เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 26, 2024, 01:37:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุด.. ผมก็เป็นสาวกคิมเบอร์ไปแล้ว...  (อ่าน 7461 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #30 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2005, 02:09:23 PM »

ยินดีด้วยครับ  Grin Grinแต่เอ้.....เราเจอกันที่สนามวันนี้หรือเปล่า Grin Grin Grin

ที่บางบัวทองคนละคนครับ คนที่เจอคือคุณเด็กขนส่ง รู้สึกว่าจะจับจองมาเป็นเจ้าแรกๆ น้ำลายหก

ครับผมเอง..พี่คาเรร่า..มารายงานตัวด้วยครับ..ยินดีสำหรับสาวกคิมเบอร์คนใหม่..ยิ่งได้ตัวทีมแมทซ์มาด้วย ดีเลย..ว่างๆ มีมีทติ้งอาจได้เจอกันครับ ...

ครับท่านเด็กขนส่ง  Grin Grin Grin พอดีเห็นวันเดียวสองกระบอกเลยสับสนเล็กน้อย  Grin Grin Grin ไว้เจอกันอีกครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 27, 2005, 10:43:07 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Preerati
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

คนแม่หวาด

« ตอบ #31 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 09:47:42 AM »

ยินดีด้วยครับท่าน ไม่บอกราคาหน่อยเหรอ พอหาได้อีกป่าวครับ
SA-KE
เมื่อเดินผิด ย่อมมิใช่มนุษย์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 702

เรารักในหลวง

« ตอบ #32 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 10:32:31 AM »

ยินดีปนอิฉานิดๆๆครับ... Cheesy Cheesy   Team Match II ..เห็นในรูปถ่ายที่ไร?  ..สวยบาดตา บาดใจจริงๆครับ..( ขออนุญาตยืม สำนวนคุณบาร์ท นะครับ )..ผมยังไมเคยเห็นหรือจับปืนตัวจริง..ไม่ทราบผิวตัวปืนตัวเดียวกับ ตัว Stainless หรือเปล่าครับ...

คนต่างกับสัตว์ที่ "ความคิด"  ,  คนต่างกับมนุษย์ที่ "ศีลธรรม"
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #33 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 10:57:03 AM »

โดนชก โดนชกดีใจด้วยครับ แต่ตอนนี้ น้ำลาย6ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #34 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 10:59:47 AM »

ยินดีด้วยครับท่าน ไม่บอกราคาหน่อยเหรอ พอหาได้อีกป่าวครับ
Cheesy กระบอกนี้ 80-85K  ไม่อาจทราบได้ แต่ที่แน่ๆ ตัดหน้าผมไปแป๊บเดียวเอง....อิอิ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
saming
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #35 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 04:41:54 PM »

ยินดีด้วยครับ   น้ำลายหก   น้ำลายหก

คารวะ
แมน
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #36 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 07:02:39 PM »

ยินดีด้วยครับ
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #37 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 07:35:24 PM »

ผมว่าคิมเบอร์เป็นปืนที่คุ้มราคามากสุดในช่วงตลาดขณะนี้
เพราะยีห้ออื่นทั้งกล็อก ซีแซด หรือเลสเบเออร์  เอสทีไอ 
ราคาขายขึ้นไปเกิน 20%  เมื่อเทียบราคากับต้นปี๔๗
แต่คิมเบอร์ตกแล้วไม่ถึง 10% เลย

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #38 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 07:43:10 PM »

...สนใจคำว่า "สาวก" ครับ มีปืนยี่ห้อไหน เป็นสาวกยี่ห้อนั้น อย่างนี้คนที่มีปืนหลายยี่ห้อคงจะเป็นสาวกหลายสำนักเป็นแน่แท้  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Drt2502
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

"มีแล้วไม่ใช้ ดีกว่าจะใช้แล้วไม่มี"

« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 07:56:31 PM »

Grin Grin Kimber นะรึ..อย่าให้ผมได้มีโอกาศ จะเอามา ยิงๆๆๆๆ จะไม่ถนอมเลย ปืนดีอย่างนี้ จะขอใหม่นายท่านไม่ยอมให้แล้ว ท่านบอก 11 ก็มีแล้ว จะเอาทำไมอีก .45....สรุป นายไม่ให้ ผมเลยอด  Angry Angry

