เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:40:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แห่เทียนพรรษาอุบลฯ ***ชุด Night Shot มาแล้วครับ***  (อ่าน 32028 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #60 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2008, 01:13:50 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2008, 01:15:31 PM โดย coda » บันทึกการเข้า

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #61 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2008, 01:17:11 PM »

...ยังมีภาคกลางคืนอืีกครับ  คิก คิก

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #62 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2008, 02:58:42 PM »

...ยินดีครับคุณสหายเล็กน้อย  ไปคราวหน้าเป็นไกด์ให้ผมนะครับ  Grin

...ชาวคณะชมรมฯ ที่ไปด้วยกันครับ  Cheesy

โห...เป็นกลุ่มดีจังเลยครับ  เยี่ยม  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #63 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2008, 03:00:54 PM »

ภาพนี้คมดีจังเลยครับ ละเอียดชัดมากครับ  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #64 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2008, 08:32:38 PM »

...ยินดีครับคุณสหายเล็กน้อย  ไปคราวหน้าเป็นไกด์ให้ผมนะครับ 

...ชาวคณะชมรมฯ ที่ไปด้วยกันครับ 

... ยินดีครับ ... พี่ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

...จิตรกรรมฝาผนังที่วัดป่าหนองบัว (หวังว่าจำชื่อวัดถูกต้องนะครับ)

... วัดพระธาตุหนองบัวครับ ... องค์พระเจดีย์จำลองแบบมาจาก ... เจดีย์พุทธคยา ... ประเทศอินเดีย ...

... ประตูไม้ด้านใต้เจดีย์ ... แกะสลักและลงรักปิดทองด้วยวิธีโบราณ ... (ได้ถ่ายภาพมาหรือปล่าว ... ครับ ... พี่ ...) ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
coda
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #65 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2008, 09:21:46 PM »

...ยินดีครับคุณสหายเล็กน้อย  ไปคราวหน้าเป็นไกด์ให้ผมนะครับ 

...ชาวคณะชมรมฯ ที่ไปด้วยกันครับ 

... ยินดีครับ ... พี่ ...  Cheesy Cheesy Cheesy

...จิตรกรรมฝาผนังที่วัดป่าหนองบัว (หวังว่าจำชื่อวัดถูกต้องนะครับ)

... วัดพระธาตุหนองบัวครับ ... องค์พระเจดีย์จำลองแบบมาจาก ... เจดีย์พุทธคยา ... ประเทศอินเดีย ...

... ประตูไม้ด้านใต้เจดีย์ ... แกะสลักและลงรักปิดทองด้วยวิธีโบราณ ... (ได้ถ่ายภาพมาหรือปล่าว ... ครับ ... พี่ ...) ...  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

...ไม่ได้ถ่ายหรอกครับ  คราวหน้าช่วยพาไปดูด้วยครับ  Grin

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2008, 10:55:34 AM »

...ยังมีภาคกลางคืนอืีกครับ  คิก คิก
Smileyรอชมภาคกลางคืนครับ................หาดูได้ยากเพราะพี่แก้วไม่ค่อยอยู่ดึก
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2008, 11:44:10 PM »

เยี่ยม ขอคารวะยอดฝีมือครับพี่แก้ว...ไหว้
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #68 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2008, 01:11:28 PM »

ถ่ายภาพสวยงามได้บรรยากาศมากครับพี่แก้ว...วัดป่าหนองบัวนี่ใช่วัดหลวงปู่ชาหรือเปล่าครับ...เคยไปครั้งหนึ่งวัดสะอาดและเป็นธรรมชาติมากครับ

ทุ่งศรีเมืองของอุบลตอนจัดงานแต่ละครั้งครึกครื้นดีครับ..กลุ่มไทยยนตร์ตอนเป็นนายกปรับปรุงไว้อย่างสวยงาม.. เยี่ยม
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #69 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2008, 01:58:54 PM »

ฝีมือคุณโคด้าทิ้งเพื่อนๆไปไกลแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 23, 2008, 11:12:27 PM โดย เสือใบ(boon) » บันทึกการเข้า

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #70 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2008, 02:46:17 PM »

ถ่ายภาพสวยงามได้บรรยากาศมากครับพี่แก้ว...วัดป่าหนองบัวนี่ใช่วัดหลวงปู่ชาหรือเปล่าครับ...เคยไปครั้งหนึ่งวัดสะอาดและเป็นธรรมชาติมากครับ

ทุ่งศรีเมืองของอุบลตอนจัดงานแต่ละครั้งครึกครื้นดีครับ..กลุ่มไทยยนตร์ตอนเป็นนายกปรับปรุงไว้อย่างสวยงาม.. เยี่ยม

... วัดพระธาตุหนองบัว ... ครับ ... ไม่ใช่วัดป่าหนองบัว ...  คิก คิก

... หลวงปู่ชา ... ท่านอยู่ ... วัดหนองป่าพง ... ครับ ...  Grin

... เค้าชอบเขียนกลุ่มตัวเองว่า ... ไทยยนต์ ... ครับ ... ไม่ใช่ ... ไทยยนตร์ ...  คิก คิก ... ตอนนั้น ... ปกครอง กับ ท้องถิ่นอยู่ด้วยกัน ... เลยไม่มีปัญหาอะไร ...  Cheesy Cheesy Cheesy

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
coda
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #71 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2008, 03:02:33 PM »

ฝีมือคุณโคด้าถึงเพื่อนๆไปไกลแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ผมก็งั้นๆ แหละครับ น้องๆ ในชมรมเก่งมากครับ  มีมุมมองสนุกๆ สว. อย่างผมตามไม่ทันเหมือนกัน อิอิ  Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #72 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2008, 11:01:48 PM »

ภาพสวยจังเลยครับ ขอบคุณครับพี่...
อุบลฯ ช่างมีความหลังกับหลายๆคนเลยนะ  เศร้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #73 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 08:43:10 AM »

ภาพสวยจังเลยครับ ขอบคุณครับพี่...
อุบลฯ ช่างมีความหลังกับหลายๆคนเลยนะ  เศร้า
ผมก็เคยมีความหลังกับสาว อุดรฯ Grin

น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #74 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 09:05:01 AM »

ผมก็เคยมีความหลังกับสาว อุดรฯ Grin
Grinยังไม่เคยมีความหลังกับสาวอุดรครับ..............แต่อ่านของพี่ๆแล้วชักอยากมีความหลังกับสาวอุดรแล้วซิครับ คิก คิก
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์