เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 02:16:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมการแข่งขัน SEAL Island Shooting Championship 2008 : 29-30 มีนาคม 2551  (อ่าน 35780 ครั้ง)
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 05:27:17 AM »

ผมว่าหากมีการประชาสัมพันธ์แต่เนิ่นๆคงมีนักกีฬาไปร่วมการแข่งขันกันมาก สถานที่สวยเหมาะมากเลยครับ.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 06:12:51 AM »

ผมว่าหากมีการประชาสัมพันธ์แต่เนิ่นๆคงมีนักกีฬาไปร่วมการแข่งขันกันมาก สถานที่สวยเหมาะมากเลยครับ.

ขอบคุณครับคุณแห้ว...

ในส่วนของ Mini IPSC บอกตรงๆ ว่า ทางผู้จัดซึ่งเป็นเพื่อนร่วมรุ่นกับผู้การสกาย แจ้งให้ช่วยประชาสัมพันธ์เมื่อต้นอาทิตย์นี้เองครับ

ซึ่งทางหน่วยSEAL เห็นว่าทางทหารเรือ เคยให้ความร่วมมือจัดทหารเรือมาเป็น จนท.ปิดเป้าให้ทางสมาคมฯ
ในแมทซ์แข่งขัน Level III และ AustralAsia Championship ที่พัทยา เลยขอแรงมาทางผู้การสกาย คุณณรงค์ศักดิ์ คุณป้อมให้ช่วยเหลือ
ซึ่งกลุ่มเพื่อนๆ ก็เห็นว่าเป็นการกุศลร่วมทำบุญกัน อีกทั้งเพื่อแสดงน้ำใจที่พอจะช่วยได้ เลยรับดำเนินการช่วยกันครับ....

อาจช้าไปนิด แต่ก็ไม่สายที่จะร่วมแรงร่วมใจกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2008, 06:52:44 AM โดย N a J a » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
SU Kim
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 06:56:33 AM »

ไปร่วมด้วย่ครับ  อยากไปชมบรรยากาศหน่วย seal ครับ
อาจจะได้เห็นสนามฝึกของมนุษย์กบด้วยดีจัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 08:32:14 AM »

รบกวนสอบถามรายละเอียดซักนิดนะครับ ผม ธนาพล กุลชัยรัตนา จากสนามยิงปืนบางบัวทองครับ

มีความสนใจที่จะเข้าร่วมกิจกรรมครับ วันอาทิตย์ คงร่วมแข่งขัน มินิรณยุทธ์ พอดีมีเพื่อนๆอยากจะไปดำน้ำ

สคูบ้า ไม่ทราบว่าวันเสาร์มีรายการดำน้ำ สคูบ้า ได้หรือเปล่าครับ หากว่าได้ต้องมีค่าใช้จ่ายไหมครับ

หรือมี เจ้าหน้าที่นำทางด้วยไหมครับ อยากลงดำเรือจมเพชรบุรีเบรเมนด์ครับ หากมีจะได้เตรียมอุปกรณ์

ดำน้ำไปด้วย มีอุปกรณ์ส่วนตัวกันครบครับ ขาดแต่ แทงค์ กับ ตะกั่ว ประมาณ 5 ท่านครับ

ขอขอบคุณในคำตอบครับ  ไหว้  ไหว้  ไหว้

ทราบว่ามีกิจกรรมนี้ครับ จะคุยกับผู้การสกายเพื่อยืนยันอีกทีครับเฮียตี๋ รับรองได้ครบทุกรสครับ เยี่ยม

ไปร่วมด้วย่ครับ  อยากไปชมบรรยากาศหน่วย seal ครับ
อาจจะได้เห็นสนามฝึกของมนุษย์กบด้วยดีจัง

ยินดีครับ...แล้วเจอกันครับ Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2008, 08:34:35 AM โดย N a J a » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 09:14:43 AM »

ซึ่งทางหน่วยSEAL เห็นว่าทางทหารเรือ เคยให้ความร่วมมือจัดทหารเรือมาเป็น จนท.ปิดเป้าให้ทางสมาคมฯ
ในแมทซ์แข่งขัน Level III และ AustralAsia Championship ที่พัทยา เลยขอแรงมาทางผู้การสกาย คุณณรงค์ศักดิ์ คุณป้อมให้ช่วยเหลือ
ซึ่งกลุ่มเพื่อนๆ ก็เห็นว่าเป็นการกุศลร่วมทำบุญกัน อีกทั้งเพื่อแสดงน้ำใจที่พอจะช่วยได้ เลยรับดำเนินการช่วยกันครับ....

