เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:28:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปเมีย..ติดบัตรคุณ  (อ่าน 6239 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 04:22:40 PM »

เจ๊คนนี้บ้าขึ้นทุกวัน สงสารคนในบ้านแกจัง Tongue

คุณ natjoe มีสตรีในความควบคุมถึงขนาดเก็บบัตรประจำตัวเขาไว้กับตัวเลยเหรอครับ

มีที่มาที่ไปครับ บริสุทธิ์ใจ ค๊าบ Grin Grin

http://www.fpps.or.th/news.php?detail=n1096219791.news

อ้ออออ........ ขอบคุณครับ ตาผมจะได้หายร้อนผ่าว

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 05:40:41 PM »

ซวยละงานนี้   สงสัยต้องใช้บัตรประชาชนหลายใบกว่าจะติดรูปครบ    สำหรับบางท่าน เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย 

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 05:44:36 PM »

ผมคนหนึ่งละไม่เอาเดียว..........น้องๆนักศึกษารู้หมด หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
Rock
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 05:49:57 PM »

สงสารแต่ทั่น รมช. เสริมศักดิ์ ล่ะครับ ทั่น
ควักบัตรประชาชนของท่านออกมาทีไรนึกว่าโดน ผีปอบ สิง ทุกที
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 06, 2005, 05:51:49 PM โดย Rock ลูกของชนชั้นที่เปี่ยมสำนึก » บันทึกการเข้า
Easy
Full Member

คะแนน 112

take It easy...

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:21:19 PM »

Grin โดนซะและเลย คนเสนอแนวคิด
แค่เสนอแนวคิดก็รู้แล้วว่าคนเสนอต้องเป็นผู้หญิง ในทางกลับกันถ้าเป็นจริงแล้วบัตรประชาชนผู้หญิงต้องติดรูปสามีหรือป่าว  Grin

"จงจำไว้นะ...เมื่อยังไม่ถึงเวลาเทพเจ้าองค์ใดจะคิดช่วยเจ้าไม่ได้
ครั้นถึงเวลา...ทั่วฟ้าจบดินก็ต้านเจ้าไม่อยู่...จงอย่าไปเร่งเทวดาฟ้าดิน เมื่อบุญเราไม่เคยสร้างไว้เลย จะมีใครที่ไหนมาช่วยเจ้า..."

เจ้าประคุณสมเด็จพระพุฒาจารย์ (โต พฺรหฺมรํสี)
iceman - รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #50 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:24:22 PM »

เสียดายงบประมาณครับสำหรับข้าราชการที่มีความคิดแบบนี้และยังมีการนำเอารูปแบบของประเทศเพื่อนบ้านซึ่งมีการพัฒนาตามหลังเรามาเป็นตัวอย่าง   Shocked Shocked Huh ยอมไม่ได้ครับ  Huh Huh
ตาสุรา รักในหลวง
Full Member

คะแนน 3

คิดจะสู้ ต้องชนะ

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:33:29 PM »

Grin Grin ขำขันรายวันครับ ไม่ต้องคิดมาก  Grin Grin

คิดจะสู้....ต้องชนะ
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:42:01 PM »

Grin Grin ขำขันรายวันครับ ไม่ต้องคิดมาก Grin Grin
เป็นเพราะเคยมีกระแสประโคมว่ายิ้มยาก หน้าเครียดหรือเปล่าเอ่ย :Smiley ก็เลยขุดโน่นคิดนี่มาเป็นโจ๊กเล่นๆ :Smiley Lips Sealed

ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 07:47:43 PM »

:Smiley :Smiley :Smiley  นึกว่าความคิดใคร...........โส...............บนเตียงนี่เอง

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 08:24:22 PM »

อิอิ  กระทู้นี่เล่นเอา เจ๊เบียบ อายุ...น้อยไปถนัดใจเลยนะครับนี่   Grin

แหม คิดไปได้    Huh มีหัวไว้กั้นหู ไม่งั้นรูมันทะลุถึงกัน   Huh

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 08:26:50 PM »

...ขยันจริงๆ ขยันหาเรื่องโดนด่า  Huh

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 08:30:52 PM »

Cheesy คนคิดสมองว่างมาก....เลยคิดหาเรื่องไม่เป็นเรื่องมาให้ชาวบ้านเค้าเดือดร้อน Wink

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
>>Casanovy<<
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 08:33:55 PM »

Grin โดนซะและเลย คนเสนอแนวคิด
แค่เสนอแนวคิดก็รู้แล้วว่าคนเสนอต้องเป็นผู้หญิง ในทางกลับกันถ้าเป็นจริงแล้วบัตรประชาชนผู้หญิงต้องติดรูปสามีหรือป่าว Grin
อืมม.. ตาขวากระตุกดุ๊กดิ๊กเลย.. ในฐานะผู้หญิงคนนึง ( ที่ใจกว้างด้วย ) ไม่เคยคิดหาข้อจำกัดคำว่า " ผู้ชาย และ สามี " ด้วยวิธีใดๆ  และก็ไม่เห็นด้วยที่จะมีการติดรูป " ภรรยา หรือ สามี " ลงในบัตรประชาชน  ของอย่างนี้ ห้ามกันด้วยวิธีอะไรก็ไม่ได้ผลหรอกเนอะ ดีไม่ดีอาจจะเป็นการยั่วยุ เอาชนะไปซะรู้แล้วรู้รอดเลยก็ด้าย...
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 09:19:04 PM »

อ้างถึง
อืมม.. ตาขวากระตุกดุ๊กดิ๊กเลย.. ในฐานะผู้หญิงคนนึง ( ที่ใจกว้างด้วย ) ไม่เคยคิดหาข้อจำกัดคำว่า " ผู้ชาย และ สามี " ด้วยวิธีใดๆ และก็ไม่เห็นด้วยที่จะมีการติดรูป " ภรรยา หรือ สามี " ลงในบัตรประชาชน ของอย่างนี้ ห้ามกันด้วยวิธีอะไรก็ไม่ได้ผลหรอกเนอะ ดีไม่ดีอาจจะเป็นการยั่วยุ เอาชนะไปซะรู้แล้วรู้รอดเลยก็ด้าย...
อ้างถึง

........................................................... ........................................................... ........................................................... ...
 Cool ถุ   ถุ    ถุ     ถุ     ถูกกกกกกกกกกก         ต้องน่ะคาบบบบบบบบบบบบบบบบบ Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2005, 09:22:26 PM »

มาคิดๆดูใหม่  หากภรรเมียสวย  ฉลาด  เก่ง  อยู่ในโอวาท (  Grin )  ก็น่าจะโชว์อยู่เหมือนกันแฮะ  Wink

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์