เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:33:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 18
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่บุญขอมา  (อ่าน 47983 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2005, 04:30:34 AM »

ที่ติดตามอ่านไม่ใช่อะไร อยากรู้เรื่องที่เยอรมันนิ แบบว่าต้องหาข้อมูลจากผู้ชำนาญการณ์  Grin ช่วยยกกระทู้อีกคน  Cheesy
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #166 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 08:00:41 AM »

Grin ยกกระทู้รอพี่จอย Grin
คงนานครับกว่าจะกลับมา ได้ข่าวว่าไปตรวจหอพักนักศึกษาที่ต่างจังหวัด
เอาเข้าไปนั่น ไม่อยู่อาทิตย์เดียว โดนใส่ร้ายป้ายสี ไม่ได้ไปตรวจครับพี่บุญ แค่ไปจ่ายค่าเทอมเอง Grin น้ำลายหก น้ำลายหก ที่เยอรมันรอสักครู่ครับ หลงรัก

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #167 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 12:18:33 PM »

คุณใหม่แต่งงานเมื่อไรบอกด้วยนะครับ ผมจะหามีดที่คมๆสวยๆให้น้องเขาเป็นของขวัญวันแต่ง

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ต้องห่วงครับพี่บุญ เรื่องของขวัญแล้วแต่พี่จะกรุณาครับ แต่ขอบอกว่าเธอขอปืนเล็ก ๆ ยิงง่าย ๆ ยิงแล้วตายไว้ล่วงหน้าแล้วล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
คงนานครับกว่าจะกลับมา ได้ข่าวว่าไปตรวจหอพักนักศึกษาที่ต่างจังหวัด
เอาเข้าไปนั่น ไม่อยู่อาทิตย์เดียว โดนใส่ร้ายป้ายสี ไม่ได้ไปตรวจครับพี่บุญ แค่ไปจ่ายค่าเทอมเอง Grin น้ำลายหก น้ำลายหก ที่เยอรมันรอสักครู่ครับ หลงรัก
Grinพอจะยังมีน้อง ๆ ขาดแคลนทุนอีกมั้ยคราบบบพี่...ป๋มจะได้ไปช่วยจ่าย หลงรัก น้ำลายหก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #168 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 12:29:39 PM »

............... Grin..หายเหนื่อยจากงานทำบุญบ้านแล้วเหรอครับพี่.. Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #169 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 12:34:45 PM »

............... Grin..หายเหนื่อยจากงานทำบุญบ้านแล้วเหรอครับพี่.. Grin

ยังนั่งตาปรือ อยู่เลยครับ สงสัยวันนี้ทำงานไม่ไหว แต่ต้องเปิดเนทดูก่อน แบบว่ากระหายมาหลายวัน Grin
คุณใหม่แต่งงานเมื่อไรบอกด้วยนะครับ ผมจะหามีดที่คมๆสวยๆให้น้องเขาเป็นของขวัญวันแต่ง

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ต้องห่วงครับพี่บุญ เรื่องของขวัญแล้วแต่พี่จะกรุณาครับ แต่ขอบอกว่าเธอขอปืนเล็ก ๆ ยิงง่าย ๆ ยิงแล้วตายไว้ล่วงหน้าแล้วล่ะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
Grinพอจะยังมีน้อง ๆ ขาดแคลนทุนอีกมั้ยคราบบบพี่...ป๋มจะได้ไปช่วยจ่าย หลงรัก น้ำลายหก
ว่างๆจะกระซิบบอกให้ แต่ต้องต่อคิวพี่แก้วก่อน หลงรัก น้ำลายหก

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #170 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 12:54:50 PM »

Grin แหม ใจกว้างหยั่งกะทะเล หาตังค่ากระสุนไว้ซ้อมยิงก่อนดีกว่ามั๊งตาซีอุย เยาะเย้ย Grin
 Grin ว่าแต่ได้ข่าวว่าสาวที่ทำงานมีว่างอยู่นี่นา นายใหม่รับปรึกษาปัญหาคอมและปัญหาชีวิตนะ บอกน้องเค้าด้วย 555 Grin

สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #171 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 02:15:43 PM »

ยกกระทู้ให้ครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #172 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 04:10:50 PM »

ว่างๆจะกระซิบบอกให้ แต่ต้องต่อคิวพี่แก้วก่อน หลงรัก น้ำลายหก
หลงรัก น้ำลายหก

Grin แหม ใจกว้างหยั่งกะทะเล หาตังค่ากระสุนไว้ซ้อมยิงก่อนดีกว่ามั๊งตาซีอุย เยาะเย้ย Grin
 Grin ว่าแต่ได้ข่าวว่าสาวที่ทำงานมีว่างอยู่นี่นา นายใหม่รับปรึกษาปัญหาคอมและปัญหาชีวิตนะ บอกน้องเค้าด้วย 555 Grin
หัวเราะร่าน้ำตารินอย่าว่าแต่ค่ากระสุนเลยพี่แค่เดือนนี้มีตังกินข้าวครบเดือน ก็ดีนักแล้ว..เลือดมันไหลไม่หยุดเลย.....ส่วนเรืองน้องเขานะ....ไม่น่าให้โทรไปปรึกษาเลยเรืองคอม....แต่เบอร์โทรนะเบอร์ผมนะไม่ใช้เบอร์น้องเขา เยาะเย้ย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 15, 2005, 04:23:35 PM โดย Zeus » บันทึกการเข้า

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #173 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 04:47:23 PM »

...ผมไม่ได้อยู่ในคิวนะครับ เชิญคุณเซอูสเลย  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #174 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 04:55:18 PM »

...ผมไม่ได้อยู่ในคิวนะครับ เชิญคุณเซอูสเลย Grin
ไม่ได้อยู่ในคิว แสดงว่าเป็นถึงVIP เส้นใหญ่จริงๆครับคุณโคด้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #175 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2005, 05:19:58 PM »

...ไม่รู้ว่าให้ผมไปเข้าคิวได้ไง   Grin Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #176 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 10:39:19 AM »

...ผมไม่ได้อยู่ในคิวนะครับ เชิญคุณเซอูสเลย Grin
ไม่ได้อยู่ในคิว แสดงว่าเป็นถึงVIP เส้นใหญ่จริงๆครับคุณโคด้า
พี่บุญ นี่รู้จริงครับ โดนชก วันก่อนเห็นพี่แก้ว สัมภาษณ์ไม่หยุด หลงรัก Grin

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #177 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 12:33:32 PM »

สัมภาษณ์น้องคนนั้นหรือเปล่าครับพี่จอย..... เห็นพี่แก้ว ซักเอา ซักเอา อิ อิ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #178 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 12:34:54 PM »

...เห็นน้องเขานั่งเงียบๆ กลัวจะเหงาสิ  Wink

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #179 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2005, 12:36:38 PM »

....... 5 5 5 พี่ก็เลยชวนคุยไปเรื่อย ใช่ป่ะคับ .... น้องเค้าน่ารักดีเน๊าะ Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 18
  พิมพ์