เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 01:23:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: งานเลี้ยงต้อนรับพี่บุญ วันเสาร์ที่ 25 มิถุนายนนี้เจ้าค่ะ  (อ่าน 27188 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #195 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 04:54:07 PM »

วันงานเลี้ยงใครมีของหาย เป็นถุงกระดาษ ตอนนี้อยู่ที่พี่บุญนะเจ้าคะ[/b][/color]

.............. Grin..ของผมเองครับ  เป็นถุงกระดาษใส้เสื้อที่สั้งตัดไว้แล้วเพิ่งไปเอามา.. เดี๋ยวผมจะติดต่อพี่บุญ เอาติดมือไปให้ผม วันที่ 2 ครับ.. Grin

...ปล...ดีใจกับพี่มะขิ่นด้วยครับ ที่ได้มีดเล่มสวย  .. หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีเบอร์พี่บุญแล้วใช่ไหมคะ

I am dying... -*-

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #196 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 06:16:39 PM »

แล้วไม่ทราบว่าปืนพี่ coda ให้ใครจัดการสปริงครับ ?

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #197 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 06:20:09 PM »

แล้วไม่ทราบว่าปืนพี่ coda ให้ใครจัดการสปริงครับ ?

Grin วันนี้ผมเอา SP-01 ไปแต่งไกที่ร้านปืนอัมรินทร์ นครสวรรค์ เห็นที่ร้านมีสปริงคืนไกเหลืออยู่ 1 ตัว หากพี่แก้วยังไม่ได้สปริงตัวนี้ ผมจะเอาติดไปให้ครับ Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #198 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 06:26:06 PM »

Grin  ถ้านายใหม่สนิทกับช่าง  โอกาสหน้าเชิญติดรถมามีตติ้งด้วยกันสิครับ
ผมจะขอปรึกษาว่า SP-01 นี่สามารถทำระยะเดินไกให้สั้นลง โดยไม่ต้องเบาลง จะได้ไหม ?  Grin

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #199 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 06:27:46 PM »

เสียดายจริง ๆ ที่ไม่ได้ไปร่วมงาน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #200 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 07:13:38 PM »

Grin วันนี้ผมเอา SP-01 ไปแต่งไกที่ร้านปืนอัมรินทร์ นครสวรรค์ เห็นที่ร้านมีสปริงคืนไกเหลืออยู่ 1 ตัว หากพี่แก้วยังไม่ได้สปริงตัวนี้ ผมจะเอาติดไปให้ครับ Grin

...เอามาเลยครับ กี่บาทช่วยทดรองจ่ายไปก่อน ผมโทร.ถามแถวหลังวัง สงสัยว่าช่างอาจต้องทำขึ้นมาใหม่ ถ้าได้ของโรงงานมาจะดีมากเลย ส่วนที่คุณนินจาไปทำก็ไม่เป็นไร ตัวนี้ไว้เป็นอะไหล่ได้ครับ

...ขอบคุณที่นึกถึงและเผื่อแผ่นะครับ  Cheesy Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #201 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 07:14:50 PM »

Grin  ถ้านายใหม่สนิทกับช่าง  โอกาสหน้าเชิญติดรถมามีตติ้งด้วยกันสิครับ
ผมจะขอปรึกษาว่า SP-01 นี่สามารถทำระยะเดินไกให้สั้นลง โดยไม่ต้องเบาลง จะได้ไหม ?  Grin

Grin จะลองชวนดูครับ แต่อาจจะไปปรึกษาก่อนล่ะครับ ถ้าได้ก็ "เฮ!...." Grin

Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #202 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 07:21:14 PM »

...เอามาเลยครับ กี่บาทช่วยทดรองจ่ายไปก่อน ผมโทร.ถามแถวหลังวัง สงสัยว่าช่างอาจต้องทำขึ้นมาใหม่ ถ้าได้ของโรงงานมาจะดีมากเลย ส่วนที่คุณนินจาไปทำก็ไม่เป็นไร ตัวนี้ไว้เป็นอะไหล่ได้ครับ

...ขอบคุณที่นึกถึงและเผื่อแผ่นะครับ  Cheesy Cheesy

Grin เดี๋ยวไปเอาให้ครับ เป็นสปริงของเดิมจากโรงงานครับ ช่างบอกเจ้าของปืนเอาปืนมาให้เปลี่ยนเป็นสปริงแบบอ่อนลง (พันเอง) แล้วของเดิมก็ทิ้งไว้ครับ Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #203 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 07:28:07 PM »

คืนวันนั้น ผมบอกให้นายใหม่ถอดให้พี่ coda ไปก่อน  ทำไมนายใหม่ทำสีหน้าแปลกๆ  Grin

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #204 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 07:42:47 PM »

Grin เดี๋ยวไปเอาให้ครับ เป็นสปริงของเดิมจากโรงงานครับ ช่างบอกเจ้าของปืนเอาปืนมาให้เปลี่ยนเป็นสปริงแบบอ่อนลง (พันเอง) แล้วของเดิมก็ทิ้งไว้ครับ Grin
คืนวันนั้น ผมบอกให้นายใหม่ถอดให้พี่ coda ไปก่อน ทำไมนายใหม่ทำสีหน้าแปลกๆ Grin
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ยขอยิ้มด้วยคน เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #205 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:12:06 PM »

แล้วรูปนี้จะว่าไงดีล่ะ ท่านเลขา  ตกใจ :Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2005, 08:20:22 PM โดย บาร์ท » บันทึกการเข้า

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #206 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:18:30 PM »

แล้วรูปนี้จะว่าไงดีล่ะ ท่านเลขา  ตกใจ :Smiley
ตกใจบาร์ทเอ๊ย....น้องรัก...ลบเหอะ.....อย่าเอามาเล่นเลยยยย...เดี๋ยวชาวบ้านเขาจะเดือนร้อน หัวเราะร่าน้ำตาริน

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #207 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:21:12 PM »

คืนวันนั้น ผมบอกให้นายใหม่ถอดให้พี่ coda ไปก่อน  ทำไมนายใหม่ทำสีหน้าแปลกๆ  Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน โธ่พี่ ก็ไม่มั่นใจน่ะครับ ว่าแถวนี้จะหาเปลี่ยนได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
 Grin ว่าแต่สปริงแต่ละขดของ CZ นี่ แข็ง ๆ ทั้งนั้นเลย ขนาดสปริงสมอล๊อคเข็มยังแข็ง วันนี้เลยเปลี่ยนสปริงสมอฯใหม่ นิ่มกว่าเดิมเยอะเลย Grin

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #208 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:22:35 PM »

ตกใจบาร์ทเอ๊ย....น้องรัก...ลบเหอะ.....อย่าเอามาเล่นเลยยยย...เดี๋ยวชาวบ้านเขาจะเดือนร้อน หัวเราะร่าน้ำตาริน
แฮ่ๆ โทดทีฮับพี่ ลบแล้วๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ผมเอามาจากพี่รูน๊า น้ำลายหก อิอิ

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #209 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:25:52 PM »

แฮ่ๆ โทดทีฮับพี่ ลบแล้วๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่ผมเอามาจากพี่รูน๊า น้ำลายหก อิอิ
   เฮ้ย ไม่เกี่ยว เจ้า บาร์ท ดูด ของผม ไปผม บ่ได้ให้เด้อ หัวเราะร่าน้ำตาริน ตกใจ น้ำลายหก Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16
  พิมพ์