เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 04:38:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมการแข่งขัน SEAL Island Shooting Championship 2008 : 29-30 มีนาคม 2551  (อ่าน 35963 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #45 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:40:27 PM »

อูย.. ใจดีจัง  Grin  เจอกันก่อนเที่ยงครับ  

ผู้การ... ผมชอบดูหอย มีหอยอะไรแปลกๆ อย่าลืมแนะนำกันบ้าง  Cheesy

ได้เลยครับพี่...มีทั้งหอยน้ำจืด หอยทะเล หอยน้ำอุ่น เยอะแยะ......ส่วนหอยแปลกๆ เดี๋ยวจัดให้ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก  หอยแปลกๆคงไม่ใช่หอยลายนะครับ........ คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #46 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:50:02 PM »

ไปทะเลแล้วไม่ชมหอย... ไม่เรียกว่าถึงทะเลครับพี่แก้ว   เดี๋ยวเจอกันครับ  Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #47 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:52:39 PM »

อูย.. ใจดีจัง  Grin  เจอกันก่อนเที่ยงครับ 

ผู้การ... ผมชอบดูหอย มีหอยอะไรแปลกๆ อย่าลืมแนะนำกันบ้าง  Cheesy

ได้เลยครับพี่...มีทั้งหอยน้ำจืด หอยทะเล หอยน้ำอุ่น เยอะแยะ......ส่วนหอยแปลกๆ เดี๋ยวจัดให้ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก  หอยแปลกๆคงไม่ใช่หอยลายนะครับ........ คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เข้าบรรยากาศกันเลย...ผมเป็นคนแกะหอยเก่งยังไม่คุยเลย คิก คิก

ได้คุยกับนายแห้ว และทีมเสนีย์รณยุทธอุดร...
แจ้งว่าจะเข้าไปร่วมแข่งวันเสาร์ แล้วรุ่งขึ้นมาแข่งที่นวมินทร์ต่อ...โอ้เยี่ยมเลย ขอบคุึณครับ เยี่ยม

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #48 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:57:10 PM »

...คุณภิมุข คุณเสือวุฒิ ผู้การ คุยกันเรื่องหอยเข้ากับบรรยากาศชายทะเลเลยนิ  คิก คิก

...วันอาทิตย์พบกันกันครับ (จะบอกว่าเจอกัน เดี๋ยวจะเป็นเรื่อง อิอิ)  

...พอดีผมไปส่งลูกชายกลับเมืองชลถึงได้แข่งแมตช์นี้ (แมตช์เดียวในระยะนี้) อีกอย่างผมเองก็หลานประดู่  อยากสนับสนุน ทร. ด้วยครับ  เยี่ยม

ไหว้ ถือเป็นการทำบุญกุศลครับพี่แก้ว.....แล้วเจอกันครับ  ไหว้ ใช้คำว่า"เจอกัน"กับพี่แก้ว ไม่มีเรื่องแน่ๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 03:09:40 PM »

อูย.. ใจดีจัง  Grin  เจอกันก่อนเที่ยงครับ 

ผู้การ... ผมชอบดูหอย มีหอยอะไรแปลกๆ อย่าลืมแนะนำกันบ้าง  Cheesy

ได้เลยครับพี่...มีทั้งหอยน้ำจืด หอยทะเล หอยน้ำอุ่น เยอะแยะ......ส่วนหอยแปลกๆ เดี๋ยวจัดให้ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คิก คิก  หอยแปลกๆคงไม่ใช่หอยลายนะครับ........ คิก คิก

เข้าบรรยากาศกันเลย...ผมเป็นคนแกะหอยเก่งยังไม่คุยเลย คิก คิก

ได้คุยกับนายแห้ว และทีมเสนีย์รณยุทธอุดร...
แจ้งว่าจะเข้าไปร่วมแข่งวันเสาร์ แล้วรุ่งขึ้นมาแข่งที่นวมินทร์ต่อ...โอ้เยี่ยมเลย ขอบคุึณครับ เยี่ยม

ซาบซึ้งน้ำใจครับ  เยี่ยม

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 03:13:41 PM »

ซาบซึ้งน้ำใจครับ  เยี่ยม

คำนี้สำคัญสำหรับผู้รู้ใจครับ   เยี่ยม คิก คิก

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 03:14:54 PM »

...คุณภิมุข คุณเสือวุฒิ ผู้การ คุยกันเรื่องหอยเข้ากับบรรยากาศชายทะเลเลยนิ  คิก คิก

...วันอาทิตย์พบกันกันครับ (จะบอกว่าเจอกัน เดี๋ยวจะเป็นเรื่อง อิอิ)  

...พอดีผมไปส่งลูกชายกลับเมืองชลถึงได้แข่งแมตช์นี้ (แมตช์เดียวในระยะนี้) อีกอย่างผมเองก็หลานประดู่  อยากสนับสนุน ทร. ด้วยครับ  เยี่ยม

ไหว้ ถือเป็นการทำบุญกุศลครับพี่แก้ว.....แล้วเจอกันครับ  ไหว้ ใช้คำว่า"เจอกัน"กับพี่แก้ว ไม่มีเรื่องแน่ๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก

แล้วไปกินข้าวด้วยกันนะครับ หลงรัก หลงรัก

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #52 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 03:38:25 PM »

