เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:33:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ IPSC SINGLE STACK จัดทำเสร็จแล้วครับ  (อ่าน 43813 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 06:10:04 PM »

...ไปคุยตรงโน้นเถอะครับ กระทู้นี้เรื่องเสื้อน่ะ

http://www.gunsandgames.com/smf/index.php/topic,5382.0.html

...สรุปว่าเสื้อสวยครับ ตกลงได้แบบไหนสั่ง 1 ตัวไซส์ L  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 06:25:34 PM »

XL สามตัวครับ  Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 08:08:39 PM »

XL สามตัวครับ Grin Grin Grin Grin
พี่1885ครับ เราตกลงว่าจะเอาเสื้อไปให้คุณวรกฤษนะครับ ไม่ใช่สั่งเสื้อนะครับ แห๋มปรับ Class เลยงงใหญ่เลยนะ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 09:33:14 PM »

แบบที่หนึ่งปืนไขว้ถ้าเสื้อสีเข้มรูปปืนจะกลืนไปกับสีของเสื้อมองไม่ชัด เหมือนตัวที่ใส่เสื่อวันที่24 แล้วสีธงชาติผมว่าน่าจะเป็นแนวนอนนะ แบบที่สองโล้โก้เด่นกว่าประเทศ ชอบครับ หลงรัก

เรื่องสีเสื้อกับสีที่ตัวปืนไม่มีปัญหาครับถ้าพื้นดำหรือสีเข้มตัวปืนก็จะเป็นสีขาวครับถ้าพื้นขาวลงใส่สีตามแบบครับ

ธงชาติแนวนอนเดี๋ยวจะลองปรับดูครับ

ส่วนแบบที่ 2 จะแก้ไขให้ครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 09:37:23 PM »

ขออนุญาตโพส์ตครับ

สวยไม่สวยอย่างไรติชมได้ครับ

ถ้าเห็นควรว่าดีแล้วก็ลงคะแนนเสียงได้เลยครับ

จะได้ใส่ทัน 14 ส.ค. 48 ที่ฟาร์มจระเข้ ครับ

แบบที่ 1

...แบบที่ 1 คันล๊อคสไลด์ของปืน 1911 มีเฉพาะด้านซ้ายของปืนนะครับ ด้านขวาจะเป็นช่องคายปลอกครับ Smiley

ผมจำเป็นต้องใช้แบบเดียวกันแล้วทำให้มันกลับด้านครับผมไม่มีแบบอีกข้างของตัวปืนครับเลยต้องทำอย่างที่เห็น

ที่จริงก็อยากให้ออกมาตามความเป็นจริงแต่ผมทำไม่เป็นอ่ะครับตอนนี้ก็ทำเท่าที่ทำได้ครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 09:38:25 PM »

...ผลงานนักยิงปืน ส.ว. (สูงวัย) ที่ 1 คลาสยูครับ แต่ได้เปอร์เซ็นต์เกือบๆ เท่าคลาส B เลยนะ (ขอคุยหน่อย) Cheesy Cool

ยืนยันรางวัลผลงานอยู่ที่ผมครับ...ไม่มารับเกิน 14 ส..ค. มียึด อิอิ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 11:08:00 PM »

แบบที่ 3 ครับ

ลบรูปทิ้งช่วยให้เวปเบาขึ้นครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2005, 12:53:44 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 11:10:22 PM »

แบบนี้ปรับปรุงจากแบบที่ 2 ครับ จากเดิมที่ว่าโลโก้ใหญ่ไป

แบบที่ 2-1

ลบรูปทิ้งช่วยให้เวปเบาขึ้นครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2005, 12:54:06 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2005, 11:44:33 PM »

แบบนี้ปรับปรุงจากแบบที่ 2 ครับ จากเดิมที่ว่าโลโก้ใหญ่ไป

แบบที่ 2-1

โหวดแบบนี้เลยครับ  Grin

We can either find the way or make one.
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 11:02:52 AM »

...ผลงานนักยิงปืน ส.ว. (สูงวัย) ที่ 1 คลาสยูครับ แต่ได้เปอร์เซ็นต์เกือบๆ เท่าคลาส B เลยนะ (ขอคุยหน่อย) Cheesy Cool

ยืนยันรางวัลผลงานอยู่ที่ผมครับ...ไม่มารับเกิน 14 ส..ค. มียึด อิอิ

...ฝากไว้ก่อนครับ  Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 11:56:36 AM »

แบบที่ 2-1

โหวดแบบนี้เลยครับ  Grin

...เห็นด้วยกับแบบนี้ครับ  Cheesy

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 01:02:03 PM »

...ผลงานนักยิงปืน ส.ว. (สูงวัย) ที่ 1 คลาสยูครับ แต่ได้เปอร์เซ็นต์เกือบๆ เท่าคลาส B เลยนะ (ขอคุยหน่อย)  Cheesy Cool
ไม่ใช่ย่อยเลยนะครับพี่ สุดยอดด ยิงเนียนนมากครับผม  Grin

โห แล้วบอกว่ายังเอาตัวไม่ค่อยรอด  Wink
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 05:30:54 PM »

หากใครทำเสื้อเสร็จ ขอจอง XL สักสามตัวนะขอรับ
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 08:42:32 PM »

แบบปรับปรุงล่าสุดครับ Grin

ทำอาร์มได้ด้วย เห็นควรแล้วว่าดีแบบนี้ ขอสัก 5 เสียงจะรีบดำเนินการทันที

เรื่องปืนอีกด้านจนปัญญาครับทำไม่ได้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2005, 12:54:33 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 09:09:11 PM »

เจ้าของกระทู้แฟนคิมเบอร์จริงๆ..... ขอจอง 1 ตัว แบบที่ 1 ครับ  แต่ผมยังอยากให้เป็นรูปปืนด้านขวามีช่องคายปลอก กับไม่มีที่ปลดสไลด์นะครับ   

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 21
  พิมพ์