เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 10:27:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 3122
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC & Steel Challenge  (อ่าน 4335633 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #60 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 12:05:05 PM »

รายชื่อนักกีฬาสมัครแข่ง นักกีฬาที่เข้าแข่งกรุณาต่อสมาชิกสมาคมให้เรียบร้อยนะครับ ขอบคุณมาก

1 Giant สุขุม   Class B เสื้อไซด์ XXL
2 คุณคเณศ สุทธินรเศรษฐ์ Class Mเสือ้ไซด์ L
3 Tonyman  Class B  เสื้อไซด์ XL
4 คุณสุนันท์ วัฒนะบูรณ์ Class M  เสือ้ไซด์ L
5 คุณเอกรินทร์ Class  เสือ้ไซด์ L
6 คุณปิยะธิดา  Class  เสือ้ไซด์ S
7 คุณประพันธ์   Class B  เสื้อไซด์ M
8 คุณศักดิ์สิทธิ์ ตั้งวีระเกียรติ  Class เสื้อไซด์ XL
9 คุณจตุพล ปรัชญาภรณ์  Class เสื้อ M
10 เฮียส้มศักดิ์ อังสกุลชัย Class เสื้อ L
11 คุณมานิต เจียรวนารี Class M เสื้อ  XL
12 คุณทีฆายุ ดุษิยามี Class C เบอร์เสื้อ M
13 คุณถวิล  พรมพิง class.B เสื้อไซด์ M.
14 คุณอำพล เปริปัญญาพร  Class C สื้อไซด์ L 
15 คุณสกล วรรณคาม    Class C เสื้อไซด์ L  
16 คุณ tanapon .....Class  A..เสื้อ XL
17 คุณ supa..........Class  C......เสื้อ XL
18 คุณโอ๊ค VQ  Class M  เสื้อ L
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2008, 09:55:31 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 01:57:48 PM »

ได้เลยครับพี่ แต่ XL นี่ใหญ่กว่าผมใส่อีกนะ แน่ใจหรือครับ  Grin Grin Grin

เผื่อจะอ้วนขึ้นอีกน่ะครับ....เกี่ยวกับการอายุสมาชิกสมาคมฯผมเพิ่งโอนเงินต่ออายุรายปีให้กับทางนายทะเบียนไปเมื่อเร็วๆนี้แล้ว(ของผมหมดอายุสิ้นเดือนธ.ค.)   คาดว่าจะรับบัตรใหม่ที่แมชย์ฟาร์มมะรืนนี้ครับ(ถ้าผมได้ไป) Grin Grin Grin
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 02:16:35 PM »

ได้เลยครับพี่ แต่ XL นี่ใหญ่กว่าผมใส่อีกนะ แน่ใจหรือครับ  Grin Grin Grin

เผื่อจะอ้วนขึ้นอีกน่ะครับ....เกี่ยวกับการอายุสมาชิกสมาคมฯผมเพิ่งโอนเงินต่ออายุรายปีให้กับทางนายทะเบียนไปเมื่อเร็วๆนี้แล้ว(ของผมหมดอายุสิ้นเดือนธ.ค.)   คาดว่าจะรับบัตรใหม่ที่แมชย์ฟาร์มมะรืนนี้ครับ(ถ้าผมได้ไป) Grin Grin Grin

รับทราบครับ Grin Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 03:56:13 PM »

...Production Only แมตช์นี้ยกระดับเป็น LIII (ต้องขอแสดงความยินดีกับผู้จัดด้วยครับ)

...แมตช์นี้รับสมัครเฉพาะ Class U ขึ้นไปถูกต้องไหมครับ หรือว่าไม่จำกัดครับ  ถามเผื่อนักกีฬาใหม่ ถ้าอยากแข่งแมตช์นี้จะได้ลงแข่งแมตช์อื่นก่อน เพื่อให้มี Class จะได้ลง LIII ได้ครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 04:34:08 PM »

...Production Only แมตช์นี้ยกระดับเป็น LIII (ต้องขอแสดงความยินดีกับผู้จัดด้วยครับ)

...แมตช์นี้รับสมัครเฉพาะ Class U ขึ้นไปถูกต้องไหมครับ หรือว่าไม่จำกัดครับ  ถามเผื่อนักกีฬาใหม่ ถ้าอยากแข่งแมตช์นี้จะได้ลงแข่งแมตช์อื่นก่อน เพื่อให้มี Class จะได้ลง LIII ได้ครับ  Smiley

ธรรมดา Level 3 ไม่มี Class U ถูกต้องครับพี่แก้ว แต่เดี๋ยวเย็นนี้ผมถามให้แล้วมาแจ้งอีกครัง ผมว่าน่าจะมี U ได้นะ เพื่อความสนุก

แต่พรุ่งนี้ชัดเจนครับ ว่าได้ไม่ได้ Grin Grin Grin

Game Master
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 07:19:25 PM »

2,000  ใช่มั๊ยครับ มาสเตอร์คาร์ แหะ แหะ Grin
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #66 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 07:36:49 PM »

