าแต่พี่แก้วคราบบบบบบบอุนะครับไม่ใช้โออิชิรสข้าวญี่ปุ่นผมถึงจะต้องทั้งสูดทั้งดูดขนาดน้านนนนนนน...มุมของภาพครับมุมของภาพพพพ....มันพอดีจนน่าสงสัยคนถ่าย หัวเราะร่าน้ำตารินขอบคุณ อ.เป๊กครับที่กรุณาสอนอะไรดี ๆ ให้กับผมที่ลานจอดรถ Grinยินดีกับพี่มะขิ่นด้วยครับมีดสวยและคมดีจริง ๆ.........ขอบคุณพี่ใหม่ที่ให้ติดรถไปเดินหลังวังด้วย....งานนี้สนุกและได้ความรู้แยะดีครับ หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #185 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 10:13:29 AM »

ไม่ทราบว่ามีท่านใดทราบเบอร์ติดต่อคุณบุญบ้างครับ  ผมอยากจะคุยกับคุณบุญก่อนที่คุณบุญจะกลับเพราะผมไม่ได้ไปร่วมงานคืนก่อนครับ  ขอบคุณครับ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #186 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 10:41:29 AM »

ไม่รู้คนอื่นเป็นยังไงครับ ผมโดน"ไห" ตีหัวซะมึนเลย กำลังรอบัตรเกียรติยศสำหรับ "ความกล้าดูด" จากพี่ Sundance ครับ Grin

รสชาติเป็นไงครับ  Grin Grin จะลองแต่ไม่กล้าพอ  Grin Grin Grin หอม หรือ แรงๆ

อิ อิ หวานๆ ครับ คล้ายๆ น้ำตาลเมาที่เป็นสีขาว ผมว่าดูดแห้งแล้วน่าจะเติมได้อีกหลายน้ำ เ็ป็นไห "รีฟิลเอเบิล" หลงรัก

ผมอยากหาสูตรมาทำเล่นเองใส่ไหเซรามิกสวยงามตุนไว้ที่บ้าน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
DOCTRINE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #187 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 11:55:24 AM »

ถ้าใครๆ Grinสงสัยว่าเหล้าในให รสชาติเป็นอย่างไร ดูภาพนี้ครับ........อย่างแย่งกัน ฉันดูดก่อน

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #188 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 12:03:21 PM »

.......................พี่ๆ ครับ อยากทราบว่าพี่boon จะกลับเมื่อไหร่ แล้วจะมีงานเลี้ยงอีกไหมครับ  ผมอยากไปเก็บข้อมูล และฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆ มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
DOCTRINE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #189 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 12:26:11 PM »

โอ้ว....ขออภัยครับบ ลืมลดขนาดรูป มาดูกันใหม่ Tongue

DOCTRINE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #190 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 12:29:45 PM »

Grin

DOCTRINE
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #191 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 12:31:59 PM »

สุดท้ายแล้วครับท่าน Grin

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #192 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 02:14:38 PM »

อิ อิ หวานๆ ครับ คล้ายๆ น้ำตาลเมาที่เป็นสีขาว ผมว่าดูดแห้งแล้วน่าจะเติมได้อีกหลายน้ำ เ็ป็นไห "รีฟิลเอเบิล" หลงรัก
ผมอยากหาสูตรมาทำเล่นเองใส่ไหเซรามิกสวยงามตุนไว้ที่บ้าน
เยาะเย้ยอะอะติดใจแล้วละสิครับ เยาะเย้ย.....สูตรหรือครับ...อะเดี๋ยวจะไปถามลูกน้องพ่อผมให้(สมัยก่อนพ่ออยากดื่มก็สั่งลูกน้องทำแล้วหมกไว้หลังบ้าน..ลูกชายก็ไปแอบกิน เยาะเย้ย)........ว่าแต่ทำเองนี่มันยังผิดกฎหมายอยู่หรือเปล่าครับไม่แน่ใจ..ป๋มมันพวกคนเคารพกฎหมายสะด้วยสิ Grin
ถ้าใครๆ Grinสงสัยว่าเหล้าในให รสชาติเป็นอย่างไร ดูภาพนี้ครับ........อย่างแย่งกัน ฉันดูดก่อน
ตกใจอะแว๊กกกกกกกกก ตกใจ ตกใจท่าน วมต.ขล.ครับมีภาพไม่เหมาะสมปรากฎขึ้นบนเว๊บคราบบบลบด่วน..เดี๋ยวฟามลับของ 2 เราจะถูกเปิดเผยนะตัวเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #193 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 02:24:43 PM »

ที่จริง เอากล้องไปด้วย แต่มัวแต่กิน+ คุยสุดท้ายลืม ครับ หัวเราะร่าน้ำตารินลืมถ่ายเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ดีที่ไม่ได้ลืมโพสท์  Cheesy
Grin ครับ พี่ อ๋อง พยายาม ไม่ลืม Grin

หากเป็นหมอ rute คงต้องบอกว่าอย่างเบาะสวนทวาร อย่างหนักก็ผ่าตัด(อาชีพถนัด  Grin)     
กินอย่างเดียวไม่ถ่ายได้ไง

หัวเราะร่าน้ำตารินถ่ายรูปครับ พี่ อ๋อง บ่ ช่าย ถ่าย...... หัวเราะร่าน้ำตาริน
  เยาะเย้ย 5555555  น้ำลายหก ขำพี่รูจังเยย เยาะเย้ย
พี่เสียใจด้วยอีกครั้งนะบาร์ท เยาะเย้ย
ฮือๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน ได้ทีกระหน่ำเชียว หัวเราะร่าน้ำตาริน อุอุอุ กลายเป็นยำหมูย่างไปเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #194 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 03:25:33 PM »

............. Grin..เพิ่งว่างเข้ามา....งานเลี้ยงสนุก มากเป็นกันเอง ..เหมือนเดิมครับ..ขอบคุณของที่เอามาฝากจาก  อเมริกาครับพี่บุญ.. หลงรัก

วันงานเลี้ยงใครมีของหาย เป็นถุงกระดาษ ตอนนี้อยู่ที่พี่บุญนะเจ้าคะ[/b][/color]

.............. Grin..ของผมเองครับ  เป็นถุงกระดาษใส้เสื้อที่สั้งตัดไว้แล้วเพิ่งไปเอามา.. เดี๋ยวผมจะติดต่อพี่บุญ เอาติดมือไปให้ผม วันที่ 2 ครับ.. Grin

...ปล...ดีใจกับพี่มะขิ่นด้วยครับ ที่ได้มีดเล่มสวย  .. หัวเราะร่าน้ำตาริน

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
หน้า: 1 ... 10 11 12 [13] 14 15 16
  พิมพ์