เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:28:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยจะโดนอีกแล้ว  (อ่าน 4629 ครั้ง)
iji
Hero Member

คะแนน 61

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 07:06:14 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน อ่านแล้วเศร้าครับ

ร้านอาหารญี่ปุ่น โชกุน โรงแรมดุสิตธานี  สมาชิก BladeReview , TG, SG, BMS, อวป ลด 10% ครับ
รับจัดอาหารญี่ปุ่น จัดเลี้ยงในและนอกสถานที่

tel.02-236-8029
Superwut
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

Legends of the gun

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 07:37:53 PM »

คนขายน่าโดนจัง Grin Grin Grin  ยิงแล้วไม่รู้ว่ามาจากกระบอกไหน

กินน้ำเต้าหู้อยู่ อ่านแล้วเกือบสำลัก      +1 เลยครับ    ตกใจหน้าซีด   Grin Grin Grin   
Superwut
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

Legends of the gun

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 07:43:38 PM »

ไม่ต้องกังวลครับ เมื่อวันก่อนไปคุยกับท่านปลัดมา ท่านบอกว่าตอนนี้คนที่เอาปืนมาจดทะเบียน ซื้อกันมาหลักแสนขึ้นทั้งนั้น เห็นบอกว่าแสนเจ็ด แสนแปดแล้วนะครับ (ระดับเถ้าเเก่ทั้งนั้นครับที่โดน)  ผมดีใจที่ได้มีโอกาศมาเป็นสมาชิกที่นี่ทำให้ได้รู้ ข้อมูลหลาย ๆ อย่างจากเพื่อน ๆ เวลาไปไหนมาไหนคุยกับเค้าได้สบายใจ โดยเฉพาะเวลาไปดูปืน ร้านไหนบอกราคาไม่ยุติธรรม เดินออกเลยครับ   Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 23, 2007, 04:46:42 AM โดย Superwut » บันทึกการเข้า
thutsayu - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 07:50:01 PM »

ยังไงปืนร้านนี้ก็ไม่เหมือนปืนที่อื่น......ผมคงไม่ต้องบอกเรื่องความเหมือนที่แตกต่าง  เศร้า
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 08:58:12 PM »

colt golt cup ลำกล้องพิเศษ ก็ แสนเก้าหมื่น รุ่นน้องอยากได้ รีบดึงออกมาเกือบไม่ทัน บอกหิวข้าวจะเป็นลมไปกินข้าวก่อน นายห้างบอกกินที่นี่ก็ได้เดี๋ยวสั่งมาให้จะกินอะไร บอกไม่เป็นไรครับ

...เพิ่งจะทราบ  เมื่อก่อนเจอแต่เรื่องเลี้ยงกาแฟ  ตอนนี้มีเลี้ยงข้าวด้วยครับ  Grin Grin

เลี้ยงข้าวคงไม่พอครับ...พี่แก้ว

งานนี้คงต้องเลี้ยงโต๊ะจีนระดับแชงการีล่า

จำพวก หมูหัน เป็ดปักกิ่ง พระกระโดดกำแพง กุ้งมังกรเจ็ดสี ถึงจะคุ้มครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
จินตา <Jinta>
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 89

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 09:52:19 PM »

colt golt cup ลำกล้องพิเศษ ก็ แสนเก้าหมื่น รุ่นน้องอยากได้ รีบดึงออกมาเกือบไม่ทัน บอกหิวข้าวจะเป็นลมไปกินข้าวก่อน นายห้างบอกกินที่นี่ก็ได้เดี๋ยวสั่งมาให้จะกินอะไร บอกไม่เป็นไรครับ

...เพิ่งจะทราบ  เมื่อก่อนเจอแต่เรื่องเลี้ยงกาแฟ  ตอนนี้มีเลี้ยงข้าวด้วยครับ  Grin Grin

เลี้ยงข้าวคงไม่พอครับ...พี่แก้ว

งานนี้คงต้องเลี้ยงโต๊ะจีนระดับแชงการีล่า

จำพวก หมูหัน เป็ดปักกิ่ง พระกระโดดกำแพง กุ้งมังกรเจ็ดสี ถึงจะคุ้มครับ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Grin Grin Grin

