เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 06:28:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องเล่าคะ  (อ่าน 6138 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 07:50:40 PM »

ปัญหาของคุณน้ำตาฟ้าอยู่ที่ไม่อยากให้ใครสืบเสาะข้อมูลส่วนตัว ..... ท่าน RO 04 ก็บอกแล้วว่า ......

ยินดีช่วยเหลือ ...... ลอง PM ให้ท่านทราบรายละเอียดส่วนตัวอีกนิดก็จะดีครับ อีกทางหนึ่งก็คือไม่แสดงข้อมูลส่วนตัว

ต่อเวปใดๆทั้งสิ้น .......

jate
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 07:56:27 PM »

เคยเจอเหมือนกันครับ

เป็นเพราะตอนนั้นเรารู้เท่าไม่ถึงการณ์

เดี๋ยวนี้ก่อนจะลงอะไรต้องคิดหน้าคิดหลังให้ดีครับ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 08:02:53 PM »

Smiley ว่าตามคุณ.โอ ครับ แต่การจะลบทั้งหมดคงเป็นไปได้ยาก และอีกอย่างคนที่ก่อกวนเราทราบเบอร์โทรฯเรา แนะนำเปลี่ยนเบอร์โทรฯใหม่แล้วบอกผมคนเดียว รับรองผมไม่โทรฯไปรบกวนครับ

โอ้ว พี่วัฒน์ ล้ำลึกยิ่งนัก ข้าน้อยขอคารวะ ข้าวขาหมู 1จาน คิก คิก

คิก คิก แล้วคุณ.โอ อยากได้ด้วยเปล่าล่ะครับ

ขาหมูหรือเบอร์โทรคะพี่ โอเลือกอย่างแรกค่ะ ของโปรด น้ำลายหก

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไปอ่านอีกโพสของเจ้าของกระทู้มา ผมเปลี่ยนใจแล้วครับ ตอนนี้นี้ปอดผมไม่ค่อยดี...เหอๆ

ขำก๊าก  แลบลิ้น

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:32:00 PM »

สามารถตั้งไม่รับเบอร์ที่ไม่อยู่ในเม็มของเราก็คงพอบรรเทาได้
หรือเอาคืนมันบ้างถ้ามันโชว์เบอร์ก็ระดมส่ง SMS ขยะจนมันประสาทกิน
หรือหาเบอร์ไหนที่ไม่สำคํญแล้วตั้ง Divert ระดมสายเข้าให้ไปเข้าเครื่องมัน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
FUFUFUFU
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 09:55:00 PM »

Smiley ว่าตามคุณ.โอ ครับ แต่การจะลบทั้งหมดคงเป็นไปได้ยาก และอีกอย่างคนที่ก่อกวนเราทราบเบอร์โทรฯเรา แนะนำเปลี่ยนเบอร์โทรฯใหม่แล้วบอกผมคนเดียว รับรองผมไม่โทรฯไปรบกวนครับ

หุหุหุ แน่นอนจริงๆครับ
dmax_boy
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 10:39:48 PM »

สามารถตั้งไม่รับเบอร์ที่ไม่อยู่ในเม็มของเราก็คงพอบรรเทาได้
หรือเอาคืนมันบ้างถ้ามันโชว์เบอร์ก็ระดมส่ง SMS ขยะจนมันประสาทกิน
หรือหาเบอร์ไหนที่ไม่สำคํญแล้วตั้ง Divert ระดมสายเข้าให้ไปเข้าเครื่องมัน

ออกแนวแฮกเกอร์เลยน่ะครับเนี่ย...ให้ไอ้โรคจิตมันประสาทเสียเดี๋ยวมันก็เลิกทำบ้าๆเองครับเห็นด้วยครับเฮีย อิอิ
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 11:42:13 PM »

พอดีมีคนที่เราไม่อยากให้เขารุ้ขอ้มูลเรา แต่เขารุ้นามแฝงที่ใช้ เขาจึง search ชื่อนามแฝงว่า num_ta_fa จาก google แล้วเราเคยโพส์ ชื่อที่อยู่ เบอร์โทรลงไปตอนที่สั่งซื้อเสี้อนะคะ เขาเลยโทรมาก่อกวน อยากทราบว่าพอจะมีวิธีไม่ให้ใคร search เจอข้อมูลเราในเว็บนี้บ้างคะ

รูปและชื่อคุณ num_ta_fa  คุ้นๆในความจำผมมากๆเลยครับ Wink

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 25, 2008, 11:46:42 PM »

