เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:33:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Phuket IPSC Open Championship (แมทช์คัดตัว World Shoot)  (อ่าน 18730 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 11:50:34 AM »

...ขอบคุณครับ  หาเจอได้ไงครับ  คิก คิก คิก คิก

ผมชอบซุกซนครับพี่....อิอิ Grin       อยู่ที่หน้าแรก  ตรงหัวข้อที่ด้านบน  หัวข้อ match calender ครับพี่ ยิ้มีเลศนัย Wink ยิ้มีเลศนัย

...อ้อครับ  เมื่อก่อนอยู่ข้างๆ  ตอนนี้ย้ายไปอยู่ข้างบน  ขอบคุณครับคุณบุญสวัสดิ์  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 07:10:27 PM »

ทานของสดเยอะๆระวังท้องเสียนะครับ Grin Grin Grin
เดี๋ยวจะไม่มีแรงแข่งขันยิงปืน Grin Grin Grin

ยิงปืนเรื่องเล็กครับ Grin Grin Grin ถามพี่เด่น เฮียส้มได้

หอยเราคัดแต่ของคุณภาพครับ เชื่อผม 55555

หอยพื้นเมืองตอนนี้หายาก แต่มีของนำเข้าจากต่างถิ่น ให้บริโภคไม่ขาดครับ

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 11:18:12 PM »

ลงชื่อที่ไหนอ่ะครับ  ที่นี่เลยหรือป่าวครับ

ธีรเดช สมพืช  revolvers    ไหว้ ไหว้ ไหว้
เอาของใหม่ลงเลยหรือเปล่าครับพี่

ว้า.....อุตส่าปิดเงียบ  อิอิ....รอ ป3 อย่างเดียว ไม่รู้จะทันมั้ยนี
ว่าแต่ว่า ...ใครเอ๋ย sm625  Huh Huh Huh

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 12:05:12 AM »

ลงชื่อที่ไหนอ่ะครับ  ที่นี่เลยหรือป่าวครับ

ธีรเดช สมพืช  revolvers    ไหว้ ไหว้ ไหว้
เอาของใหม่ลงเลยหรือเปล่าครับพี่

ว้า.....อุตส่าปิดเงียบ  อิอิ....รอ ป3 อย่างเดียว ไม่รู้จะทันมั้ยนี
ว่าแต่ว่า ...ใครเอ๋ย sm625  Huh Huh Huh

ทำเป็นลืมเพื่อนSQUAD เดียวกันซะอีก คนไทยที่อยู่จังหวัดไปไม่ถึงซะที่ครับ ตาโป้ง 625 เมืองคอน คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 09:47:06 AM »

ทำเป็นลืมเพื่อนSQUAD เดียวกันซะอีก คนไทยที่อยู่จังหวัดไปไม่ถึงซะที่ครับ ตาโป้ง 625 เมืองคอน คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

กวง จังหวัดเลยไงจ๊ะ Grin Grin Grin ใครบอกว่าไม่ถึง เขาถึงแล้วแต่ไม่หยุดต่างหาก อิ อิ อิ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 11:56:42 AM »

กวง จังหวัดเลยไงจ๊ะ Grin Grin Grin ใครบอกว่าไม่ถึง เขาถึงแล้วแต่ไม่หยุดต่างหาก อิ อิ อิ

ผมไปไม่ถึงเมืองนี้ซักทีไม่รู้ไปถึงไหนครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก สงสัยลุงคาร์ชอบไปเพราะเมืองนี้ผลิต"กระชายดำ"เยอะ สดยอดของกึ๋งกั๋งครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 10:01:31 PM »

"กระชายดำ"เยอะ สดยอดของกึ๋งกั๋งครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ทำไมโบราณจัง Grin Grin Grin

rockguns
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2008, 10:18:43 PM »

"กระชายดำ"เยอะ สดยอดของกึ๋งกั๋งครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ทำไมโบราณจัง Grin Grin Grin

สมัยใหม่ระวังเจอของปลอมครับ ไว...ไวลุงก้า    คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 09:21:32 AM »

หอยพื้นเมืองตอนนี้หายาก แต่มีของนำเข้าจากต่างถิ่น ให้บริโภคไม่ขาดครับ
[/color]

ได้ยินว่านำเข้าจากต่างถิ่น หมายถึงจากต่างแดนหรือเปล่าวครับ
หรือจากต่างภาคครับ Grin Grin Grin ผมหมายถึงทางระยอง,จันทบุรี นะครับ
Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 01:54:48 PM »

คุณ สัญชัย จากเชียงใหม่ อยากไปครับ ขอลงซื่อด้วยคน
เดี๋ยวจะโอนเงินตามไปครับ

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #40 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 11:29:33 PM »

คุณ สัญชัย จากเชียงใหม่ อยากไปครับ ขอลงซื่อด้วยคน

ต้องถามเอครับว่าจะต้องลงชื่อกันอย่างไร Grin Grin Grin  หรือหน้างาน ลำบากจัง แต่ควรจะเริ่มเร็วๆ ยิง 8.00 น จะได้จบไว

Orange
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #41 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 09:40:14 AM »

ต้องถามเอครับว่าจะต้องลงชื่อกันอย่างไร Grin Grin Grin  หรือหน้างาน ลำบากจัง แต่ควรจะเริ่มเร็วๆ ยิง 8.00 น จะได้จบไว

ขออภัย ลงผิดกระทู้ ครับ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #42 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2008, 09:50:43 AM »

ขออภัย ลงผิดกระทู้ ครับ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

จะลงโพรดักชั่นเลเว่ว 3 ใช่ไหมครับ Grin Grin Grin แล้วมี Class แล้วนะครับ เสื้อเบอร์อะไร

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #43 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2008, 07:31:09 AM »

เห็นบอกสนามเรียบร้อยดี Grin Grin Grin

MD คุณจาตุรงค์ หลีประสิทธ์
Stat คุรเจษฎา แผ่อารยะ
ผู้ช่วย MD คุณสุนันท์ วัฒนะบูรณ์

BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2008, 07:49:58 AM »

เห็นบอกสนามเรียบร้อยดี Grin Grin Grin

MD คุณจาตุรงค์ หลีประสิทธิ์
Stat คุณเจษฎา แผ่อารยะ
ผู้ช่วย MD คุณสุนันท์ วัฒนบูรณ์

หลงรัก   ยิ้มีเลศนัย  หลงรัก   

จะมีนักกีฬาใหม่ไปสมัครลงแข่งและสมัครเป็นสมาชิกของสมาคมฯพร้อมๆกันทีเดียวเลยครับ.

เพื่อนๆสมาชิกทางใต้ที่รอปรับ class กันนั้น      แม็ทช์นี้จัดโดยสมาคมฯ    ดังนั้น  ช่วยกันลงแข่งเพื่อปรับ Class กันนะครับ. Grin Cheesy Grin

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 7
  พิมพ์