เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 12:27:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องแว่น RUDY PROJECT ครับ  (อ่าน 16513 ครั้ง)
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 09:39:29 PM »

6600 สมเหตุสมผลเจ้าค่ะ
ถูกต้องเลยครับ บ้านผมเค้าว่า ซื้อมาแล้วเหมือนได้เปล่าครับ Grin
ว่าแต่ไม่ทราบว่าใครใช้เลนซ์ที่ออกจะใสๆชาๆนิดๆ(เรียกชื่อรุ่นไม่ถูกครับ)บ้างหรือเปล่าครับ เป็นอย่างไรบ้าง เพราะที่ซื้อมาเป็นเลนส์ Laser Black เวลาแดดน้อยแล้วค่อนข้างมืดครับ โดยเฉพาะอยู่ในช่องยิงในร่มครับ ออกหาเลนส์มาเสริมเวลาแสงน้อยครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 04:26:01 PM »

6600 สมเหตุสมผลเจ้าค่ะ
ถูกต้องเลยครับ บ้านผมเค้าว่า ซื้อมาแล้วเหมือนได้เปล่าครับ Grin
ว่าแต่ไม่ทราบว่าใครใช้เลนซ์ที่ออกจะใสๆชาๆนิดๆ(เรียกชื่อรุ่นไม่ถูกครับ)บ้างหรือเปล่าครับ เป็นอย่างไรบ้าง เพราะที่ซื้อมาเป็นเลนส์ Laser Black เวลาแดดน้อยแล้วค่อนข้างมืดครับ โดยเฉพาะอยู่ในช่องยิงในร่มครับ ออกหาเลนส์มาเสริมเวลาแสงน้อยครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ

Rydon เป็นรุ่นที่เปลี่ยน lens ได้เจ้าค่ะ ลองเลือกดูเลนส์ที่คิดว่าถูกใจจากเว็บ แล้วสั่งทางร้านก็ได้เจ้าค่ะ ให้ดีดูที่เป็นเลนส์ polarize เพราะของ Rudy ดีมากเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 11:50:13 AM »

...เมื่อวานผมไปเดิน Probike มาตู้ที่ขายแว่นเหลือแต่ยี่ห้ออื่น ไม่มี Rudy แล้วครับ สงสัยจะขายหมดไปแล้ว...  Grin Grin Grin

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 11:54:36 AM »

...เมื่อวานผมไปเดิน Probike มาตู้ที่ขายแว่นเหลือแต่ยี่ห้ออื่น ไม่มี Rudy แล้วครับ สงสัยจะขายหมดไปแล้ว...  Grin Grin Grin

..ผมเคยถามไป ทราบว่ากำลังสั่งเข้ามาใหม่ แต่ไม่ทราบราคาครับ   Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 02:22:27 PM »

..ผมเคยถามไป ทราบว่ากำลังสั่งเข้ามาใหม่ แต่ไม่ทราบราคาครับ Smiley

ของเข้าประมาณวันไหนครับ
JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 06:14:48 PM »

..ผมเคยถามไป ทราบว่ากำลังสั่งเข้ามาใหม่ แต่ไม่ทราบราคาครับ Smiley

เอ้ายังไม่ได้อีกหรือพ่อ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 06:22:02 PM »

...ไม่ทราบครับ  ผมแจ้งเป็น message ไปที่เว็บของเขาด้วย  มีคำตอบกลับมาว่าของเข้ามาเมื่อไรจะบอกผม (เป็นคนแรกมั้ง)  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2005, 07:17:21 PM โดย coda » บันทึกการเข้า

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 27, 2005, 06:57:42 PM »

เอ้ายังไม่ได้อีกหรือพ่อ
ดวงมันยังไม่สมพงษ์กันซักทีอะคุณ Sad
ผองพัฒ
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 10:47:21 PM »

ไปเจอที่เวบนอกมาครับ ราคาน่าโดนจริงๆ แต่ไม่ส่งมาเมืองไทยครับ ฮือๆๆ
http://www.eyesave.com/products/_rudy.project_sungl.-cid_1-mid_42__brands.aspx
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 10:56:25 PM »

ตกลงท่านหารุ่นไหนอยู่ครับ  Grin Grin Grin  ทำไมมันหายากเย็นจังเลยจ๊ะ  Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 11:02:01 PM »

ไปเจอที่เวบนอกมาครับ ราคาน่าโดนจริงๆ แต่ไม่ส่งมาเมืองไทยครับ ฮือๆๆ

น่าจะถามเขาหน่อย ว่าทำไมไม่ส่งมาเมืองไทย

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2005, 11:18:47 PM »

ตกลงท่านหารุ่นไหนอยู่ครับ Grin Grin Grin ทำไมมันหายากเย็นจังเลยจ๊ะ Grin Grin Grin

น่านดิ...

JarengkaBOW
Hero Member

คะแนน 18

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2005, 12:32:33 AM »

ตกลงท่านหารุ่นไหนอยู่ครับ Grin Grin Grin ทำไมมันหายากเย็นจังเลยจ๊ะ Grin Grin Grin

น่านดิ...

เขาก็บอกอยู่ว่าเจอแล้ว แต่มันไม่ส่งมาไทย ไอ้ที่มีอยู่ในไทย หรือส่งมาได้ มันก็แพงไปไง...โธ่ ท่านพี่ก็ อ่านดีๆ หน่อยดิ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2005, 05:55:22 AM »

น่านดิ...

เขาก็บอกอยู่ว่าเจอแล้ว แต่มันไม่ส่งมาไทย ไอ้ที่มีอยู่ในไทย หรือส่งมาได้ มันก็แพงไปไง...โธ่ ท่านพี่ก็ อ่านดีๆ หน่อยดิ

ฝรั่งมันไม่ส่งมาไทย...ก็รบกวนให้คนไทยส่งให้ก็ได้ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2005, 06:22:44 AM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์