เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:16:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องแว่น RUDY PROJECT ครับ  (อ่าน 16485 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2005, 12:23:56 AM »

...วันนี้ผมโทร.ไปถามที่ร้านโปรไบค์ครับ มีแว่นรูดี้เหลือไม่กี่รุ่น เมื่อไรจะสั่งมาอีกก็ไม่ทราบอย่างไม่มีเหตุผล  Huh :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2005, 12:28:02 AM »

...วันนี้ผมโทร.ไปถามที่ร้านโปรไบค์ครับ มีแว่นรูดี้เหลือไม่กี่รุ่น เมื่อไรจะสั่งมาอีกก็ไม่ทราบอย่างไม่มีเหตุผล Huh :Smiley
http://www.e-rudy.com/pages/sungl./sungl..htm
คุณแก้วทำไมไม่สั่งที่นี่ครับ สั่งแล้วฝากผมใว้ก่อนก็ได้ ผมจะทดสอบการใช้งานให้ก่อน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2005, 01:01:10 AM »

...วันนี้ผมโทร.ไปถามที่ร้านโปรไบค์ครับ มีแว่นรูดี้เหลือไม่กี่รุ่น เมื่อไรจะสั่งมาอีกก็ไม่ทราบอย่างไม่มีเหตุผล Huh :Smiley
http://www.e-rudy.com/pages/sungl./sungl..htm
คุณแก้วทำไมไม่สั่งที่นี่ครับ สั่งแล้วฝากผมใว้ก่อนก็ได้ ผมจะทดสอบการใช้งานให้ก่อน

...ผมว่าจะสอบถามราคาที่ร้านนี้ก่อนครับ เห็นว่าถูกกว่าอีกร้าน ปรากฏว่าไม่มีของซะนี่  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 08:13:44 AM »

...ผมว่าจะสอบถามราคาที่ร้านนี้ก่อนครับ เห็นว่าถูกกว่าอีกร้าน ปรากฏว่าไม่มีของซะนี่  Wink

ที่ e-rudy แพงกว่าหาเองจาก ebay อีกเจ้าค่ะ...ที่โปรไบท์ถูกจริงๆ ข้าน้อยถึงได้แนะนำท่านอื่นๆ แต่ถ้าจะซื้อเอง คงต้องคิดหลายรอบอยู่เจ้าค่ะ

I am dying... -*-

Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #49 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 08:40:59 AM »

ที่ e-rudy แพงกว่าหาเองจาก ebay อีกเจ้าค่ะ...ที่โปรไบท์ถูกจริงๆ ข้าน้อยถึงได้แนะนำท่านอื่นๆ แต่ถ้าจะซื้อเอง คงต้องคิดหลายรอบอยู่เจ้าค่ะ

คือ ที่ Ebay ตอนนี้ก็มีรุ่นไม่เยอะครับ ราคา Ebay ที่ผมได้มารวมค่าส่งเนี่ย แพงกว่า Probike นิดหน่อย ยืนยันครับ ว่า Probike ถูกครับ

We can either find the way or make one.
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #50 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 10:06:37 AM »

...เมื่อวานผมแวะไปดูที่ Probike เหมือนกัน เหลือไม่กี่รุ่นอย่างที่หลายๆ ท่านแจ้ง แต่ที่แน่ๆ พนักงานขายเริ่มรู้แล้วว่ามีชาว อวป. แวะเวียนไปลองกันค่อนข้างบ่อยในช่วงนี้ครับ...

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #51 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 10:21:08 AM »

...เมื่อวานผมแวะไปดูที่ Probike เหมือนกัน เหลือไม่กี่รุ่นอย่างที่หลายๆ ท่านแจ้ง แต่ที่แน่ๆ พนักงานขายเริ่มรู้แล้วว่ามีชาว อวป. แวะเวียนไปลองกันค่อนข้างบ่อยในช่วงนี้ครับ...

แล้วเดี๋ยวจะขึ้นราคาหรือเปล่าเนี่ย Huh

We can either find the way or make one.
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #52 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 10:22:08 AM »

ผมให้โทนี่แมนสั่ง อีเบย์ ยังแพงกว่าโปรไบร์เลย  Grin Grin Grin Grin Grin  เห็นราคาแล้วตกใจ   Grin Grin Grin Grin Grin  ทำไมมันถูกจัง เหลือ 9,000 เอง ของเรารวมค่าส่งเกินหมื่นอีก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #53 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 10:26:20 AM »

ผมให้โทนี่แมนสั่ง อีเบย์ ยังแพงกว่าโปรไบร์เลย Grin Grin Grin Grin Grin เห็นราคาแล้วตกใจ Grin Grin Grin Grin Grin ทำไมมันถูกจัง เหลือ 9,000 เอง ของเรารวมค่าส่งเกินหมื่นอีก

พอดีรอบนี้ โดนภาษีนำเข้าไปอีก 8 ร้อยกว่าๆ เลยเกินหมื่นน Grin Grin Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #54 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2005, 11:16:17 AM »

เวลาสั่งทางเน็ท ต้องคำนึงถึงเรื่องภาษีนำเข้าด้วย   Grin Grin Grin Grin Grin   ตาดีได้   Grin Grin Grin Grin Grin  ตาร้าย เสียยยยยยยยย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #55 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 08:58:04 PM »

ไปหาร้านProBike ไม่พบ เวลามีจำกัดเลยตรงดิ่งไป รร.เอเซีย ทางร้านลด Rydon ให้เหลือ 6600 คิดว่าหนังสือ อวป.ฉบับหน้าคงมีลงโฆษณา เพราะทางร้านมีแผนการณ์ที่จะลงประกาศในหนังสือปืน ทางร้านถามผมว่าคนเล่นปืนส่วนใหญ่อ่านหนังสือเล่มไหน เลยบอกไปว่าทั้ง 2 ฉบับ อวป.คงไม่ว่ากันนะครับ หลงรัก

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #56 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 09:53:49 PM »

ทางร้านลด Rydon ให้เหลือ 6600

ราคาตั้งอยู่ที่เท่าไหร่เจ้าคะ

Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #57 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 08:28:38 PM »

จำไม่ได้ครับคุณโบว์ว่าทางร้านบอกราคาอยู่ที่7พันเท่าไรแน่นอนครับ แบบว่าไม่สนใจราคาตั้งสนใจแต่ราคาที่ลดแล้วครับ Grin Grin

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #58 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 09:12:10 PM »

จำไม่ได้ครับคุณโบว์ว่าทางร้านบอกราคาอยู่ที่7พันเท่าไรแน่นอนครับ แบบว่าไม่สนใจราคาตั้งสนใจแต่ราคาที่ลดแล้วครับ Grin Grin

ไม่เป็นไรเจ้าค่ะ Smiley

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #59 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 09:13:59 PM »

6600 สมเหตุสมผลเจ้าค่ะ

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์