เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 09:34:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มันกลับมาแล้ว !!!!!!  (อ่าน 5311 ครั้ง)
P&J
Full Member

คะแนน 1

« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:17:53 AM »

ได้อ่านข่าวจาก Daily News แล้วน่ากลัวมาก  โดนชก โดนชก โดนชก
ผู้ยิ่งใหญ่ยังมีเต็มเมืองไทย กฏหมายยังทำอะไรมันไม่ได้
หวังว่าบาปกรรมคงตามทันในชาตินี้ครับ

http://www.dailynews.co.th/today/each.asp?newsid=64039

ไปที่ใดขอให้ปลอดภัยจากลูกเหลิม   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
POD-17
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:44:43 AM »

สันดอนยังพอขุดได้แต่สันดานนี่ซิ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:46:14 AM »

ลูกหลิมเจอลูก "ปืน" เข้าก็ไม่เหลือครับ ยังมีพฤติกรรมแบบนี้...... ผมกังวลเรื่องความปลอดภัยของลูกหลิมมาก......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2005, 11:52:26 AM โดย Law Enforcement » บันทึกการเข้า

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:46:32 AM »

สันดอนยังพอขุดได้แต่สันดานนี่ซิ

ใช่แล้วครับ

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:48:14 AM »

Undecided พนันได้เลยว่าไม่ได้แก่ตายแน่ ๆ Undecided

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:51:47 AM »

อย่าทะเลาะกัน  Grin Grin Grin Grin  ม่ายยยยยทานนนนนนนแล้วววววว

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:53:47 AM »

ซุ้มป๋าฯ ต้องไม่ไปกินกันแถวๆนั้นนะครับ

เดี๋ยวเขามาถาม "กรูลูกใคร"................เบื่อพวกลูกไม่มีพ่อ พอเมาแล้วเก็บกด เที่ยวถามชาวบ้านว่าพ่อมันเป็นใคร

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:54:37 AM »

ทำไมมันไม่ไปทำไฟแช็คหล่นใส่ตีนอีกคนหนึ่งวะ  คงมันส์ดี

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:55:11 AM »

ความจริงทั้งสองฝ่ายต่างก็เป็นเพื่อนกัน แต่ทำไมถึงขัดใจกันรุนแรงนัก

แล้วก็ฝ่ายที่ทุกคนลงความเห็นว่าเลวทั้งตระ....ก็อยู่ระหว่างคุมประพฤติห้ามเที่ยวสถานบันเทิง

ต้องคอยดูต่อไปว่าผลคดีจะออกมาแบบไหน ยิงคนตายยังยกฟ้องเลย เรื่องนี้ จิ๊บจ๊อย เด็กๆ  Undecided คอยดูแพะดีกว่า

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:59:34 AM »

...ไปไหนๆ ขออย่าได้เจอเทวดากลุ่มนี้เลย กลัวอดใจไม่ไหวว่ะ ครับ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2005, 12:01:44 PM โดย coda » บันทึกการเข้า

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
P&J
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:02:47 PM »

ขอแสดงความเห็นหางอึ่งเล็กน้อย

ตอนที่จ่ายิ้มตายอยัการสั่งฟ้องข้อหาเจตนาฆ่าคนตาย มิใช่ฆ่าเจ้าหน้าที่นะครับเพราะอัยการดูว่าจ่ายิ้มมิได้ปฏิบัติหน้าที่อยู่ ที่สำคัญหากอัยการสั่งฟ้องข้อหาร่วมชุลมุนเป็นเหตุให้ผู้อื่นถึงแก่ความตาย ป่านนี้ลูกเหลิมก็เข้าไปออกกำลังกายในบางขวางแล้วครับ  โดนชก

เพราะอัยการฟ้องข้อหาฆ่าคนตายโดยเจตนา + พยานหลักฐานอ่อนเลยหลุดครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่รู้ว่าอัยการฟ้องพลาดหรืออะไรดลใจก็ไม่รู้นิ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:08:40 PM »

...ไปไหนๆ ขออย่าได้เจอเทวดากลุ่มนี้เลย กลัวอดใจไม่ไหวว่ะ ครับ Grin

เจอเมื่อไรผมคงย้ายที่ เที่ยว ที่กินทันที  Grin Grin Grin Grin  เสียวววววววววววววววว

ไม่รู้เมื่อไรเครื่องมันจะฮีท Grin Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
berm
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 14

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:14:08 PM »

เป็นมาตราการณ์ที่รัฐใช้ให้ประชาชนไม่เที่ยวกลางคืนครับ
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:21:11 PM »

ชั่วไม่รู้จักจบ..........
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:22:30 PM »

ขอแสดงความเห็นหางอึ่งเล็กน้อย

ตอนที่จ่ายิ้มตายอยัการสั่งฟ้องข้อหาเจตนาฆ่าคนตาย มิใช่ฆ่าเจ้าหน้าที่นะครับเพราะอัยการดูว่าจ่ายิ้มมิได้ปฏิบัติหน้าที่อยู่ ที่สำคัญหากอัยการสั่งฟ้องข้อหาร่วมชุลมุนเป็นเหตุให้ผู้อื่นถึงแก่ความตาย ป่านนี้ลูกเหลิมก็เข้าไปออกกำลังกายในบางขวางแล้วครับ โดนชก

เพราะอัยการฟ้องข้อหาฆ่าคนตายโดยเจตนา + พยานหลักฐานอ่อนเลยหลุดครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

ไม่รู้ว่าอัยการฟ้องพลาดหรืออะไรดลใจก็ไม่รู้นิ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ความเห็นสั้นกว่าอึ่งอีกครับ ถ้าอัยการฟ้องเรื่องชุลมุน ท่านก็คงแย้งจนได้ว่าเหตุนั้นเป็นการยิงทีเดียวไม่ได้ชุลมุนต่อเนื่องท่านจึงไม่เกี่ยวข้อง หรือไม่ก็แย้งว่าชุลมุนกันทั่วทั้งผับ       ......หลุดอยู่ดีครับท่าน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: [1] 2 3 4 ... 6
  พิมพ์