เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 02:20:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมการแข่งขัน SEAL Island Shooting Championship 2008 : 29-30 มีนาคม 2551  (อ่าน 35817 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #150 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 01:30:56 PM »

ผมว่าอิริค แคมโบเดียใช่เปล่า คิก คิก

...555  Grin Grin ท่านอื่นว่าไงครับ  Grin

Wink  อันว่าหน้าตา....กระผมจำไม่ได้ เพราะพรางตาด้วยแว่นและผ้าคลุมผม

Grin แต่ที่กระผมจำเฮียตี๋ได้ก็เพราะเสื้อผ้า นี่แหล่ะครับ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #151 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 01:45:02 PM »

Cheesy  รางวัลสวยดีครับเป็นไม้พายด้วย  เยี่ยม   มีความหมายว่าอะไรหรือเปล่าครับ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #152 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 03:14:15 PM »

ปลอมตัวได้เนียนมากๆ  Grin 

ว่าแต่พี่แก้วแว่บเร็วจัง พอตกเย็นก็ไม่เห็นแล้ว
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #153 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 06:23:01 PM »

Cheesy  รางวัลสวยดีครับเป็นไม้พายด้วย  เยี่ยม   มีความหมายว่าอะไรหรือเปล่าครับ Grin

สงสัยผู้จัดอยากจะสื่อถึงความสามัคคีรึเปล่าครับ ว่าทำการใดจะสำเร็จลงได้ต้องช่วยกันพาย  Cheesy หรือมีความนัยอย่างอื่นรึเปล่า

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #154 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:51:08 PM »

ตามที่พี่ น.ท สุริยัน บอกกล่าวในงานนะครับ
พายเป็นของสำคัญมากของหน่วยซีลครับ ทุกคนต้องกอดรัดพายและรักษาพายไว้ครับ เพราะลงเรือต้องมีพายถือเป็นของสำคัญมากๆครับ ดังนั้นการมอบพายให้ถือว่ามอบสิ่งสำคัญหรือมอบใจให้นั่นเองครับ หลงรัก

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #155 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:56:07 PM »

ปลอมตัวได้เนียนมากๆ  Grin 

ว่าแต่พี่แก้วแว่บเร็วจัง พอตกเย็นก็ไม่เห็นแล้ว

...ภารกิจเรือพ่วงครับคุณภิมุข   Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #156 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 08:58:05 PM »

ตามที่พี่ น.ท สุริยัน บอกกล่าวในงานนะครับ
พายเป็นของสำคัญมากของหน่วยซีลครับ ทุกคนต้องกอดรัดพายและรักษาพายไว้ครับ เพราะลงเรือต้องมีพายถือเป็นของสำคัญมากๆครับ ดังนั้นการมอบพายให้ถือว่ามอบสิ่งสำคัญหรือมอบใจให้นั่นเองครับ หลงรัก

...ใช่แล้วครับ  ผมว่าของรางวัลมีความหมายมากจริงๆ  เยี่ยม

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Τσρ Κσρ รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 294

สูงสุด คืนสู่สามัญ

« ตอบ #157 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 11:41:34 PM »

ตามมาตั้งแต่หน้าแรกจนหน้าสุดท้าย

ผมยังสรุปให้ตัวเองไม่ได้ครับ ว่าประทับใจบรรยากาศรอบรอบสถานที่จัดการแข่งขัน

หรือบรรยากาศความเป็นพี่เป็นน้อง ความเป็นกันเอง ที่สะท้อนออกมาในแต่ละโพสท์

มากกว่ากันครับ 
  Grin

Ability is Nothing Without Opportunity. 

Napoleon Bonaparte
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158 เมื่อ: เมษายน 02, 2008, 11:55:31 PM »

ไม้พาย ในความหมายและมุมมองของผมและพี่ N a J A คือ เอาไว้ให้เราสองคนพายเข้าฝั่งเพราะยิงไม่เอาอ่าวทั้งสองคน เนาะพี่ Na Ja เนาะ  เศร้า (ล้อเล่นนะครับ   Grin ไหว้ )
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #159 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 01:07:11 AM »

ถูกต้องตามที่พี่เฉลิมชัยว่ามานะครับ.....มนุษย์กบ เรือยาง ไม้พาย เป็นของที่ต้องอยู่ด้วยกัน....ในการฝึกนักทำลายใต้น้ำจู่โจม นักเรียนทุกคนจะมีไม้พายของตนเองและจะต้องรักษาเท่าชีวิต ไม้พายอยู่คนอยู่ เผลอหลับ ไม้พายถูกขโมยไป มีสิทธิ์ไม่จบหลักสูตรเอาง่ายๆ...ดังนั้นมนุษย์กบทุกนายจะหวงแหนไม้พายเท่าชีวิต....ดังนั้นการที่นำไม้พายมอบให้กับใครถือว่าเป็นการมอบทั้งกายและใจให้ผู้นั้นครับ.....ดังเช่นที่สุริยันเพื่อนผมว่าไว้ "ท่านได้ใจพวกเราไปแล้ว"... เยี่ยม

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #160 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 01:09:46 AM »

ยินดีด้วยครับผู้การ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  คราวหน้าจัดอีก มีโดดร่มด้วยซิครับ  ผมไปด้วยแน่ๆ  คิก คิก คิก คิก

ขอบคุณมากครับพี่เจษ......อยากโดดผมช่วยได้เสมอ...แต่อย่าลืมถามคนข้างๆก่อนนะครับท่านพี่..  คิก คิก ขำก๊าก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #161 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 01:14:24 AM »

ยินดีด้วยครับผู้การ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม  คราวหน้าจัดอีก มีโดดร่มด้วยซิครับ  ผมไปด้วยแน่ๆ  คิก คิก คิก คิก

คิก คิก ได้ยินว่าอาทิตย์หน้าจัดอีก มีโดดร่มด้วย   ยิ้มีเลศนัย
จริงๆอ่ะ
แล้วเมื่อไหร่จะมีจัด IDPA มั่งครับ  เผื่อจะได้มีสอนการยิงทางยุทธวิธีให้ Seal บ้าง  Grin Grin โดนชก โดนชก โดนชก  ขำก๊าก ขำก๊าก

วงแตก....
อ้าว..ได้ข่าวว่าสอนทหารได้นิ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #162 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 02:20:46 AM »

ขอบคุณมากครับพี่เจษ......อยากโดดผมช่วยได้เสมอ...แต่อย่าลืมถามคนข้างๆก่อนนะครับท่านพี่..  คิก คิก ขำก๊าก
ขอบคุณหลายๆครับ  เผื่อมีโอกาศปะเหม่า  ถ้าทาง นย มีโดดอยู่แล้ว  ขอพ่วงท้ายไปด้วยคนคร้าบ  อิอิ คนข้างๆก็ไม่ต้องบอกซิครับ  แฮ่ๆๆๆ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #163 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 07:12:15 AM »

ขอบคุณหลายๆครับ  เผื่อมีโอกาศปะเหม่า  ถ้าทาง นย มีโดดอยู่แล้ว  ขอพ่วงท้ายไปด้วยคนคร้าบ  อิอิ คนข้างๆก็ไม่ต้องบอกซิครับ  แฮ่ๆๆๆ

รีบมาเลยครับ...คิดถึง หลงรัก ยิ้มีเลศนัย

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #164 เมื่อ: เมษายน 03, 2008, 01:33:40 PM »

รีบมาเลยครับ...คิดถึง หลงรัก ยิ้มีเลศนัย

ไช่แล้วพวกเราคิดถึงเหลือเกิน... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย  ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14
  พิมพ์