เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 12:19:38 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่บุญขอมา  (อ่าน 48088 ครั้ง)
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #150 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2005, 04:27:51 PM »

ทิ้งใว้ก่อนสักหน้า อาทิตย์หน้าหยุดยาวครับ ตรวจงานที่ อุดร หนองคาย เห็นว่าพี่แก้วจะเลี้ยงดูเป็นอาทิตย์ Grin หลงรัก น้ำลายหก
   ต่อจากตอนที่แล้วครับ  เรานึกว่าเรื่องของวันก่อนจะจบไปแล้ว  วันต่อมาเราก็ไปเที่ยวห้างดัง

กล่าวต่อ  พอเดินเข้าห้างปุ๊บ  ยามมาล็อคจุ๊บปั๊บ มันไม่ให้จุ๊บเข้าแต่คนอื่นไม่มีปัญหา  เราก็โวยวาย

ไป ต่างคนต่างก็พูดไม่รู้เรื่อง สักครู่ผู้จัดการมาเขาจำได้ ก็เลยขอโทษ เขาแจ้งว่ายามชุดเก่าลืมล้าง

โปรแกรมรูปเก่าทิ้ง ยามชุดใหม่เลยไม่รู้  เวรจริงๆจุ๊บเอ้ย  มีคำถามเพื่อนๆในเวปมามากมาย ว่าไป

เที่ยวเยอรมัน ครั้งนี้ถึงเยอรมันหรือปล่าว แหมพูดยากครับ ในเวปสาวๆก็มีเพียบ ไม่เล่าดีกว่า ฮั่นแน่

ทำท่าผิดหวังกันเลย  เดี๊ยวไปตามทางแล้วค่อยๆเลี้ยวเข้าก็ได้ อย่าพึ่งใจร้อนครับ  ผมเห็นชาวโลก

ทั่วไปชอบหาว่าเมืองไทย มีผู้หญิงหากินเยอะ ผมว่าบ้านเขาเมืองเขานะแหละครับตัวดีเลย  ไม่ต้อง

อื่นไกล  ตามข้างทางเที่ยวยืนกันสลอน เหมือนในหนังเปี๊ยบเลย แต่ถ้าเราถามคนเยอรมัน  ที่มา

เที่ยวเมืองไทย  เขาจะบอกว่าไม่มี เพราะเขาคง ไม่ประนามประเทศเขาเองแน่  แต่จะบอกเลี่ยงๆ

ว่าทำเพื่อประกอบฉากในหนังเท่านั้น อีกอย่าง ร้านเซ็กส์ช็อพ  เปิดอย่างกะเซเว่นบ้านเราเลย

เคยเลียบๆแกล้งเดินผ่านหน้าร้าน โอ้โหมีครบเลยครับ สำหรับผู้ชายก็มี  สำหรับผู้หญิงก็มี แค่เดิน

ผ่านหน้าร้านก็อายแย่อยู่แล้ว อีกอย่างที่นั่นโทรทัศน์เขาเปิดหนังเอ็กซ์เสรีเลยครับ แต่จะเปิดเป็น

เวลา คือเปิดหลังเที่ยงคืนไปแล้ว แล้วอย่างหนังสือเอ็กซ์เหมือนกัน  วางแผงขายข้างถนนเหมือน

ขายหนังสือพิมพ์บ้านเราเลย  มีอยู่คืนหนึ่งเราได้ไปตะลุยราตรีที่แฟรงค์เฟิตส์ พูดง่ายไม่มีใครรู้

สถานที่หรือรู้จักทางกันเลย  เราเปิดดาวเทียมในเรา แล้วเลือกคำสั่งเป็นภาษาอังกฤษ ยังกะเปิด

สมุดหน้าเหลืองบ้านเราเลยครับ แล้วเราป้อนโปรแกรมว่าเราจะไปใหน อย่างอันดับแรกเราป้อนหา

ข้อมูล ประเภทผับ หน้าจอก็โชว์รายชื่อผับมา เราก็คลิ๊กตามชื่อผับ จะโชว์รูปผับ หลังจากเราเลือก

ผับใหนแล้วเราก็คลิ๊กซ้ำลงไป  ตอนนี้หน้าจอ  ก็โชว์แผนที่  เราก็ขับตามแผนที่ไปเลยครับ โดยจะมี

เส้นสีแดงวิ่งนำอยู่หน้ารถ สมมุติว่าอีกสี่ร้อยเมตรข้างหน้าเป็นสี่แยก จะเลี้ยวซ้าย  หน้าจอจะโชว์ว่า

แล้วซ้ายข้างหน้า  แต่มีข้อเสียอยู่อย่างคือแผนที่จะอ่านค่าได้ต่ำสุดแค่ ห้าสิบเมตร เกิดมีซอยติดกัน

สองซอย ต้องตัดสินใจเอาครับ ว่าจะเลี้ยวซอยหนึ่งหรือว่าซอยสอง แต่ถ้าเราเลี้ยวผิด หน้าจอก็จะ

โชว์เครื่องหมายให้เลี้ยวกลับครับ  พอไปถึงร้านแทนที่จะเหมือนผับบ้านเรา คือสั่งอาหารเครื่องดื่ม

แล้วค่อยคิดตังค์ตอนเลิก ที่นี่ปล่าวครับ  มันขายคูปองตรงทางเข้าเก็บเงินคนละ 10 เหรียญ ยูโร ก็

เท่ากับ คนละ 590บาท แล้วเอาคูปองไปแลกเบียร์ ขวดเล็กได้หนึ่งขวด อย่างผมต้อง 10 ขวดถึงจะ