อาจช้าไปนิด แต่ก็ไม่สายที่จะร่วมแรงร่วมใจกันครับ[/b][/size]

เยี่ยมครับยิงแล้วได้บุญด้วย.......ส่วนตัว ผมเชื่อว่าเมื่อทางสมาคมฯรู้กันโดยทั่วแล้วว่าเพื่อนจัดงานก็  คงไม่มีใครนิ่งนอนใจกระมังครับ  คงจะไปร่วมด้วยแน่นอน    โดยเฉพาะเมื่อเพื่อนทร.เพื่อนที่ดีของเราชาวไอพีเอสซีจัดงานนี้ขึ้นมา    ผมเองไปแข่งที่สนามของสมาคมฯที่พัทยาทุกแมชย์  ผมเห็นเพื่อนจากทร.มาช่วยเหลือในการแข่งขันทุกครั้ง  ภายใต้การนำของ ผู้การสกาย ครับ    Grin Grin หลงรัก
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:01:06 PM »

นั่นดิ...ไม่มีไรหรอก Grin ผมว่าแค่จูนคลื่นไม่ตรงกันแค่นั้นเลยสัญญานไม่เคลียร์

พอจูนตรงกัน.............เดี๋ยวสัญญานชัดแจ๋ว อย่าคิดมากกันครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:19:35 PM »

ผมวางแผนว่าจะไปถึงท่าเรือประมาณตอนเที่ยงของวันอาทิตย์ ถามว่าที่สโมสรฯ เปิดจำหน่ายอาหารอร่อยให้แม่เด็กกับเด็กทานมั๊ยครับ?
ถ้ามีกะว่าจะทานที่นั่นครับ (จริงๆ โทรถามพี่เปิ้ลหลายคำถามแล้ว จนพี่เขาคงเบื่อตอบแล้ว  Grin)

ยิงเสร็จเอาแบบลวกๆ ขอพาสมาชิกดูปะการังหน่อย  Cheesy

วางแผนดี... เยี่ยม
มีกิจกรรมหลายอย่าง...พาครอบครัวไปด้วยถูกทางเลยครับ  Cheesy

ลูกผมชอบวีน แม่เขาบอกว่าพาไปเที่ยวแล้วเหนื่อย มีแนวโน้มว่าจะไม่ไปด้วย 
คงฉายเดี่ยว จะพากิ๊กไป ก้อไม่มีกิ๊ก   Grin

เฉพาะส่วนมินิรณยุทธ์ สมาชิก สยป.ตร. ลงยิงสี่ท่านครับ

พี่นาจายิง 0 เปิด แข่งกับผมดีกว่า ถ้าผมชนะ พี่ต้องเลี้ยง Heineken ผมขวดนึง 
ถ้าผมแพ้ พี่ก็ต้องเลี้ยง Heineken ผมขวดนึง เหมือนเดิม  Grin แฟร์ดี อิๆ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:23:27 PM »

ผมวางแผนว่าจะไปถึงท่าเรือประมาณตอนเที่ยงของวันอาทิตย์ ถามว่าที่สโมสรฯ เปิดจำหน่ายอาหารอร่อยให้แม่เด็กกับเด็กทานมั๊ยครับ?
ถ้ามีกะว่าจะทานที่นั่นครับ (จริงๆ โทรถามพี่เปิ้ลหลายคำถามแล้ว จนพี่เขาคงเบื่อตอบแล้ว  Grin)

ยิงเสร็จเอาแบบลวกๆ ขอพาสมาชิกดูปะการังหน่อย  Cheesy

วางแผนดี... เยี่ยม
มีกิจกรรมหลายอย่าง...พาครอบครัวไปด้วยถูกทางเลยครับ  Cheesy

ลูกผมชอบวีน แม่เขาบอกว่าพาไปเที่ยวแล้วเหนื่อย มีแนวโน้มว่าจะไม่ไปด้วย 
คงฉายเดี่ยว จะพากิ๊กไป ก้อไม่มีกิ๊ก   Grin

เฉพาะส่วนมินิรณยุทธ์ สมาชิก สยป.ตร. ลงยิงสี่ท่านครับ

พี่นาจายิง 0 เปิด แข่งกับผมดีกว่า ถ้าผมชนะ พี่ต้องเลี้ยง Heineken ผมขวดนึง 
ถ้าผมแพ้ พี่ก็ต้องเลี้ยง Heineken ผมขวดนึง เหมือนเดิม  Grin แฟร์ดี อิๆ

งั้นเลี้ยงโหลหนึ่งเลย... คิก คิก

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:30:28 PM »

รบกวนสอบถามรายละเอียดซักนิดนะครับ ผม ธนาพล กุลชัยรัตนา จากสนามยิงปืนบางบัวทองครับ

มีความสนใจที่จะเข้าร่วมกิจกรรมครับ วันอาทิตย์ คงร่วมแข่งขัน มินิรณยุทธ์ พอดีมีเพื่อนๆอยากจะไปดำน้ำ

สคูบ้า ไม่ทราบว่าวันเสาร์มีรายการดำน้ำ สคูบ้า ได้หรือเปล่าครับ หากว่าได้ต้องมีค่าใช้จ่ายไหมครับ

