เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 07:19:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญชาวใต้แสดงตัวหน่อยครับ  (อ่าน 8660 ครั้ง)
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #45 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 10:05:26 AM »

;DSuratthani Krub, sorry I'm now using computer in university then can only type in english Tongue

S76C+,C++
BuA~รักในหลวง~
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #46 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 10:11:37 AM »

ตอนไปแสดงพิธีเปิดฟุตบอลโลกของผู้หญิงเค้าให้แต่งเป็นคนภูเก็ตค่ะ(ตัวดำ) Grin
แต่จิง จิงแล้วเป็นคนกุงเตป..

คนสำเร็จมองปัญหาเป็นโอกาส คนล้มเหลว มองโอกาสเป็นปัญหา
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #47 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 10:17:40 AM »

...ผังเมืองยะลา ทำให้นึกถึงเมืองเมลเบอร์น (ไม่เคยไปหรอกครับ เคยเห็นรูป แหะ แหะ)  Grin
Regards to Mr. Coda krub. It's quite similar as Canberra(capital city of Australia) krub. Wink

S76C+,C++
เด็กหัวตลาด
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #48 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 11:24:57 AM »

คนปัตตานีครับ แหลงใต้ได้ชับพอกับแหลงข้าหลวง ออยะนายูได้แค่มาแกนาซิ กับคำด่าครับป๋ม

วีรบุรุษคือผู้ที่ทำในสิ่งที่สามารถ และคนอื่นไม่ทำ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #49 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 11:33:46 AM »

คนปัตตานีครับ แหลงใต้ได้ชับพอกับแหลงข้าหลวง ออยะนายูได้แค่มาแกนาซิ กับคำด่าครับป๋ม
แถวบ้านโป่งมี อาเด๊ะมอแล๊ะบาเยาะ มั้ยครับคุณหมอ Grin :Smiley

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 11:48:30 AM »

แถวบ้านโป่งมี อาเด๊ะมอแล๊ะบาเยาะ มั้ยครับคุณหมอ

แจ้งมาทางนี้ด้วยนะครับ  ทีมงานพร้อมโดยเฉพาะนายโจ
oil
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 187

ใครหนอ โกงข้าว ล้มเจ้า เผาเมือง

« ตอบ #51 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 01:09:46 PM »

ใต้ด้วยครับ...ใต้ปทุมฯ Grin
แซวด้วยความเรพครับ

Thailand must not welcome f..cking bag packer, get lost
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #52 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 02:04:58 PM »

ตอนไปแสดงพิธีเปิดฟุตบอลโลกของผู้หญิงเค้าให้แต่งเป็นคนภูเก็ตค่ะ(ตัวดำ) Grin
แต่จิง จิงแล้วเป็นคนกุงเตป..
อ้าว..ว....
งั้นก็ลงภูเก็ตเมื่อไม่กี่วันนี้สิครับ
เป็นไงมั่งครับ
งานนี้ เขาบอก ถึงจโปรโมทไม่เต็มที่แต่ก็เป็นงานใหญ่ระดับโลกทีเดียว
ไม่ทราบว่าคนไทย คนต่างชาติ เข้าดูบอลเยอมั้ยครับ
โปรโมทบ้านเราได้แหน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #53 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 02:17:19 PM »

...ผังเมืองยะลา ทำให้นึกถึงเมืองเมลเบอร์น (ไม่เคยไปหรอกครับ เคยเห็นรูป แหะ แหะ)  Grin
Regards to Mr. Coda krub. It's quite similar as Canberra(capital city of Australia) krub. Wink

...เคยเห็นในภาพ  แต่สับสนเองครับ  เพราะยังไม่ได้ไปทั้งสองเมือง  เคยไปแต่ซิดนีย์น่ะครับ :Smiley Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #54 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 08:41:51 PM »

เขตปกครองพิเศษจ.ยะลา รายงานตัว.....คร้าบ

[URL=h
นายหัว
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #55 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2004, 09:56:11 PM »

ป้มกนกุงเตพ เตมาอยู้เกาะหมุย (โอย!! ภาษาเกาะหมุย แหลงยากจริงๆ) วางๆมาเที่ยวสมุยกันบ้านเน้อ
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #56 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2004, 12:13:54 PM »

Grin Grin   ยะลามาครับ    Grin Grin

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #57 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2004, 06:02:28 PM »

Grinเฮนายเบิ้ล ผ้มคนกุงเตบจิงจิง ทำพรือถึงได่หม้ายเชื่อ ย้ายท่าเบียนบ้านมากุงเตบตั้งหลายปี ยังไม่เชื่อว่าเป็นคนกุงเตบ ได้พรื่อหร่อ Grin

Grin เชื่อแล้วนิ ว่าคนกุงเตบจริง ๆ แหลงชับเปรี๊ยะ  Grin

Huh ทีมงานภาคใต้เยอะเหมือนกันแล้วนิ ....  Grin หรือว่า หรือว่า หรือว่า มิตติ้งย่อม ๆ กันอีกสักทีเหรอ อิ อิ อิ ทาง 3 จังหวัดเพียบเลยนิ พี่สาวกฯ พี่นิรุธ พี่4444 พี่วิธ และอีก ฯลฯ งานนี้เฮฮากว่าเดิมแน่ ๆ  Grin

(  :Smiley ยุเข้าไว้เดี๋ยวเค้าจัดรวมพลกันเองแหละ  :Smiley )
Nirute
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

si vis pacem para bellum

« ตอบ #58 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2004, 07:06:35 PM »

Grin คนใต้ไม่แฮปปี้เสียแล้วตอนนี้ Angry
 Grin ระเบิดที่นราฯ เมื่อวาน สืบไปสืบมาโดนพี่น้องเองหล่าว พรุ่งนี้ตองไปดูซะหน่อย เสียงว่าต้องตัดขานู๊ เฮ้อ Angry
 Grin วันนี้ สวน จำมะดะ ของเฮียหงษ์ โดนฟันเกลี้ยงทั้งสวน  Sad
 Angry พวกเวรฯ นี้เมื่อไหร่จะหมดซะที  เฮ้อ Angry
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #59 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2004, 10:05:06 AM »

Shocked ไอ๋หย๋าละก๊ะ Shocked

Angry  งานนี้โดนทีมงานผมเต็ม ๆ เลยนิ ทั้งหมดทั้งเพฮั้น เฮียหงษ์พันปรือมั้งอ่ะ บอกทุก ๆ คนด้วยนะว่าเป็นห่วงแต่ไม่โร้อีช่วยได้ปรือนิ พันปรือ ๆ ดูแลและเซฟชีวิตตัวเองและครอบครัวให้เต็มที่นะ  Angry

Angry หากรัฐไม่ทำอะไรให้ดีขึ้นมาบ้าง คงต้องทำกันเองบ้างแล้วกระมัง หาไม่แล้วเป็นฝ่ายรับอยู่ตลอด  Angry

Angry มิน่าล่ะว่าทำไมถึงทำอะไรผู้ไม่ประสงค์ดีไม่ได้สักอย่าง เป็นเพราะรัฐดีแต่เห่าอยู่นี่เอง แถมไม่จริงใจอีก  Angry

Angry ได้ข่าวมาว่าเจ้าหน้าที่รัฐไปหาปลาตามริมบึงเพราะเงินตอบแทนหายไปไม่ยอมลงมา แล้วกำลังใจที่ไหนจะไปทำงาน แถมยังไม่เป็นระบบอีกต่างหาก  Angry

ลุงนิรุธและลุงสาวกฯ เช็คข้อความหลังไมค์ด้วย มีธุระสำคัญจะหารือ
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์