เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 28, 2024, 12:17:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 30
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: SP-01 Club พูดคุยแลกเปลี่ยนความเห็น (ตระกูล 75/85 ก็แจมได้ครับ)  (อ่าน 131143 ครั้ง)
JLB-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #195 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2006, 02:17:18 PM »

ผมว่าใส่ไม่ได้ครับ
ผมมีประกับไม้อยู่คู่นึง มาเอาไปลองใส่ดูก็ได้ครับ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #196 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2006, 02:18:00 PM »

ถาม พี่ใหม่ หรือท่านอื่น ๆหน่อยครับ ประกับด้ามของ sp-01 เอามาใส่กับ 75 Bได้ ป่าวครับ

...ได๋ค่า  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #197 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2006, 02:20:59 PM »

ผมมีประกับไม้อยู่คู่นึง มาเอาไปลองใส่ดูก็ได้ครับ

...งงครับ  ตกลงได้หรือไม่ได้ครับ  :Smiley Wink

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
paisan2
ไม่มีคำว่าหมดหวังตราบใดที่ยังมีลมหายใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 73

เรารักในหลวง

« ตอบ #198 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2006, 08:12:04 PM »

...งงครับ ตกลงได้หรือไม่ได้ครับ :Smiley Wink
ได้แน่นอนครับ แม็กกาซีนก็ใช้ร่วมกับ 75 B ได้ด้วย รองใส่ด้ามยางของฮ๊อกซิครับ
จับเข้ามือดี สวยด้วยครับ Grin

ลิขิตฟ้าหรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #199 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2006, 09:28:51 PM »

...งงครับ ตกลงได้หรือไม่ได้ครับ :Smiley Wink

ผมก็ไม่แน่ใจครับพี่ ผมไม่มีตัว 75
เคยถามหาประกับไม้ที่หลังวัง บอกว่าไม่มีของครับ
มีแต่ ของ 75 ผมถามว่าใส่กันได้ไหม คนขายบอกว่าไม่ได้ครับ
ผมก็ งง เหมือนกัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #200 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 12:04:20 AM »

Wink  อุ๊ย....เพิ่งเห็นกระทู้นี้   คุยอะไรกันหรอครับ.... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #201 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 02:57:55 AM »

Grin สนใจคนอยู่ชัยนาทมั๊ยครับพี่พอถ่ายได้น่ะครับ Grin

Grin สนครับ วันไหนดีล่ะ Grin

ผมก็ไม่แน่ใจครับพี่ ผมไม่มีตัว 75
เคยถามหาประกับไม้ที่หลังวัง บอกว่าไม่มีของครับ
มีแต่ ของ 75 ผมถามว่าใส่กันได้ไหม คนขายบอกว่าไม่ได้ครับ

Grin CZ75/85 ตัวฟูลไซส์ โครงด้ามเหมือนกันเด๊ะ ๆ ครับ เพราะฉนั้นประกับด้าม แมกกาซีน ใช้ด้วยกันได้หมดครับ Grin

Wink อุ๊ย....เพิ่งเห็นกระทู้นี้ คุยอะไรกันหรอครับ.... Grin

Grin กลายพันธุ์มาจากกระทู้ทดสอบ SP-01 ของผมครับ Grin

ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #202 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 07:18:27 AM »

CZ จงเจริญ .......... อิอิอิ
Grin Grin Grin  จงเจริญ :Smiley

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ไพรัช..
.....ครอบครัวมาก่อน ปืน..นิ้ดเดียวจ๊า...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #203 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 07:54:40 AM »

...เรียนถามพี่ใหม่ครับ..ผมซื้อซองปืน IP..ของ CR Speed มาใช้กับปืน SP 01 ของผมตอนใส่ต้องเอาปลายลำกล้องเสียบไว้กับตุ่มพลาสติกก่อนมันจะมีผลเสียกับเกลียวลำกล้องรึเปล่าครับ...