แล้วไปกินข้าวด้วยกันนะครับ หลงรัก หลงรัก

...รับทราบครับ  มื้อเย็นผมดูสถานการณ์เรือพ่วงผมก่อน  มื้อกลางวันได้กินด้วยกันแน่ครับ Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #53 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 03:40:27 PM »

ผมพร้อมครับ  หลงรัก

THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #54 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 05:18:30 PM »

รบกวนสอบถามรายละเอียดซักนิดนะครับ ผม ธนาพล กุลชัยรัตนา จากสนามยิงปืนบางบัวทองครับ

มีความสนใจที่จะเข้าร่วมกิจกรรมครับ วันอาทิตย์ คงร่วมแข่งขัน มินิรณยุทธ์ พอดีมีเพื่อนๆอยากจะไปดำน้ำ

สคูบ้า ไม่ทราบว่าวันเสาร์มีรายการดำน้ำ สคูบ้า ได้หรือเปล่าครับ หากว่าได้ต้องมีค่าใช้จ่ายไหมครับ

หรือมี เจ้าหน้าที่นำทางด้วยไหมครับ อยากลงดำเรือจมเพชรบุรีเบรเมนด์ครับ หากมีจะได้เตรียมอุปกรณ์

ดำน้ำไปด้วย มีอุปกรณ์ส่วนตัวกันครบครับ ขาดแต่ แทงค์ กับ ตะกั่ว ประมาณ 5 ท่านครับ

ขอขอบคุณในคำตอบครับ  ไหว้  ไหว้  ไหว้

สำหรับเฮียตี๋ที่น่ารักของน้อง....เรื่องแค่นี้เล็กน้อยมากครับ....ขอเรียนเชิญพี่และเพื่อนๆมาดำน้ำได้ตามต้องการเลยครับ จะใช้อุปกรณ์ของตัวเองหรือเอาที่เกาะก็ได้ครับ ผมได้บอกเพื่อนให้จัดจนท.คอยดูแลพี่และคณะไว้เรียบร้อยแล้ว
ส่วนตำบลที่ดำน้ำนั้น จะเอาบริเวณที่กระแสน้ำในวันนั้นไม่แรงเกินไป และปลอดภัยสำหรับพี่ๆ แต่จะไปถึงเรือจมเพชรบุรีเบรเมนด์ หรือไม่นั้นต้องดูเรื่องเรือรับ-ส่งวันนั้นและคลื่นลมอีกทีครับ....แต่ถ้าไม่ได้ไปดำเรือจมตรงนั้นก็จะหาที่ๆมีแนวปะการังสวยงามให้แทนครับ  ไหว้

ต้องขอขอบคุณท่านผู้การสกายครับ.
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 05:30:28 PM »

วันเสาร์กับเพื่อนรวม 3 คน จะไปเยี่ยมคารวะและจะร่วมสนุกกับพี่ๆนะครับ
รบกวนเรียนถามพี่นาจา ผมต้องเอาเรือส่วนตัวไปด้วยหรือไม่ครับ เพราะเวลาผมไปแข่งใกล้ๆทะเลทีไรผมจะยิงไม่เอาอ่าวเลย หากเอาเรือส่วนตัวไปด้วยจะได้ถ่อเรือกลับเข้าฝั่งได้ด้วยตัวเอง. หัวเราะร่าน้ำตาริน
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #56 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 05:38:44 PM »

วันเสาร์กับเพื่อนรวม 3 คน จะไปเยี่ยมคารวะและจะร่วมสนุกกับพี่ๆนะครับ
รบกวนเรียนถามพี่นาจา ผมต้องเอาเรือส่วนตัวไปด้วยหรือไม่ครับ เพราะเวลาผมไปแข่งใกล้ๆทะเลทีไรผมจะยิงไม่เอาอ่าวเลย หากเอาเรือส่วนตัวไปด้วยจะได้ถ่อเรือกลับเข้าฝั่งได้ด้วยตัวเอง. หัวเราะร่าน้ำตาริน

5555 งั้นผมก็มี็เพื่อนพายเรือเข้าอ่าวแล้วซิครับ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2008, 05:55:31 PM โดย N a J a » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #57 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 06:38:15 PM »

5555 งั้นผมก็มี็เพื่อนพายเรือเข้าอ่าวแล้วซิครับ  คิก คิก ยิ้มีเลศนัย
อย่าพายเลยครับพี่เดี๋ยวยืมชุดหน่วยซีลแล้วปล่อยลอยไปก็ได้ครับไม่เหนื่อย คิก คิก คิก คิก คิก คิก
2011
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #58 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 06:40:24 PM »

ส่วนเรื่องทานวันเสาร์เย็นขอออกความเห็นครับว่ากินใต้ที่พัก (อาคารรับรอง 1 ) เลยครับอาหารอร่อยราคาดีด้วยครับ(พนักงานก็ยิ้มแย้มแจ่มใสครับ)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #59 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 06:46:25 PM »

ส่วนเรื่องทานวันเสาร์เย็นขอออกความเห็นครับว่ากินใต้ที่พัก (อาคารรับรอง 1 ) เลยครับอาหารอร่อยราคาดีด้วยครับ(พนักงานก็ยิ้มแย้มแจ่มใสครับ)

...อาหารอร่อยตามที่บอกครับ  ส่วนเรื่องพนักงาน  มีอะไรดีกว่าความยิ้มแย้มแจ่มใส  รับรองว่าเจริญอาหาร Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 14
  พิมพ์