เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 23, 2024, 03:16:53 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แมกสำรอง  (อ่าน 4398 ครั้ง)
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 09:06:03 AM »

เรียนคุณ Thanapong

อิ อิ นานๆ ทีก็กะไปรบครับ อีกเร่องคือเห็นเพื่อนพกกันแมก 2 แมกแล้ว ไม่สะใจ เลยเอาไว้แจกให้ช่วยกันพกให้หนักเหมือนๆ กัน

เรียนคุณ แซนฯ

น้อยๆ มากๆ ไม่มีความรู้ครับ ผมเป็นพวกสันโดษ พึ่งตัวเองด้าย ......แต่เรื่องนี้คงไม่ดำเนินการไว้เผื่อเพื่อนๆ ครับ พกเองแยะๆ เรยยย.....
ผมเองก็พึงรู้นะนี่ ว่าชอบพึงตัวเอง คนโสดก็เป็นอย่างนี้  ประหยัดดีครับ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 09:08:09 AM »

Colt .45 มีแม็กฯ 5 ตัว  ,  Mark II  4  ตัว  Grin  ส่วน Glock 19 ที่จะได้เดือนหน้านี้ ซื้อสำรองไว้แล้ว 3 ตัว บวกกับที่ติดปืนมาอีก 2  รวมเป็น  5 ตัว ครับ Grin

...ซื้อแม๊กรอปืน Grin

Grin Grin เตรียมพร้อมล่วงหน้าดีครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 09:11:06 AM »

Colt .45 มีแม็กฯ 5 ตัว  ,  Mark II  4  ตัว  Grin  ส่วน Glock 19 ที่จะได้เดือนหน้านี้ ซื้อสำรองไว้แล้ว 3 ตัว บวกกับที่ติดปืนมาอีก 2  รวมเป็น  5 ตัว ครับ Grin

Grin Grin เตรียมพร้อมล่วงหน้าดีครับ

...ใช่ครับ รอบคอบดี ของพวกนี้ถ้ารู้ว่าต้องใช้ แม้ยังไม่ถึงเวลา บางทีต้องตัดสินใจซื้อไว้ก่อนเลย เพราะต่อไปอาจหาซื้อยากง่ายอย่างไรไม่มีใครคาดเดาได้  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 09:15:36 AM »

...ใช่ครับ รอบคอบดี ของพวกนี้ถ้ารู้ว่าต้องใช้ แม้ยังไม่ถึงเวลา บางทีต้องตัดสินใจซื้อไว้ก่อนเลย เพราะต่อไปอาจหาซื้อยากง่ายอย่างไรไม่มีใครคาดเดาได้ Wink

เยาะเย้ย แหม! ป๋าทั้งสองก็ว่ากันไป เยาะเย้ย Grin

pongsak
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 09:36:25 AM »

Colt .45 มีแม็กฯ 5 ตัว , Mark II 4 ตัว Grin ส่วน Glock 19 ที่จะได้เดือนหน้านี้ ซื้อสำรองไว้แล้ว 3 ตัว บวกกับที่ติดปืนมาอีก 2 รวมเป็น 5 ตัว ครับ Grin

ไปเจอของดีราคาถูกเลยซื้อไว้ครับ Grin

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:21:40 AM »

Smiley.. ๑๓ แม็กฯ ใช้กับ Colt .๔๕    ๒ กระบอก ยัดกระสุนเต็มทุกอัน.. สปริงล้าไม่แข็งแรง จะได้เลิกใช้เป็นรายอัน.ครับ.
      Glock ๑๙  แม็กฯ ๓๐ กับ ๑๕  อย่างละ ๒   .๓๘ super แม็กฯ มี ๕ .  ทำอยางเดียวกับข้างต้น..  ส่วนกระบอกอื่นที่ไม่ได้หยิบใช้ประจำ.. จะมีเพียง ๒ แม็กฯ เท่านั้นคับ.. Smiley
..
     Smiley  แม็กฯ.. กระสุนปืน ซื้อไว้อาจถือว่าได้กำไรแล้วครับ.. รอไว้พรุ่งนี้ อาจไม่ได้ราคาที่ซื้อวันนี้.. Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:25:54 AM »

...ใช่ครับ รอบคอบดี ของพวกนี้ถ้ารู้ว่าต้องใช้ แม้ยังไม่ถึงเวลา บางทีต้องตัดสินใจซื้อไว้ก่อนเลย เพราะต่อไปอาจหาซื้อยากง่ายอย่างไรไม่มีใครคาดเดาได้ Wink

เยาะเย้ย แหม! ป๋าทั้งสองก็ว่ากันไป เยาะเย้ย Grin

...บรรดาศักดิ์เป็น "ป๋า" เนี่ย ไม่รับได้ไหม  Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:27:53 AM »

...บรรดาศักดิ์เป็น "ป๋า" เนี่ย ไม่รับได้ไหม Grin

แหม..........ป๋าก็ Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:36:12 AM »

...บรรดาศักดิ์เป็น "ป๋า" เนี่ย ไม่รับได้ไหม Grin

แหม..........ป๋าก็ Grin Grin Grin

...แบบนี้ถึงจะ "ป๋า"

Grin Grin

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 04:05:04 PM »

มีเสื้อซุ้มด้วยอะ Shocked

I am dying... -*-

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 04:10:14 PM »

อิ อิ นานๆ ทีก็กะไปรบครับ อีกเร่องคือเห็นเพื่อนพกกันแมก 2 แมกแล้ว ไม่สะใจ เลยเอาไว้แจกให้ช่วยกันพกให้หนักเหมือนๆ กัน

น้อยๆ มากๆ ไม่มีความรู้ครับ ผมเป็นพวกสันโดษ พึ่งตัวเองด้าย ......แต่เรื่องนี้คงไม่ดำเนินการไว้เผื่อเพื่อนๆ ครับ พกเองแยะๆ เรยยย.....
ผมเองก็พึงรู้นะนี่ ว่าชอบพึงตัวเอง คนโสดก็เป็นอย่างนี้ ประหยัดดีครับ

โอ้ พึ่งตัวเองแบบดูหนัง/เดินห้างคนเดียวได้คร้าบบบบบบ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 04:23:18 PM »

ผมเองก็พึงรู้นะนี่ ว่าชอบพึงตัวเอง คนโสดก็เป็นอย่างนี้ ประหยัดดีครับ

โอ้ พึ่งตัวเองแบบดูหนัง/เดินห้างคนเดียวได้คร้าบบบบบบ
เหมือนกันครับพี่ Smiley Smiley Smiley ไม่ยักกะรู้ว่ามีคนโสดอยู่ในบอร์ดนี้ครับ

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์