เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:29:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รำลึกถึงอดีต กับปัจจุบัน มหาวิทยาลัยรามคำแหง หน้า ๗  (อ่าน 16893 ครั้ง)
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #75 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 09:23:20 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy

... หาดทุ่งวัวแล่น ... เคยไปตั้งแต่สมัย ... มีร้านอาหาร ... อยู่ริมชายหาดแค่ร้านเดียว ... เจ้าของเป็นคน จ.อำนาจเจริญ ...  Grin Grin Grin

... คล้าย ๆ ว่า ... วัว ... วิ่งหนี ... อะไรสักอย่าง ... มาล้มขาดใจตายอยู่ ... ณ ... ชายหาดแห่งนี้  ... เลยได้ชื่อว่า ... อ่าวทุ่งวัวแล่น ...  Grin Grin Grin

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #76 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 09:49:21 AM »

ปีกลายไปพักที่คาบาน่าเช่นกัน ชอบทางเข้าทุ่งวัวแล่นช่วงผ่านสนามยิงปืน สนามเขาสวยดีแท้

แต่ก่อนกลับเสียอารมณ์นิดหน่อยดันไปเจอกับคนอาบน้ำครั้งละสี่ขัน ไปทัวร์กับสีกาเต็มรถตู้เลย

แสดงว่าคนกลุ่มนั้นอาบน้ำมากกว่าพี่ปู 3 ขัน.... แลบลิ้น พี่ปูเลยเสียอารมณ์... คิก คิก

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #77 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 06:53:14 PM »

...อยากไปเขื่อนเชี่ยวหลานครับ  ท่านใดมีรายละเอียดการเดินทางและที่พักบ้างครับ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #78 เมื่อ: เมษายน 13, 2008, 07:32:21 PM »

หมีแพนด้า พ.ค.หากไม่ผิดแผน ได้เมาอีกแน่ คริๆ

เสือกลิ้ง พวกเรา ไม่ชอบ"รอบเหมา"

กล้องดีๆ แพงๆจากลุงตุ้ม ภาพสวยจริงๆ น่าจะหามาใช้บ้าง โครงการณ์ต่อไป แต่ตอนนี้ รอ M2 ก่อน คริๆ
เตรียมตัได้พี่ วันเปิดรับใบได้เลยครับ..

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #79 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 07:03:39 PM »

...อยากไปเขื่อนเชี่ยวหลานครับ  ท่านใดมีรายละเอียดการเดินทางและที่พักบ้างครับ

เดี๋ยวไม่กี่วันนี้ คงเดินทางลงพื้นที่แถวอำเภอบ้านตาขุนนะครับ จะแวะไปเอาข้อมูลอัพเดทมาให้ครับผม
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #80 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 07:06:55 PM »

เดี๋ยวไม่กี่วันนี้ คงเดินทางลงพื้นที่แถวอำเภอบ้านตาขุนนะครับ จะแวะไปเอาข้อมูลอัพเดทมาให้ครับผม

...ขอบคุณล่วงหน้าครับ  ผมจะรอ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #81 เมื่อ: เมษายน 14, 2008, 10:00:15 PM »

กล้องแพง ไม่แพง...ไม่เกี่ยวกันครับ...กล้องทุกตัวถ่ายภาพออกมาได้เหมือนกัน...
อยู่ที่คนหลังกล้องครับ....ถ่ายได้ดีหรือไม่ดีอย่าโทษกล้องครับ... Grin
ผมถ่ายมาที่เห็น ๆ กันน่ะ ถ่ายมาร้อย ได้ดีอยู่สิบครับ...  บู่

อย่างเลสเบเออร์..ลองมาให้ผมลองยิงดูสิครับ....เสียปืนเขาหมดเลย.....