ยินดีด้วยครับ ได้ปืนดี ไม่มีหัวกวาง..... Grin Grin

To be leader is not only " Instructiion " It's " Responsibility "
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:11:45 PM »

ท่านบอก 11 ก็มีแล้ว จะเอาทำไมอีก .45....สรุป นายไม่ให้ ผมเลยอด  Angry Angry

อ่ะ.....แล้วพี่ไม่บอกไปล่ะ ขอแค่ .45 ไม่ได้ขอ 11 สักหน่อย  เยาะเย้ย เยาะเย้ย
CyberMan
สมาชิกลำดับที่ 75
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #41 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:49:58 PM »

ยินดีปนอิฉานิดๆๆครับ... Cheesy Cheesy   Team Match II ..เห็นในรูปถ่ายที่ไร?  ..สวยบาดตา บาดใจจริงๆครับ..( ขออนุญาตยืม สำนวนคุณบาร์ท นะครับ )..ผมยังไมเคยเห็นหรือจับปืนตัวจริง..ไม่ทราบผิวตัวปืนตัวเดียวกับ ตัว Stainless หรือเปล่าครับ...

เป็นผิว stainless แบบเนียนๆ ไม่เงา ในสเปคระบุว่าเป็น "Elegant Satin Finish" น่ะครับ ไม่แน่ใจว่าเป็นเทคนิคเฉพาะรึเปล่า ในแคตตาล็อคคิมเบอร์มีบริการซ่อมแต่งผิวแบบนี้ด้วย (ต้องส่งกลับไปที่อเมริกาง่ะ  Huh) ผมเองก็ห่วงเรื่องการดูแลรักษาเหมือนกัน ก็พยายามประคบประหงมสุดๆ ล่ะ กลัวเป็นรอย..
CyberMan
สมาชิกลำดับที่ 75
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #42 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:55:11 PM »

...สนใจคำว่า "สาวก" ครับ มีปืนยี่ห้อไหน เป็นสาวกยี่ห้อนั้น อย่างนี้คนที่มีปืนหลายยี่ห้อคงจะเป็นสาวกหลายสำนักเป็นแน่แท้  Grin Grin

เอ่อ.. ถ้างั้นก็ต้องยอมรับว่าผมเป็น "สาวก" สำนักอื่นมาก่อนนี้แล้วเหมือนกัน แต่มีความรู้สึกว่าหลายคนที่ใช้คำนี้จะอ้างถึงปืนยี่ห้อที่ดีสุดที่มี หรือที่ภูมิใจที่สุดมั้งครับ...  Cheesy
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #43 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:57:58 PM »

Cheesy ยินดี ด้วย ครับ ปืนสวยมากครับ ใชชีวิตยังไม่มีโอกาสครอบครอง 11 เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน ถ้า จะมีโอกาส คิม เบอณื ก็ เป็นหนึ่งใน  ที่อยากได้ครับ Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #44 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2005, 08:59:49 PM »

ยินดีด้วยครับ  Grin Grinแต่เอ้.....เราเจอกันที่สนามวันนี้หรือเปล่า Grin Grin Grin

ที่บางบัวทองคนละคนครับ คนที่เจอคือคุณเด็กขนส่ง รู้สึกว่าจะจับจองมาเป็นเจ้าแรกๆ น้ำลายหก

ครับผมเอง..พี่คาเรร่า..มารายงานตัวด้วยครับ..ยินดีสำหรับสาวกคิมเบอร์คนใหม่..ยิ่งได้ตัวทีมแมทซ์มาด้วย ดีเลย..ว่างๆ มีมีทติ้งอาจได้เจอกันครับ ...
       Angry โฮ้ ........ไม่ชวนเลย พี่ ไก่ .......  ไปก็ บ่ เรียกเลย  Angry หัวเราะร่าน้ำตาริน  เลย อดลอง ทีม แมทช์ ฯ เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน
                             Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์