หรือมี เจ้าหน้าที่นำทางด้วยไหมครับ อยากลงดำเรือจมเพชรบุรีเบรเมนด์ครับ หากมีจะได้เตรียมอุปกรณ์

ดำน้ำไปด้วย มีอุปกรณ์ส่วนตัวกันครบครับ ขาดแต่ แทงค์ กับ ตะกั่ว ประมาณ 5 ท่านครับ

ขอขอบคุณในคำตอบครับ  ไหว้  ไหว้  ไหว้

สำหรับเฮียตี๋ที่น่ารักของน้อง....เรื่องแค่นี้เล็กน้อยมากครับ....ขอเรียนเชิญพี่และเพื่อนๆมาดำน้ำได้ตามต้องการเลยครับ จะใช้อุปกรณ์ของตัวเองหรือเอาที่เกาะก็ได้ครับ ผมได้บอกเพื่อนให้จัดจนท.คอยดูแลพี่และคณะไว้เรียบร้อยแล้ว
ส่วนตำบลที่ดำน้ำนั้น จะเอาบริเวณที่กระแสน้ำในวันนั้นไม่แรงเกินไป และปลอดภัยสำหรับพี่ๆ แต่จะไปถึงเรือจมเพชรบุรีเบรเมนด์ หรือไม่นั้นต้องดูเรื่องเรือรับ-ส่งวันนั้นและคลื่นลมอีกทีครับ....แต่ถ้าไม่ได้ไปดำเรือจมตรงนั้นก็จะหาที่ๆมีแนวปะการังสวยงามให้แทนครับ  ไหว้

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:33:45 PM »

อูย.. ใจดีจัง  Grin  เจอกันก่อนเที่ยงครับ  

ผู้การ... ผมชอบดูหอย มีหอยอะไรแปลกๆ อย่าลืมแนะนำกันบ้าง  Cheesy
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:37:29 PM »

อาจช้าไปนิด แต่ก็ไม่สายที่จะร่วมแรงร่วมใจกันครับ[/b][/size]

เยี่ยมครับยิงแล้วได้บุญด้วย.......ส่วนตัว ผมเชื่อว่าเมื่อทางสมาคมฯรู้กันโดยทั่วแล้วว่าเพื่อนจัดงานก็  คงไม่มีใครนิ่งนอนใจกระมังครับ  คงจะไปร่วมด้วยแน่นอน   โดยเฉพาะเมื่อเพื่อนทร.เพื่อนที่ดีของเราชาวไอพีเอสซีจัดงานนี้ขึ้นมา    ผมเองไปแข่งที่สนามของสมาคมฯที่พัทยาทุกแมชย์  ผมเห็นเพื่อนจากทร.มาช่วยเหลือในการแข่งขันทุกครั้ง  ภายใต้การนำของ ผู้การสกาย ครับ    Grin Grin หลงรัก

ไหว้ ไหว้ กราบขอบคุณอาเสือครับ ผมเป็นคนโชคดีที่ได้พบกับผู้อาวุโสน้ำใจงามอย่างอาเสือ ขอคารวะจากใจจริงครับ  ไหว้ ไหว้

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:45:51 PM »

อูย.. ใจดีจัง  Grin  เจอกันก่อนเที่ยงครับ 

ผู้การ... ผมชอบดูหอย มีหอยอะไรแปลกๆ อย่าลืมแนะนำกันบ้าง  Cheesy

ได้เลยครับพี่...มีทั้งหอยน้ำจืด หอยทะเล หอยน้ำอุ่น เยอะแยะ......ส่วนหอยแปลกๆ เดี๋ยวจัดให้ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:57:18 PM »

ได้เลยครับพี่...มีทั้งหอยน้ำจืด หอยทะเล หอยน้ำอุ่น เยอะแยะ......ส่วนหอยแปลกๆ เดี๋ยวจัดให้ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก  หอยแปลกๆคงไม่ใช่หอยลายนะครับ........ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:28:00 PM »

อุ๊ย.. ขอบคุณหลายๆ

หอยลายที่คุณพี่วุฒิว่าน่ะ มันเป็นหอยหมดอายุ เดี๋ยวท้องเสีย Cheesy
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:33:19 PM »

...คุณภิมุข คุณเสือวุฒิ ผู้การ คุยกันเรื่องหอยเข้ากับบรรยากาศชายทะเลเลยนิ  คิก คิก

...วันอาทิตย์พบกันกันครับ (จะบอกว่าเจอกัน เดี๋ยวจะเป็นเรื่อง อิอิ) 

...พอดีผมไปส่งลูกชายกลับเมืองชลถึงได้แข่งแมตช์นี้ (แมตช์เดียวในระยะนี้) อีกอย่างผมเองก็หลานประดู่  อยากสนับสนุน ทร. ด้วยครับ  เยี่ยม

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 14
  พิมพ์