เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:22:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช่เม่น หรือเปล่าครับ  (อ่าน 10322 ครั้ง)
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 12:57:54 PM »

อ้าว ไม่ใช่เม่นเหรอครับ ผมอยู่ที่ทำงานเสียด้วย เย็นนี้จะไปดู จะรอดไหมเนี่ย

รีบกลับไปดูดีกว่าครับพี่...สงสารมัน... หัวเราะร่าน้ำตาริน
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:02:59 PM »

มันจะทำลายธรรมชาติ เหมือนกับพวกปลาซัคเกอร์ มั๊ยครับ

พี่สิงห์บ้า  ปานนี้  มันไปกิน งู แล้วมั่งครับ.....     ขำก๊าก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:07:28 PM »

โทรหาเพื่อน เจ้าของมือปล่อยแล้วครับเขาจะกลับไปดูให้ครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:38:46 PM »

โทรหาเพื่อน เจ้าของมือปล่อยแล้วครับเขาจะกลับไปดูให้ครับ

ไหว้ ขอให้เจอเถอะครับ พวกสัตว์เลี้ยงถูกปล่อยน่าสงสารมากเพราะหากินเองไม่เป็นและไม่ระวังศัตรูทางธรรมชาติ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 01:43:07 PM »

พี่สิงห์บ้า  ปานนี้  มันไปกิน งู แล้วมั่งครับ.....     ขำก๊าก

น้า yod ใจร้าย อ๋อย

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:33:19 PM »

ถ้าดูแลไม่ไหว  จัดการฆ่า ทิ้งเสียนะครับ  อย่าปล่อยเข้าป่าเด็ดขาด    .... หรือไม่ส่งคืนเจ้าของเป็นดีที่สุด

....ตามล่า...อีตอแหล
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:36:43 PM »

Grinขอบคุณครับ ไหว้

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:36:55 PM »

ไม่ต้องฆ่าก็ได้ค่ะ อย่าฆ่ามันน๊า ส่งมา ส่งมา เลี้ยงเอง หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:39:30 PM »

ไหว้ ขอให้เจอเถอะครับ พวกสัตว์เลี้ยงถูกปล่อยน่าสงสารมากเพราะหากินเองไม่เป็นและไม่ระวังศัตรูทางธรรมชาติ
ครับผม ผมก็ขอให้เจอครับ น่าสงสาร

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:45:46 PM »

ถ้าดูแลไม่ไหว  จัดการฆ่า ทิ้งเสียนะครับ  อย่าปล่อยเข้าป่าเด็ดขาด    .... หรือไม่ส่งคืนเจ้าของเป็นดีที่สุด

พี่โทนใจร้ายยยยยยยย  ตกใจ

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:48:50 PM »

ไม่ต้องฆ่าก็ได้ค่ะ อย่าฆ่ามันน๊า ส่งมา ส่งมา เลี้ยงเอง

เจ๊  มีแผน อะไร ป่าว............

เลี้ยงต้อย  แล้ว รอ เชือด......
    ขำก๊าก

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:49:22 PM »

พี่โทนใจร้ายยยยยยยย  ตกใจ

แพ๊คใส่กล่องส่ง EMS ให้เจ๊โอเลี้ยง  .........  เลี้ยง

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
sopon870
อินทรีสนามจันทร์
Hero Member

คะแนน 277

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 02:49:52 PM »

ลุ้นครับ...ขอให้หาเจอนะครับพี่  ไหว้

หัวโขนคนสวมหัวเต้น  หมายเป็นลิงยักษ์สักครู่
ถอดหัวโขนคนเดิมดู   ใช่ผู้ยักษ์ลิง สิ่งลวง  

พระนิพนธ์ใน สมเด็จพระอริยวงศาคตญาณ (วาสนมหาเถร)
สมเด็จพระสังฆราชพระองค์ที่ 18 แห่งกรุงรัตนโกสินทร์
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #28 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 03:21:50 PM »

..ไม่เคยเห็นครับ...ตัวอะไร. Huh

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #29 เมื่อ: มีนาคม 28, 2008, 03:28:05 PM »

...ขอโทษนะครับ  มีใครลองกินหรือยัง  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 [2] 3 4 5 6
  พิมพ์