ลูกผู้ชายจะยิ่งใหญ่ไม่ได้ถ้าไม่รักลูกรักเมีย...
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 15

« ตอบ #204 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 08:42:32 AM »

Grin สนใจคนอยู่ชัยนาทมั๊ยครับพี่พอถ่ายได้น่ะครับ Grin

Grin CZ75/85 ตัวฟูลไซส์ โครงด้ามเหมือนกันเด๊ะ ๆ ครับ เพราะฉนั้นประกับด้าม แมกกาซีน ใช้ด้วยกันได้หมดครับ Grin

Wink อุ๊ย....เพิ่งเห็นกระทู้นี้ คุยอะไรกันหรอครับ.... Grin

Grin กลายพันธุ์มาจากกระทู้ทดสอบ SP-01 ของผมครับ Grin

ขอบคุณครับคุณใหม่ กระจ่าง ไม่งงแล้ว Grin
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #205 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 10:10:04 AM »

...ผมก็ว่าใส่ได้ตั้งแต่แรกแล้ว  ที่ว่างงคืองงคำตอบของคุณ joeLB น่ะครับ  แต่ตอนนี้ก็เข้าใจกันหมดแล้ว  Grin

...CZ85 Combat ของผมก็ใส่ประกับด้ามของ SP-01 จับแล้วกระชับ-หนึบมือขึ้นบ้าง  ผมเห็น 75B ของเพื่อนอีกท่านหนึ่งก็ใช้แบบเดียวกันครับ  Wink

...แต่ที่จริงนะ  ไม่จำเป็นเท่าไร  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2006, 10:12:26 AM โดย coda » บันทึกการเข้า

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #206 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 02:18:31 PM »

...ผมก็ว่าใส่ได้ตั้งแต่แรกแล้ว  ที่ว่างงคืองงคำตอบของคุณ joeLB น่ะครับ  แต่ตอนนี้ก็เข้าใจกันหมดแล้ว  Grin

...CZ85 Combat ของผมก็ใส่ประกับด้ามของ SP-01 จับแล้วกระชับ-หนึบมือขึ้นบ้าง  ผมเห็น 75B ของเพื่อนอีกท่านหนึ่งก็ใช้แบบเดียวกันครับ  Wink

...แต่ที่จริงนะ  ไม่จำเป็นเท่าไร  Grin
   อิอิ ครับ พี่ แก้ว อยากลองใส่แบบพี่แก้วดู ครับ .... อิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #207 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 02:28:57 PM »

อิอิ ครับ พี่ แก้ว อยากลองใส่แบบพี่แก้วดู ครับ .... อิอิ

...มีขายครับ  ที่ร้านนะครับ  ที่ผมม่ายมีอ้ะ  Grin Grin

K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #208 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 06:35:20 PM »

Grin ส่วนมากผมว่างวันอาทิตย์ครับ พี่NaiMai Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #209 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2006, 09:46:04 PM »

...เรียนถามพี่ใหม่ครับ..ผมซื้อซองปืน IP..ของ CR Speed มาใช้กับปืน SP 01 ของผมตอนใส่ต้องเอาปลายลำกล้องเสียบไว้กับตุ่มพลาสติกก่อนมันจะมีผลเสียกับเกลียวลำกล้องรึเปล่าครับ...

Grin เปลี่ยนตัวรับปลายลำกล้องเป็นแบบเดือย (ผมจำยี่ห้อไม่ได้ หัวเราะร่าน้ำตาริน) แล้วหรือครับ ผมชอบแบบกล่องเดิม ๆ ของ CR มากกว่า แต่ไม่มีผลเสียอะไรครับ เดือยมันเป็นพลาสติก เกลียวลำกล้องสิครับมันจะทำให้เดือยพลาสติกพังก่อน Grin

Grin ส่วนมากผมว่างวันอาทิตย์ครับ พี่NaiMai Grin

Grin วันอาทิตย์นี้เลยเป็นไง ที่ไหนดี Grin

หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 30
  พิมพ์