เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 01:49:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีน้านนนนนน นาน  (อ่าน 2511 ครั้ง)
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 10:18:06 AM »

งงเหมือนผมตอนแรกๆเลยครับ...........แปลว่าเจ้าของกระทู้ครับ Grin
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 10:18:35 AM »

ขอถามอีกนิดนะครับ คำย่อ จขกท แปลว่าอะไรครับ
เห็นมานานแล้วแต่ไม่กล้าถามครับ Huh Grin Grin

จขกท.  ย่อมาจาก....เจ้าของกระทู้ ครับ

จนจป.  จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....
pitsanukorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 10:38:06 AM »

จนจป. จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....
หัวเราะร่าน้ำตาริน
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 11:22:23 AM »

คุณ PAE_CZ เก่งมากครับที่อดทนอดกลั่นได้นานขนาดนั้น

สวัสดีคับท่าน PAE_CZ เก่งมากๆคับที่ทนได้ตั้งเดือน...

ผมห่างเวปมากสุดได้แค่สามวันคับ ไปตจว.ยังพกโน๊ตบุ้คไปเลยคับ...

เอาไปเข้าเวปอย่างเดียว...อิ..อิ..Smiley

Grinผม ๒ วัน  ก็แทบแย่แล้วครับ Grin

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 03:51:05 PM »

ขอถามอีกนิดนะครับ คำย่อ จขกท แปลว่าอะไรครับ
เห็นมานานแล้วแต่ไม่กล้าถามครับ Huh Grin Grin

จขกท. ย่อมาจาก....เจ้าของกระทู้ ครับ

จนจป. จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น....

เอากะเค้าจนได้นะท่าน 51  Grin จจปถน แปลว่า จะจิ้มไปถึงไหน Grin  Grin

แล้ว จขกท. นี่หน้าเหมือนกับสายันต์หรือหรือเปล่าครับ  Grin Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 04:20:28 PM »

คุณ PAE_CZ เก่งมากครับที่อดทนอดกลั่นได้นานขนาดนั้น

สวัสดีคับท่าน PAE_CZ เก่งมากๆคับที่ทนได้ตั้งเดือน...

ผมห่างเวปมากสุดได้แค่สามวันคับ ไปตจว.ยังพกโน๊ตบุ้คไปเลยคับ...

เอาไปเข้าเวปอย่างเดียว...อิ..อิ..Smiley

Grinผม ๒ วัน  ก็แทบแย่แล้วครับ Grin

...ครับ แค่ 3 วันกลับมาอ่านก็ตาแฉะแล้วครับ  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
PAE_CZ
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:16:11 AM »

พอดีผมย้ายจากแปดริ้วมาที่พะเยาบ้านเกิดของตัวเอง
ทั้งขนของและยังได้เช่าที่เปิดร้านหมูกระทะบุฟเฟ่ต์
เล็กๆในตัวเมืองด้วยครับ
PAE_CZ
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:17:54 AM »

พอดีผมย้ายจากแปดริ้วมาที่พะเยาบ้านเกิดของตัวเอง
ทั้งขนของและยังได้เช่าที่เปิดร้านหมูกระทะบุฟเฟ่ต์
เล็กๆในตัวเมืองด้วยครับ ยุ่งอยู่กับการแต่งร้าน
และซื้อของครับ  เลยไม่ว่างจริงๆ
Sandra
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:28:32 AM »

เป็นเหมือนกันเลย อ่ะ.... จุดประสงค์เดียวของการหอบหิ้ว ไปไหน พกไปด้วย ... หลงรัก  หลงรัก  หลงรัก
 คือว่า เวลาอ่านกระทู้ ใน web นี้ แล้ว ตา-หลกมาก. Grin ..ขอ บอก!!!  ... ขำทุกที ซิน่า
ิ ยิ่งบางกระทู้ ขำกลิ้ง เป็นต้นว่า.... ปืนตุ๊ด... ( ปากดีนัก โดนไปตามๆ กัน เชียว พีๆ )  ขำไปหลายวัน
 จนบางที อยากให้คนอื่นขำบ้าง ยังมีอาการ print ไป แบ่งกันอ่านอีกนะ หลงรัก
 คงเป็นเหมือนคนส่วนใหญ่ นิยมการอ่าน และยังไม่ค่อยจะกล้า Post ซักเท่าไหร่
 แต่เป็น ผู้อ่านที่ดีนะ อ่านไป ยิ้มไป อิ อิ อิ...  Grin  Grin  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2005, 11:42:22 AM โดย Sandra » บันทึกการเข้า
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:34:23 AM »

เล็กๆในตัวเมืองด้วยครับ ยุ่งอยู่กับการแต่งร้าน
และซื้อของครับ  เลยไม่ว่างจริงๆ

...ร้านอยู่แห่งหนตำบลใดครับ ผ่านไปจะได้แวะอุดหนุน  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
PAE_CZ
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:54:03 PM »

ขอบคุณครับพี่coda ร้านผมอยู่หน้าแขวงการทางพะเยาครับ
ถ้าสมาชิกเวป อวป มามีส่วนลดพิเศษเลยครับ Wink Wink Wink
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:04:20 PM »

ขอบคุณครับพี่coda ร้านผมอยู่หน้าแขวงการทางพะเยาครับ
ถ้าสมาชิกเวป อวป มามีส่วนลดพิเศษเลยครับ Wink Wink Wink
........................................ถ้าได้ไปเที่ยวพะเยาจะแวะไปอุดหนุนครับ Grin
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:36:31 PM »

Smiley..จขกท  อดทนดีจัง..  ผ่านไปจะแวะอุดหนุนครับ..คุณ PAE_CZ .. Cheesy

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 10:05:11 AM »

ถ้าพูดถึงแถวนี้ คิดถึงลูกชิ้นครับ  Grin Grin Grin น้ำลายหก

mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 08:50:29 PM »

ถือวิสาสะ ต้อนรับด้วยคนครับ Smiley

หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์