เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 24, 2024, 05:24:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ทำได้แค่นี้เอง  (อ่าน 2845 ครั้ง)
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 09:02:15 PM »

Shocked......นี่ขนาดไม่ได้ยิงมา 8 เดือนนะเนี๊ยะ.....ข้าน้อยขอคาราวะ....หนึ่งแบน.....เห็นแล้ว หัวเราะร่าน้ำตาริน อิจฉาเล็กน้อย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

A B A C U S รั ก ใ น ห ล ว ง
สัตว์ โลก เดิน ไป ตาม แรง กรรม ดี ชั่ว อยู่ ที่ ใจ ตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 206

มี ศัตรู เป็น บัณฑิต ดีกว่ามี มิตร เป็น ค น พ า ล

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 09:12:24 PM »

หลงรัก
ครับ
สุดยอดครับ
 หลงรัก

mb154cm
ชอบบรรยากาศที่อบอวลด้วยมิตรภาพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 09:15:08 PM »

เก่งแล้วจ้ะ Smiley

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 02:08:55 AM »

ผมว่าก็ยิงได้ดีแล้วนะคับ...Smiley
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 02:44:45 AM »

Grin ทำไม่ต้องขึ้นศาลเหนื่อยละครับพี่ NaiMai

Grin ก็ไม่มีนัดไหนลุดเป้าเลยนี่ครับ พรุนซะขนาดนั้น ถึงเป็นเหตุจำเป็นเร่งด่วนพยันตรายใกล้จะถึงตัวก็เถอะ ก็คงต้องไปนั่งเล่าเรื่องให้ศาลฟังกันหลายจบแหละครับ Grin

INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:01:37 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ผมว่าเหมือนกับคนขี่จักรยานเป็นแล้วหนะครับพี่ๆ

คือ ไม่ว่าจะนานขนาดไหน ก็ยังจำได้ว่าต้องทำยังไง  Cheesy Cheesy Cheesy

หรือถ้าจำไม่ถนัด ก็รื้อความรู้วันสองวัน ก็ได้เหมือนเดิมแล้ว  Grin Grin

K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:53:39 AM »

ไม่ธรรมดาเลยน่ะครับเนี่ย เป็นคนคงพรุนแล้วครับ

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:56:20 AM »

ปืนสวย ครับ อยากได้จังเลย
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 02:34:44 PM »

ปืนสวย ครับ อยากได้จังเลย
              Grin ของพี่ ๆ เพื่อนๆ ในนี้สวยกันทั้งนั้นแหละครับ Grin      Smileyของผมขี้เหล่ครับ แต่ก็รักครับ Smiley

ผมว่าก็ยิงได้ดีแล้วนะคับ...Smiley

Grin  ขอบคุณครับ    Grin

เก่งแล้วจ้ะ Smiley

หลงรัก
ครับ
สุดยอดครับ
 หลงรัก

ไม่ธรรมดาเลยน่ะครับเนี่ย เป็นคนคงพรุนแล้วครับ

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ผมว่าเหมือนกับคนขี่จักรยานเป็นแล้วหนะครับพี่ๆ

คือ ไม่ว่าจะนานขนาดไหน ก็ยังจำได้ว่าต้องทำยังไง Cheesy Cheesy Cheesy

หรือถ้าจำไม่ถนัด ก็รื้อความรู้วันสองวัน ก็ได้เหมือนเดิมแล้ว Grin Grin
                  Grin เอาไว้ต้องรบกวนท่าน INTEND มารื้อฟื้นซัก ๒ กล่อง จะได้ยิงดีขึ้น (แหย่เล่นนะครับ) Grin

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
pitsanukorn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 03:03:35 PM »

เจ๋งเป้งไปเลยครับพี่
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 03:43:41 PM »

ถ้าเกิดเหตุการณ์ขึ้นจริง ตายตั้งแต่นัดสองนัดแรกแล้วครับ  Grin ต้องขึ้นศาลเหมือนท่าน NaiMai ว่าแหละครับ  Grin

ฝีมือเยี่ยมมากครับ  Grin

Thanapong รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 365

ไม่มีดินผืนใดมีความหมาย เท่ากับผืนดินไทย ของคนไทย

« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 06:50:59 PM »

"พอถู ๆ  ไถ่ ๆ   ไปวัดไปวาได้ไหมครับ"

คนโดนนะครับที่ไปวัด  Smiley

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 08:10:42 PM »

...โบราณว่า "ดินต้องหมั่นฟื้น ปืนต้องหมั่นยิง" ครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 09:45:00 AM »

...โบราณว่า "ดินต้องหมั่นฟื้น ปืนต้องหมั่นยิง" ครับ Grin
             Grin  รับทราบครับ   Grin

"พอถู ๆ ไถ่ ๆ ไปวัดไปวาได้ไหมครับ"

คนโดนนะครับที่ไปวัด Smiley
              Grin ขอบคุณครับ Grin

ถ้าเกิดเหตุการณ์ขึ้นจริง ตายตั้งแต่นัดสองนัดแรกแล้วครับ Grin ต้องขึ้นศาลเหมือนท่าน NaiMai ว่าแหละครับ Grin

ฝีมือเยี่ยมมากครับ Grin
               Grin  ขอบคุณครับ   Grin 

เจ๋งเป้งไปเลยครับพี่
                Grin ขอบคุณครับ   Grin

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์