ธรรมดา Level 3 ไม่มี Class U ถูกต้องครับพี่แก้ว แต่เดี๋ยวเย็นนี้ผมถามให้แล้วมาแจ้งอีกครัง ผมว่าน่าจะมี U ได้นะ เพื่อความสนุก

แต่พรุ่งนี้ชัดเจนครับ ว่าได้ไม่ได้ Grin Grin Grin

...ข้างบนผมพิมพ์ผิด  ที่ถูกคือ "รับสมัครเฉพาะ Class C ขึ้นไป" ครับ  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Giant
R- U Ready
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 30

IPSC

« ตอบ #67 เมื่อ: มกราคม 04, 2008, 08:17:44 PM »

ขอเพิ่มอีกสองท่านครับ
คุณอำพล เสื้อไซด์ L
คุณสกล   เสื้อไซด์ L

ขอบคุณครับ

ขอนามสกุล และอย่าลืมนักกีฬาต้องสมัครเป็นสมาชิกสมาคมก่อนแข่งด้วยนะครับ Grin Grin Grin

เพิ่มเติมข้อมูลครับ
คุณอำพล  ปริปัญญาพร Class C เป็นสมาชิกของสมาคมเรียบร้อยแล้วครับ
คุณสกล  วรรณคาม Class C เป็นสมาชิกของสมาคมเรียบร้อยแล้วครับ
ส่วนของผม Class B ครับ
Up ให้ด้วยครับพี่คเณศ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 04, 2008, 08:37:42 PM โดย Giant » บันทึกการเข้า

Diligentia  Vis  Celeritas = แม่นยำ  รุนแรง  รวดเร็ว 

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #68 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 03:11:46 AM »

ไปด้วยคร้าบ
คลาส B ไซส์ XL คร้าบ
carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #69 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 09:56:19 AM »

2,000  ใช่มั๊ยครับ มาสเตอร์คาร์ แหะ แหะ Grin

ตำรวจ ทหาร มีส่วนลดอยู่แล้วครับ แต่เดี๋ยวขอเช็คอีกทีหนึ่ง Grin Grin Grin

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #70 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 09:57:21 AM »

...ข้างบนผมพิมพ์ผิด  ที่ถูกคือ "รับสมัครเฉพาะ Class C ขึ้นไป" ครับ  คิก คิก

เรื่องนี้สรุปว่า ไม่มี Class U ครับ Grin Grin Grin   Level 3 ไม่มี Class U

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #71 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 09:59:08 AM »

ขอเพิ่มอีกสองท่านครับ
คุณอำพล เสื้อไซด์ L
คุณสกล   เสื้อไซด์ L

ขอบคุณครับ

ขอนามสกุล และอย่าลืมนักกีฬาต้องสมัครเป็นสมาชิกสมาคมก่อนแข่งด้วยนะครับ Grin Grin Grin

เพิ่มเติมข้อมูลครับ
คุณอำพล  ปริปัญญาพร Class C เป็นสมาชิกของสมาคมเรียบร้อยแล้วครับ
คุณสกล  วรรณคาม Class C เป็นสมาชิกของสมาคมเรียบร้อยแล้วครับ
ส่วนของผม Class B ครับ
Up ให้ด้วยครับพี่คเณศ

จัดให้ครับ Grin Grin Grin

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #72 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 10:01:05 AM »

ไปด้วยคร้าบ
คลาส B ไซส์ XL คร้าบ

แน่นอนคร๊าบบบ Grin Grin Grin  ยอดเลย

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #73 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 10:05:56 AM »

ปรับเรื่องวันแข่งนิดครับ

แข่ง IPSC Production Division (Production อย่างเดียว)

วันอาทิตย์ที่ 6 เมษายน 2008 เริ่มยิงเวลา 8:00 น
(เนื่องจากคนเยอะ และชูทออฟบ่ายจะได้แจกปืนไม่ดึกนัก พยายามทำเวลากันสุดๆครับ) ณ. สนามนวมินทร์ ชลบุรี

10-12 สนาม กระสุน 200-220 นัดเป็นอย่างน้อย

ค่าแข่งขัน 2,500 บาท สำหรับ ตำรวจทหาร 1,500 บาท
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2008, 10:11:30 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

carrera
Moderator
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #74 เมื่อ: มกราคม 05, 2008, 10:06:16 AM »

รายละเอียดถ้วยและรางวัล

รางวัล Over All 1-8 (8 รางวัล)

ราวัล Class M  3 รางวัล
ราวัล Class A  3 รางวัล
ราวัล Class B  3 รางวัล
ราวัล Class C  3 รางวัล

ราวัล Lady 1 รางวัล

ราวัล Junior 1 รางวัล

ราวัล Senior 1 รางวัล

รางวัลชูทออฟ   1 รางวัล

รางวัลจับฉลาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 05, 2008, 10:09:46 AM โดย carrera » บันทึกการเข้า

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 3122
  พิมพ์