เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 16, 2024, 11:29:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ .357 ที่ไม่ใช่สมิธฯหน่อยสิครับ  (อ่าน 7462 ครั้ง)
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 10:58:56 AM »

ขอขอบคุณคุณบ้านชายหาดตอนนี้ก่อนเลยครับ จะเป็น 1911 กระบอกแรกของผมละครับ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 12:32:27 PM »

ผมมีเรื่องเล่าหลายเรื่องแต่มันยาว และไม่เกี่ยวกับปืน ... เรื่องนี้สั้น ... ผมมีเพื่อนนักเรียนที่ไม่ได้พบกันประมาณ 30 ปี ไปทานอาหารกัน เขาขอไปเข้าห้องน้ำ กลับออกมา ไม่ใช่เขา หน้าไม่ใช่ แต่เครื่องแต่งตัว เครื่องประดับของเดิม เนื่องจากเขาทำงาน ปปส. ผมนึกว่าเขาคงปลอมตัวล้อผมเล่น ผมถามถึงเรื่องที่ทำไมคิ้วมีครึ่งเดียว เขาก็ตอบถูก ถามอะไรที่คนอื่นไม่น่ารู้ ก็ตอบถูก เขาไปเข้าห้องน้ำอีก ออกมาเป็นคนเก่า ผมก็พูดเรื่องนี้ขึ้นมา เขาบอกว่าผมเมา กินเบียร์ไปพอประมาณ แต่ผมไม่ได้เมา ผมสงสัยว่าจะเป็นน้องชายเขา ที่ประสบอุบัติเหตุตายไปแล้ว (ผมไม่เคยเจอะ) สถานที่คือจิตรโภชนา และนั่งกันแต่เที่ยงจนเย็น แปลกครับ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:33:10 AM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อ่านแล้วต้องเอาพระมาห้อยเลยครับ....แถมอ่านตอนดึกอีก... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:47:12 AM »

เรียนคุณบ้านชายหาด ... ที่ ร.1 รอ. ครับ ... หน้าห้องน้ำ ... ชื่อบ้านชายหาด ไม่ใช่ชื่อธรรมดาด้วย โอกาศซ้ำ ยาก ผมน่ะนึกว่าคุณบ้านชายหาดต้องรู้จักแน่ๆ อาจเป็นญาติ หรือคนรู้จัก ต้องเป็นคนแน่ๆ เพราะกล้องถ่ายติด คุณมะขิ่นก็จำได้

อ่านแล้วนึกถึงตอนปี2531ผมไปเที่ยวที่น้ำตกพริ้วจังหวัดจันทบุรี..ถ่ายรูปหมู่หน้าอนุสาวรีย์อะไรสักอย่างนึง
..พอรูปนี้ล้างเสร็จมีคนสูงอายุสองคนติดมาในภาพด้วยผู้ชายสูงเกินสองเมตรศรีษะใหญ่มาก..ผู้หญิงนุ่งโจงกระเบนผมสั้น..
ทั้งสองท่านดูอายุมากกว่าเจ็ดสิบปีขึ้นไป.....ยังหาคำตอบไม่ได้จนถึงทุกวันนี้ครับ

...ยังเก็บรูปไว้หรือเปล่าครับ  Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 12:50:18 AM »

ผมว่าคุณอา Sundance มี Sixth Sense แน่เลยครับ

คิดว่าน่าจะหาเจอนะครับพี่แก้ว...แต่ไม่ค่อยอยากดูเท่าไหร่นัก หัวเราะร่าน้ำตาริน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2005, 12:52:17 AM โดย บ้านชายหาด » บันทึกการเข้า
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 01:22:35 AM »

ผมว่าคุณอา Sundance มี Sixth Sense แน่เลยครับ
คิดว่าน่าจะหาเจอนะครับพี่แก้ว...แต่ไม่ค่อยอยากดูเท่าไหร่นัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin อยากดูเหมือนกันคับ...  Grin

ปล. แต่ผมมากับพระเหมือนเฮียกล็อกแกล็กคับ...  Grin
ครูดำ.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

ครูดำคนเดิม

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 07:17:30 AM »

ขอขอบคุณคุณบ้านชายหาดตอนนี้ก่อนเลยครับ จะเป็น 1911 กระบอกแรกของผมละครับ อิ อิ

รุ่นไหนเหรอครับ  คุณต๊อก ยินดีด้วยนะครับ ชอบ  ชอบ......

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 09:17:48 AM »

รุ่นไหนเหรอครับ คุณต๊อก ยินดีด้วยนะครับ ชอบ ชอบ......

Kimber Raptor II ครับพี่ครูดำ อิ อิ แฟนซีไว้ก่อน

Thou shalt not rely on help from the stranger.
ครูดำ.
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 1

ครูดำคนเดิม

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 02:24:50 PM »

รุ่นไหนเหรอครับ คุณต๊อก ยินดีด้วยนะครับ ชอบ ชอบ......
Kimber Raptor II ครับพี่ครูดำ อิ อิ แฟนซีไว้ก่อน

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2005, 02:29:31 PM โดย ครูดำ. » บันทึกการเข้า

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 03:08:37 PM »

อ่านแล้วขนลุกเลยค่ะ เปลี่ยนเรื่องน๊าค๊า กลัวปี๋อ่ะค่ะ ตกใจ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Don Quixote
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 04:41:16 PM »

Red Hot Latino Lover หลงรัก

Taurus Tracker 6.5" barrel 7 rounds .357 Magnum .......

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ningnong
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 04:50:59 PM »

นี้ก็ดีครับ king crobra หนักกิโลฯกว่าๆ ผมใช้ยกแทนเวทนําหนักได้ดี

Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2005, 08:53:17 PM »

เรียนคุณโอ ... ผมไม่เรียกผีครับ ไม่มีชื่อเรียก บอกไม่ได้ เรียกไม่ถูก เชื่อว่ามีจริงครับ
วิญญานเห็นจะดีกว่า ไม่เห็นหรอกถ้ากลัว ต้องจิตกำลังว่าง เห็นแล้วก็ไม่กลัว มีแต่ความรู้สึกพิศวง

เรียนคุณบ้านชายหาด ... ผมไม่มี Sixth Sense หรอกครับ ที่เห็นชัดๆ ก็มีแต่พิศวง ที่เห็นเท้าและปลายผ้าซิ่นเดินจากไป ก็เห็นทั้งผมและภรรยา คนละวัน คนละเวลา ... เปิดกระทู้ใหม่ดีไหมครับ เล่าเรื่องพวกนี้
หน้า: 1 2 3 4 [5]
  พิมพ์