เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:15:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 34
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอยกเลิกงานmeeting ชาวอวป.ก่อนค่ะ  (อ่าน 48444 ครั้ง)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #150 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 04:45:53 PM »

โอ........โลยชม....วันนี้

วันนี้ไม่สบายอ่ะจ้า...ที่รัก หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #151 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 04:55:42 PM »

ไปแถวลมโชย ทราบว่าใกล้ๆกะศิริชัยไก่ย่าง
ใครไปถูกบ้าง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #152 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 05:04:15 PM »

...1 ที่ครับ ถ้ามีคนไปรับที่สนามบิน  จะเอาไวน์ไปสมทบสัก 2 ขวด  ถ้าไม่มีใครไปรับก็ไม่มีไวน์  อิอิ   คิก คิก คิก คิก

อยากไปรับพี่ค่ะ แต่โอไม่ดื่มไวน์ เอากลับบ้านได้เปล่าคะ คิก คิก

...ได้จ้ะ  เอาไปแต่ขวดนะจ๊ะ  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #153 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 05:08:20 PM »

...1 ที่ครับ ถ้ามีคนไปรับที่สนามบิน  จะเอาไวน์ไปสมทบสัก 2 ขวด  ถ้าไม่มีใครไปรับก็ไม่มีไวน์  อิอิ   คิก คิก คิก คิก

อยากไปรับพี่ค่ะ แต่โอไม่ดื่มไวน์ เอากลับบ้านได้เปล่าคะ คิก คิก

...ได้จ้ะ  เอาไปแต่ขวดนะจ๊ะ  คิก คิก

แหง่วววว...แต่ก็ยังดี ที่พี่แก้วยังเมตตา หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
นายขม รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 99

ที่ว่างปลายปากกระบอกปืน

« ตอบ #154 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 06:11:47 PM »

I really like to go, but so sad that I'm not in Bangkok   เศร้า  เศร้า
This resturant is where I had my wedding party 14 years ago.   คิก คิก คิก คิก

ผมจ่ายภาษีให้มาดูแลรักษาบ้านเมือง ไม่ใช่ให้มายืนดูคนเผาบ้านเผาเมือง
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #155 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 07:22:25 PM »

โอ........โลยชม....วันนี้

วันนี้ไม่สบายอ่ะจ้า...ที่รัก หลงรัก

อิอิ........พี่โอมไปกะคราย..........อะเลี้ยงส่งน้องคิมหรือคราบบบบบบบ.........อิอิ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #156 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 07:35:03 PM »

I really like to go, but so sad that I'm not in Bangkok   เศร้า  เศร้า
This resturant is where I had my wedding party 14 years ago.   คิก คิก คิก คิก

อิอิ...ไม่กล้า บวก ลบ คูณ หาร กาลเวลาอ่ะค่ะ คิก คิก
หากมาได้...มานะคะ Grin

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #157 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:24:26 PM »

Cool ...งานนี้หากไม่มีปัญหาใหญ่หลวงเช่น ฝนตกน้ำท่วม แผ่นดินไหว ภูเขาไฟระเบิด เกิดกาลียุด...น้องเป้าต้องไปร่วมแน่ๆ...ถึงแม้ว่า แผนที่ที่เห็น น้องเป้าดูแล้ว มึนตึ๊บ เหมือนดูลายแทงขุมทรัพย์เพชรพระอุมา...เห็นโฉนดอาหารแล้ว....นึกภาพไม่ออกว่าหน้าตาเป็นอย่างไร ....นั่นไม่ใช่ปัญหา น้องเป้าจะนึ่งข้าวเหนียวกระติ๊บใหญ่ สะพายไปพร้อมกับ...ปลาร้าบอง...ไข่ต้มของโปรด ....เดินถามทางไปจนกว่าจะถึง...เพื่อพบปะ...วันทา..พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา ที่น้องเป้าเคารพรักทุกๆท่านครับ น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #158 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 09:58:35 PM »

Cool ...งานนี้หากไม่มีปัญหาใหญ่หลวงเช่น ฝนตกน้ำท่วม แผ่นดินไหว ภูเขาไฟระเบิด เกิดกาลียุด...น้องเป้าต้องไปร่วมแน่ๆ...ถึงแม้ว่า แผนที่ที่เห็น น้องเป้าดูแล้ว มึนตึ๊บ เหมือนดูลายแทงขุมทรัพย์เพชรพระอุมา...เห็นโฉนดอาหารแล้ว....นึกภาพไม่ออกว่าหน้าตาเป็นอย่างไร ....นั่นไม่ใช่ปัญหา น้องเป้าจะนึ่งข้าวเหนียวกระติ๊บใหญ่ สะพายไปพร้อมกับ...ปลาร้าบอง...ไข่ต้มของโปรด ....เดินถามทางไปจนกว่าจะถึง...เพื่อพบปะ...วันทา..พี่ น้อง ลุง ป้า น้า อา ที่น้องเป้าเคารพรักทุกๆท่านครับ น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้าเป้านึกถึงสนามมวยลุมพินีไว้ครับ..อยู่เยื้องๆกััน  Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #159 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:13:06 PM »

Cheesy  แหมๆ  แซวกันใหญ่ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #160 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:20:02 PM »

น้าเป้านึกถึงสนามมวยลุมพินีไว้ครับ..อยู่เยื้องๆกััน  Cheesy

Grinรับทราบครับพี่...สนามมวยลุมพินี...อยู่ใกล้เตรียมทหารเก่า ...สะพานไทย-เดนมาร์ก

เยี่ยมพอดูปฏิทินแล้ว...โล่งอีก 1 เปราะ...หลานแม่ยายผม เข้าค่าย... กลับ 27  อิอิอิ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2008, 10:25:21 PM โดย น้องเป้า » บันทึกการเข้า

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #161 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:23:54 PM »

Grinรับทราบครับพี่...สนามมวยลุมพินี...อยู่ใกล้เตรียมทหารเก่า ...สะพานไทย-เดนมาร์ก

คิก คิก  ถูกต้องครับน้าเป้า....อยู่ก่อนขึ้นสะพานไทย - เบลเยี่ยม   

คิก คิกถ้าไปไม่ถูกเรียกแท็กซี่แล้วชับตามก็ได้ครับ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 29, 2008, 10:46:03 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
RroamD
Colt 1911 Semi Auto & Single Action Only
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 205

« ตอบ #162 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:29:17 PM »

คิก คิก  ถูกต้องครับน้าเป้า....อยู่ก่อนขึ้นสะพานไทย - เบลเยี่ยม  

คิก คิกถ้าไปไม่ถูกเรียกแท็กซี่แล้วชับตามก็ได้ครับ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไทย-เบลเยี่ยม ครับพี่ Cheesy

ปลายทางของการปะทะกันด้วยปืนคือเชิงตะกอนกับเรือนจำ
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #163 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:35:37 PM »

คิก คิกวุ้ยยยย...หลงตั้งแต่ต้นปีเลย..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #164 เมื่อ: มกราคม 29, 2008, 10:51:23 PM »

ตกลงยิงปืนสนามไหนอ่ะครับ...คิก คิก
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 34
  พิมพ์