นอนดึกไม่รู้จะทำอะไรนึกออกอีกวิธีหนึ่ง จะเรียกว่ายืมดาบฆ่าคนก็ได้ เอาเบอร์มันแสร้งไปติดต่อแสดงความสนใจ
พวกธุรกิจที่หิวลูกค้าเช่น ประกันชีวิต ประกันรถยนต์ อาหารเสริม บัตร์เครดิต พวกเนี้ยเอาเยอะๆ
รับรองจะมีคนช่วยคุณกวนมันจนต้องแทบอยากเปลี่ยนเบอร์ ผมเคยถูกรบกวนต่อประกันรถยนต์จนรำคาญ
ทั้งที่ไม่เคยให้เบอร์พวกนี้เพราะมันมีกระบวนการหนอนบ่อนใส้คนในบริษัทประกันนั่นแหละตัวดีเอาชื่อเราไปขาย
ทุกโบรคเกอร์ประกันมันโทรมาหมดบอกรายนี้ว่าต่อแล้วๆ เดี๋ยวมีเจ้าใหม่มาอีกแล้ว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:19:37 AM »

ถ้าไม่สามารถตามไปลบข้อมูลในกระทู้เก่าๆที่เคยไปโพสต์ไว้ได้ ไม่ว่าจะในเวบไหนก็ตาม

ขอแนะนำให้เปลี่ยนเบอร์มือถือค่ะ อาจจะยุ่งยากเล็กน้อย แต่เพื่อความสบายใจนะคะ

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:39:59 AM »

ถ้าไม่สามารถตามไปลบข้อมูลในกระทู้เก่าๆที่เคยไปโพสต์ไว้ได้ ไม่ว่าจะในเวบไหนก็ตาม

ขอแนะนำให้เปลี่ยนเบอร์มือถือค่ะ อาจจะยุ่งยากเล็กน้อย แต่เพื่อความสบายใจนะคะ

ป้าแรมยังใช้เบอร์เดิมหรือเปล่าคราบ........อิอิ คิก คิก

Ramsjai
^ป้าแรมส์ใจดี^
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1075

"ชีวิตมีคนที่เกลียดไม่กี่คน ที่เหลือรำคาญ"

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:41:57 AM »

ป้าแรมยังใช้เบอร์เดิมหรือเปล่าคราบ........อิอิ คิก คิก

เบอร์เดิม ไม่เคยเปลี่ยนค่ะ คุณโป้ง คิก คิก

ถ้าเป็นความทรงจำที่มีค่าล่ะก็..ห้ามลืมเด็ดขาด เพราะคนตายจะมีชีวิตอยู่ในความทรงจำของเราเท่านั้น..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:46:57 AM »

เบอร์เดิม ไม่เคยเปลี่ยนค่ะ คุณโป้ง คิก คิก

แสดงว่ายังไม่มีใครโทรไปกวนใจ.......อิอิ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 12:47:33 AM »

มีแต่คนโทรไปกวนอย่างอื่น คิก คิก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 10:07:58 AM »

มีแต่คนโทรไปกวนอย่างอื่น คิก คิก

...เฮ่อ เฮ่อ  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
num_ta_fa
-:-ผู้หญิงทุกคนก้ออยากให้ตัวเองมีคุณค่า...แต่บางครั้งคุณค่านั้นอาจจะถูกมองข้าม ทำให้ผู้หญิงมีค่าเวลาที่เธอเหงาเท่านั้น จึงต้องมีน้ำตาฟ้าไง-:-
Newbie
*

คะแนน 1

ถ้าเริ่มต้นจากคนเลวนะ...เราจะหาคนดีได้ง่ายมากกก...

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 26, 2008, 11:32:54 AM »

ขอบคุณนะคะสำหรับคำแนะนำ พอดีคนที่โทรมากวนนะเป็นผู้หญิงอีกคนของแฟนด้วยสิ ไม่รู้ทำไงดี อยากฆ่าเขาจัง แต่กลัวติดคุก  อิอิ...ตอนนี้ก็เปลี่ยนเบอร์แล้วละคะ แต่เบอร์เก่าก้อต้องใช้อยู่เพราะใช้มาหลายปีแล้ว เพื่อนๆ รู้เยาะกลัวเขาติดต่อไม่ได้นะคะ แต่ไม่ค่อยได้พกแล้ว และถ้าเบอร์ที่โชว์นาก็ไม่โทรกลับนะ
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์