อยู่ที่คนควบคุมมากกว่าครับ  Cheesy

ครับ ...คงไม่กี่ตังค์ น่าจะตัดสินใจได้ง่าย จ่ายเฉพาะค่า BODY อย่างเดียว คริๆๆ

เลนส์ไม่ต้อง ลักลูกเดียว พอเจ้าของหลับ ได้ยินเสียงรถไฟ เคลื่อนขบวนเมื่อไหร่ ค่อยๆย่องๆ คริๆ สองนิ้วนั้นไม่กลัว ไม่โร้ว่ายังทู้เหลยม้าย คริๆ

ปล.ขอบคุณหัวหมู่ครับ

ใครอยากไปเที่ยวบ้านจารย์รูญมั่งครับ ทำตัวว่างๆ แล้วกัน แล้วจะส่งข่าว คริๆ

จารย์บอกว่าให้ไปแต่ตัว (คงไม่นุญาติให้นุ่งผ้าไปด้วยแน่เลย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 15, 2008, 01:02:50 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #82 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 09:16:57 AM »

Cheesy คิก คิก... หลบมาถึงเริน หาเรื่องเที่ยวต่อเลยนา.... Grin

ไง....เห็นบ่นว่าน้ำมันแพง....ชินแล้วเหรอ... คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #83 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 01:06:48 PM »

Cheesy คิก คิก... หลบมาถึงเริน หาเรื่องเที่ยวต่อเลยนา.... Grin

ไง....เห็นบ่นว่าน้ำมันแพง....ชินแล้วเหรอ... คิก คิก

แพงก็เรื่องของน้ำมัน ไม่เกี่ยวก๊ะเรา แพงได้แพงไป ตราบใดที่ ยังไม่เปลี่ยนเป็นแก็ส คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #84 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 01:23:37 PM »

แพงก็เรื่องของน้ำมัน ไม่เกี่ยวก๊ะเรา แพงได้แพงไป ตราบใดที่ ยังไม่เปลี่ยนเป็นแก็ส คริๆ

ใครเปลี่ยนเป็นเติมแก๊สก็เปลี่ยนไป...
แต่ผมไม่เปลี่ยน.....  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน  Cry  Cry  Cry 

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #85 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 01:25:17 PM »

รถลุงตุ้มเกรดดีประหยัดน้ำมันเป็นเลิศแถมสมรรถนะสูงคุ้มค่าอยู่แล้วนี่ครับ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #86 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 02:01:32 PM »

รถลุงตุ้มเกรดดีประหยัดน้ำมันเป็นเลิศแถมสมรรถนะสูงคุ้มค่าอยู่แล้วนี่ครับ

แหงะ ลุงปู.....ของผมดีเซลครับ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน

ส่วนคันที่เป็นเลิศ   ของเมียครับ....(แต่ผมเป็นคนออกตังค์)   หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน   หัวเราะร่าน้ำตาริน

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 02:17:48 PM »

ยอจัง ยี่ห้อนี้ น่าลองใช้แล สักคัน ว่าใช้ให้ไปเซิ้อ ยาสูบได้หม้าย คริๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #88 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 02:38:09 PM »

พูดถึง การนอนแพในเขื่อน(เป็นที่พักบ้านลอยน้ำ ไม่มีไฟฟ้า) ผมไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ เพราะว่า พอค่ำลง น้ำมันจะคายความร้อน มันอบอ้าวมากเลย แล้วไม่แน่ใจเรื่องฤดูกาล ที่ไปด้วย แต่ช่วงที่ผมไป มันร้อนอบอ้าว ต้องนอนถอดเสื้อเอาเลย คริๆ

ปล.ข้อมูลใช้อ้างอิง ไม่ได้ครับ ด้วยความเคารพ

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #89 เมื่อ: เมษายน 15, 2008, 04:11:06 PM »

พูดถึง การนอนแพในเขื่อน(เป็นที่พักบ้านลอยน้ำ ไม่มีไฟฟ้า) ผมไม่ค่อยประทับใจเท่าไหร่ เพราะว่า พอค่ำลง น้ำมันจะคายความร้อน มันอบอ้าวมากเลย แล้วไม่แน่ใจเรื่องฤดูกาล ที่ไปด้วย แต่ช่วงที่ผมไป มันร้อนอบอ้าว ต้องนอนถอดเสื้อเอาเลย คริๆ

ปล.ข้อมูลใช้อ้างอิง ไม่ได้ครับ ด้วยความเคารพ

อูย....................................มันจะยากอะไรครับพี่เข้ม  จะนอนก็ตอนเมาปลิ้นแล้ว ล้มลงก็หลับแล้วครับ ขอแค่ยุงไม่กัด   คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7
  พิมพ์