เอาอยู่ แต่ก็โชคดีทึ่ขวดต่อไปแค่สอง สามเหรียญเอง  แต่ก็มาหนักใจที่พนักงานเสริฟนี่แหละครับ

ใส่แบบทูพีท ฝรั่งเขานั่งฟังเพลงกันเฉย  แต่มีกลุ่มกระเหรี่ยง หลงดอยนั่งตาปรือน้ำลายยืด จะไม่

ลยืดได้ยังงัยหละครับ แต่ละคนมาแบบล้นๆออกมาทั้งนั้น  หลังจากที่นั่งกันได้คนละสอง สาม ขวด

แต่ละคนก็ไม่ไหวแล้วนั่งน้ำลายยืดคอแห้ง ก็เลยประชุมกันว่าไปเปิด ดาวเทียมดีกว่าว่ามีอย่างงั้น

หรือเปล่า พอไปถึงก็ลองเสริทดู เฮ้ยมีแหะอย่างนี้จะอยู่ได้เหรอะ ตอนนี้สุภาพสตรีอ่านไปแล้วก็แล้ว

ไป ตอนหน้าอย่าอ่านดีกว่า   Grin Embarrassed

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #151 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2005, 05:58:02 PM »

แต่ก็มาหนักใจที่พนักงานเสริฟนี่แหละครับใส่แบบทูพีท ฝรั่งเขานั่งฟังเพลงกันเฉย แต่มีกลุ่มกระเหรี่ยง หลงดอยนั่งตาปรือน้ำลายยืด จะไม่ยืดได้ยังงัยหละครับ แต่ละคนมาแบบล้นๆออกมาทั้งนั้น หลังจากที่นั่งกันได้คนละสอง สาม ขวด

แต่ละคนก็ไม่ไหวแล้วนั่งน้ำลายยืดคอแห้ง ก็เลยประชุมกันว่าไปเปิด ดาวเทียมดีกว่าว่ามีอย่างงั้น

หรือเปล่า พอไปถึงก็ลองเสริทดู เฮ้ยมีแหะอย่างนี้จะอยู่ได้เหรอะ
ตอนนี้สุภาพสตรีอ่านไปแล้วก็แล้ว

ไป ตอนหน้าอย่าอ่านดีกว่า Grin Embarrassed
  Grin:VOV: น้ำลายหก Cool

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
w@tt
Hero Member

คะแนน 2

« ตอบ #152 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2005, 06:15:20 PM »

Grin ขอบคุณครับ
รออ่านด้วยหัวใจกระวนกระวายเลย ตอนหน้าเมื่อไหร่จะมา........... น้ำลายหก
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #153 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2005, 08:39:19 PM »

...อาทิตย์หน้าจะได้สัมภาษณ์สดซะเลย  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #154 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2005, 08:40:12 PM »

...อาทิตย์หน้าจะได้สัมภาษณ์สดซะเลย  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2005, 08:40:02 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหกกำลังถึงตอนสำคัญ รีบกลับมาเล่าต่อเร็วๆนะครับพี่ ผมรออ่านอยู่ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #156 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2005, 09:10:21 AM »

รออยู่ครับพี่ว่าแต่พี่ไปเที่ยวอุดรหรือครับ เอาน้ำตาลมาฝากมั่งนะครับ.....................5555555555

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #157 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2005, 09:50:33 AM »

น้ำลายหก น้ำลายหก  พี่ก็  เล่าให้ครบสิครับ แบบนี้คาใจนา  เห็นไม่ทะลุ  เยาะเย้ย เยาะเย้ย

บางโพ 5
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #158 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2005, 01:50:03 PM »

พี่จอยใจร้าย...

กำลังได้ลุ้นแล้วเชียว...Grin
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #159 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2005, 02:02:02 PM »

Grin Grinรอ ครับ รอ... Grin

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #160 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 02:45:35 AM »

Grin ยกกระทู้รอพี่จอย Grin

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #161 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 03:05:40 AM »

Grin ยกกระทู้รอพี่จอย Grin
คงนานครับกว่าจะกลับมา ได้ข่าวว่าไปตรวจหอพักนักศึกษาที่ต่างจังหวัด
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #162 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 03:13:59 AM »

คงนานครับกว่าจะกลับมา ได้ข่าวว่าไปตรวจหอพักนักศึกษาที่ต่างจังหวัด

Grin น่าไปตรวจด้วยจังแฮะ แต่ตอนนี้หมดสิทธิ์ เพราะมีหอพักที่นครสวรรค์ที่ต้องไปตรวจประจำ หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #163 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 03:20:26 AM »

Grin น่าไปตรวจด้วยจังแฮะ แต่ตอนนี้หมดสิทธิ์ เพราะมีหอพักที่นครสวรรค์ที่ต้องไปตรวจประจำ หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin
คุณใหม่แต่งงานเมื่อไรบอกด้วยนะครับ ผมจะหามีดที่คมๆสวยๆให้น้องเขาเป็นของขวัญวันแต่ง
Hero Member

คะแนน 741

« ตอบ #164 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 03:43:49 AM »

คุณใหม่แต่งงานเมื่อไรบอกด้วยนะครับ ผมจะหามีดที่คมๆสวยๆให้น้องเขาเป็นของขวัญวันแต่ง

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ต้องห่วงครับพี่บุญ เรื่องของขวัญแล้วแต่พี่จะกรุณาครับ แต่ขอบอกว่าเธอขอปืนเล็ก ๆ ยิงง่าย ๆ ยิงแล้วตายไว้ล่วงหน้าแล้วล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 18
  พิมพ์