แต่ก็เจ็บใจแทนครับ... เซ็งครับ
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 09:54:03 PM »

เรียกรถพยาบาลด่วนเลยครับ
มีผู้บาดเจ็บโดนฟันหัวแบะ อีกแล้วครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
KENG 92FS
"คาวบอยแม่โจ้"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 66

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 10:01:01 PM »

ทำไมชอบซื้อมาแล้ว ค่อยมาถาม  Huh

NRA.#98 / SPD.#11 / 105UNIT#2
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 10:30:21 PM »

แสนเก้า อย่าว่าแต่เลี้ยงข้าวเลยครับพี่แก้ว  พาทั้งคนซื้อและเพื่อนไปอาบน้ำเลี้ยงเหล้าซักสองรอบ กำไรยังอื้อเลย  Grin

... Grin Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 10:31:05 PM »

...ของชอบทั้งนั้นเลย  น้ำลายหก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 10:49:17 PM »

...ของชอบทั้งนั้นเลย  น้ำลายหก

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
เด็กเกาะ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 11:03:36 PM »

พี่แถวๆ บ้านผมมาคุยให้ฟังครับ กระบอกละแสนครับ เขาไปกับเพื่อน ขอต่อซื้อสองกระบอกเหลือกระบอกละเก้าหมื่นห้าครับ ดีใจใหญ่เลยครับ
ลดต้องหมื่นแหนะ เท่านั้นยังไม่พอ บอกเพื่อนอีกคนไปซื้อ หนึ่งกระบอกได้ราคาเก้าหมื่นแปด ลดไปสองพัน(ซื้อที่หลัง) รวมสามกระบอก
สองแสนแปดหมื่นแปดพันบาทถ้วน  โดนไปทั้งสามเลยครับ พอผ่านไปประมาณ หนึ่งเดือนผ่านไป บอกขายผมแปดหมื่นห้า
เดชชะบุญตอนนั้นไม่มีตังค์ ไม่งั้นได้ปืนเทวดาไปใช้แน่ๆ  เคยยิงอยู่เหมือนกัน ยิงติดต่อกัน ห้าสิบนัดปืนไม่ร้อนเลย ของเขาดีจริง ๆ

โดดเดี่ยวเดียวดายกลางท้องเล
๏แก้วเดียวจุก๏รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 381

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 11:31:57 PM »

มันไม่ค่อยตลกเท่าไหร่   ขำไม่ออก ลองนึกว่าถ้าเป็นตัวผมเอง คงไม่สนุกเท่าไหร่  เศร้า
  ทำไมไม่บอกเค้าละครับ  คนเราต้องยอมรับความจริง ซื้อมาแพง ก็ต้องยอมรับว่าเราหาข้อมูลน้อย เราโดนต้ม
ผมจะยิ่งโกรธ ถ้ามารู้ทีหลัง เพราะเพื่อนไม่บอก  รู้ทีหลังยังดีกว่าไม่รู้เลย  อ๋อย
   บอกเค้าซิครับ คราวหลังเค้าจะไม่โดนอีก เค้าจะได้รู้ว่ามีร้านแบบนี้ เค้าจะได้ไปบอกคนอื่นต่อๆ
จะได้โดนหลอกน้อยลง

สิ้นสุดด้วยความเจ็บปวด ดีกว่าเจ็บปวดไม่สิ้นสุด
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2007, 11:32:28 PM »

ไม่มีใครทำอะไรได้จริงๆ ขายของเกินราคา เหมือนโดนปล้นแต่โจรไม่โดนจับ

ทำใจให้มันเอาเปรียบต่อไปครับ ในเมื่อไม่มีคนเข้ามาแก้ไข
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2007, 01:45:04 AM »

ดีนะผมกับคุณพ่อไม่หลวมตัว  เฮ้อ
ของแพงน่าจะต้องหาข้อมูลอย่างรอบคอบ อย่าใจเร็วด่วนได้ครับ ไม่อย่างนั้นก็ตกเป็นเหยื่อเค้าวันยังค่ำครับ

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์