เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 10:24:30 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ IPSC SINGLE STACK จัดทำเสร็จแล้วครับ  (อ่าน 43722 ครั้ง)
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 10:44:17 PM »

แบบ 2-1  สวยดีครับ Cheesy

หากทำเสื้อ  ขอจอง ไซร์ L  ซัก 2 ตัวนะครับ  Grin

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 10:57:23 PM »

ไม่เห็นหน้าท่าน ส.ว. เลยอ่ะ

ตากล้องกลัวลูกปืนครับ  Grin Grin Grin Grin Grin  ไม่ได้ยิงกันทีละนัดนะครับ  แทบสาดเข้าหาเป้ากันทั้งนั้น Grin Grin Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2005, 11:48:31 PM »

หลังจากจนปัญญาจะแก้ไขอีกด้านแต่ด้วยความพยายามที่จะทำก็สำเร็จจนได้ Grin Grin......เฮ้อเหนื่อย หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปรับปรุงเป็นครั้งสุดท้ายแล้วครับ

ตกลงกับเพื่อนว่าจะทำเป็นปักลงไปในเสื้อเลยจะสวยกว่า Wink ดูแล้วเท่ห์กว่าสกรีน

ลบรูปทิ้งช่วยให้เวปเบาขึ้นครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2005, 12:55:00 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 06:56:31 AM »

....สวยครับ  ได้ความเป็นไทยกับสากลในรูปแบบเดียวกัน....(  ขอจองสักตัวได้ไหมครับ )

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 07:41:55 AM »

....สวยครับ ได้ความเป็นไทยกับสากลในรูปแบบเดียวกัน....( ขอจองสักตัวได้ไหมครับ )
---------------------------------------------------------------------------------

สนับสุน พี่  ป-ปั้น  ครับ

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
เทพอสูรสองร่าง:รักในหลวง
HECKLER & KOCH P2000 V4
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

« ตอบ #35 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 09:02:28 AM »

สวยครับ

ไม่ทราบว่าชอบปืนอย่างเดียวไม่ได้ยิง IPSC ขอจองสักตัวได้หรือเปล่าครับคุณวรกฤษ

เงินทองใช้ไม่ทันแก่ก็หมด แต่เพื่อนซิครับแก่แล้วยังมานั่งเล่าความหลังให้กันฟัง
.....HECKLER & KOCH P2000 V4....
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #36 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 10:17:37 AM »

เรียนคุณ วรกฤษ สวยครับ  ออกแบบซึ่งได้ความเป็นไทยกับสากลในรูปแบบเดียวกัน.... (  ขอจองสักตัวสักตัวนะครับ )
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #37 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 12:01:35 PM »

สวยครับ

ไม่ทราบว่าชอบปืนอย่างเดียวไม่ได้ยิง IPSC ขอจองสักตัวได้หรือเปล่าครับคุณวรกฤษ

ตอบแทน  Grin Grin Grin Grin Grin   ไม่เล่น IPSC ก็จองได้ครับ  Grin Grin Grin Grin Grin 

korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #38 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 03:53:59 PM »

พี่วรกฤษครับ จะออกมาเป็นแบบไหนๆ ก็ชอบครับขออนุญาติแจมได้ด้วยหรือป่าวครับ  จองเลยเบอร์ M 2 ตัวครับ
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #39 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 04:22:34 PM »

คุณ Phoenix ฝากบอกว่า "ท่านใดที่ต้องการสั่งจองเสื้อ กรุณาระบุขนาด และจำนวนในกระทู้ ด้านล่างนี้กระทู้เดียว" เพื่อที่การนับจำนวนจะได้ไม่ผิดพลาดเจ้าค่ะ

http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=264

I am dying... -*-

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 07:01:17 PM »

รับทราบครับผม

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 08:24:04 PM »

รับทราบครับผม
ขอบคุณครับ เพราะจะได้รวบรวมขนาดและจำนวนที่แน่นอนครับ ราคาไม่แพงครับทุกคนเท่ากันหมด วัตถุประสงค์เพื่อมีเสื้อสวยๆมาใส่กันมากกว่า ไม่คิดทำกำไรครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 08:52:51 PM »

แบบนี้เป็นแบบปรับปรุงครั้งล่าสุดแล้วครับหลังจากเปลี่ยนมาแล้วหลายรอบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ท่านใดสนใจต้องการลงชื่อที่ใช้ในเวป/ขนาด/จำนวน  ตามกระทู้ที่ คุณโบว์ จัดไว้ได้เลยครับ

หรือถ้าเข้าไม่ได้ก็จองที่นี่ก็ได้ครับ(เพราะว่าบางท่าน P M มาว่าเข้าเวปข้างบ้านไม่ได้)

เสื้อจะเป็นการสั่งตัดตามจำนวนที่สั่งจองไว้ ตัวเสื้อสีขาว ที่แขนซ้ายปักโลโก้ แผนที่ประเทศไทยตามแบบประมาณ 4 นิ้ว

ด้านหลังจะปักตามแบบขนาดประมาณเส้นผ่าศูนย์กลาง 9 นิ้ว สรุปแล้วเป็นงานปักทั้งตัว

ลบรูปทิ้งช่วยให้เวปเบาขึ้นครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2005, 12:55:36 AM โดย วรกฤษ » บันทึกการเข้า

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 08:57:24 PM »

...ขอบคุณคุณวรกฤษที่แก้ไขแบบให้ครับ เยี่ยมจริงๆ

...ไปจองมาแล้วครับ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2005, 09:10:01 PM »

แบบนี้เป็นแบบปรับปรุงครั้งล่าสุดแล้วครับหลังจากเปลี่ยนมาแล้วหลายรอบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ท่านใดสนใจต้องการลงชื่อที่ใช้ในเวป/ขนาด/จำนวน ตามกระทู้ที่ คุณโบว์ จัดไว้ได้เลยครับ

เสื้อจะเป็นการสั่งตัดตามจำนวนที่สั่งจองไว้ ตัวเสื้อสีขาว ที่แขนซ้ายปักโลโก้ แผนที่ประเทศไทยตามแบบประมาณ 4 นิ้ว

ด้านหลังจะปักตามแบบขนาดประมาณเส้นผ่าศูนย์กลาง 10 นิ้ว สรุปแล้วเป็นงานปักทั้งตัว

สวยมากเลย  Grin Grin Grin Grin  น่าใส่จัง Grin Grin Grin Grin 

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 21
  พิมพ์