เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 04:27:52 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามราคา glock 26  (อ่าน 2449 ครั้ง)
Hill Myna
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 03:42:27 PM »

อยากถามท่านผู้รู้สักนิดว่า ถ้าต้องการซื้อ glock 26 น่าจะซื้อจากร้านไหนที่

พอจะสั่งจองได้หรือมีของเลยและราคายุติธรรมครับ  และราคาปัจจุบันน่าจะประมาณเท่าไรครับ

นายหัว
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 04:57:19 PM »

นึกอะไรไม่ออกบอก "ร้านโยธิน"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 11:22:32 AM »

...ตั้งใจจะเป็นลูกค้าร้านนี้สักกระบอกนึง แต่ยังนึกไม่ออกว่าจะซื้ออะไรดี  :Smiley Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 04:35:47 PM »

จริงด้วย  ผมก็อยากทราบเหมือนกันว่ามาตรฐานราคาปืนเขาคิดกันอย่างไร  ที่ผ่านมาราคาอยู่ที่ผู้ซื้อผู้ขายถูกใจถูกเงินกันซะมากกว่า  ท่านที่มีกำลังทรัพย์พอก็ว่าไม่แพง  ท่านที่มีกำลังทรัพย์น้อยก็ว่าราคาสูง   พูดยากจัง   อยากทราบจริง ๆ [color=Blue

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 05:41:46 PM »

ไม่มีมาตรฐานครับ

ร้านที่โก่งราคาเขาจะขายแพงที่สุดที่ขายปืนที่สั่งเข้ามาตามโควต้าที่เขามีให้หมดได้

บางร้านที่มีจรรยาบรรณ เอากำไร "ตอนนี้"  แต่พอควร และรักษาน้ำใจลูกค้าไว้ผมว่าเข้าทำนอง "ซื่อกินไม่หมด" ครับ

...............อย่างที่พี่โคด้ากล่าวไว้ว่าชื่นชม อยากเป็นลูกค้าบ้าง

อย่างที่เขาว่าสถานการณ์วิกฤตนี่แหละเผยธาตุแท้มนุษย์จริงๆ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 07:17:52 PM »

หลงรัก โยธิน , เอกภัทร , ไว้ใจได้ ครับ  หลงรัก

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
Hill Myna
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 12:57:19 PM »

ผมสอบถามหลายร้านแล้วครับ ส่วนใหญ่ตอบว่าไม่มีของและไม่รับจอง

ซึ่งคงมีผลทำให้ราคาสูงมากๆ ขึ้นด้วยครับ....แต่กะว่าภายในอาทิตย์หน้า

จะลองไปถามๆ ดูใหม่ครับ.. เผื่อว่าจะมีของดีสมราคาครับ...

หน้า: [1]
  พิมพ์