เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 11:22:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับพี่ pairoj  (อ่าน 3208 ครั้ง)
ต๋อมgold cup
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 9

อย่ามีความสุขบนความทุกข์ของคนอื่น

« เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 12:02:08 AM »

ยินดีด้วยครับที่ได้ม้าแข่งสีขาวมาแล้วการันตีด้วยรางวัลถ้วยทอง
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 12:03:31 AM »

...และแล้ว คุณไพโรจน์ก็สมปราถนา ดีใจด้วยครับ  Smiley Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 12:06:01 AM »

Grin Grin Grinยินดีคราบบบบ  Grin Grin Grin Grin 

มีรูปก็เอามาแบ่งดูบ้างพี่

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 12:38:19 AM »

อ้าวพี่ไพโรจน์ได้ม้าแล้วหรือคับ...

ต้องขอแสดงความยินดีด้วยอย่างยิ่งคับ...

ดีใจด้วยจริงๆคับ ตามลุ้นมาข้ามปีเลย...Cheesy
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 02:23:01 AM »

ยินดีด้วยครับพี่ Wink Wink

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 02:34:02 AM »

Grinด้วยความยินดีเป็นที่สุด   ที่มีสมาชิกลูกม้าตัวใหม่ในคอก

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 04:14:33 AM »

หลงรัก ดีใจด้วยนะครับพี่  หลงรัก

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 04:38:59 AM »

Grin พี่ไพโรจน์ได้ม้าพันธุ์ไหนมาครับ อวดหน่อยสิครับ Grin

หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 07:17:42 AM »

ไม่ใช่จะมีบะหมี่อร่อยอย่างเดียว.....ยังมีของดีของสวยเข้ารังตลอด

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 07:26:09 AM »

ยินดีด้วยครับเฮีย....

ตรวจให้ดี อย่าให้ซ้ำสองนะ  Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 07:32:46 AM »

ไม่ใช่จะมีบะหมี่อร่อยอย่างเดียว.....ยังมีของดีของสวยเข้ารังตลอด

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

พี่ต้อยพูดซะหิวเลย.....วันนั้นก็โชว์รูปมัสมั่นทีแล้ว....เห็นแล้วเสียดาย.. Grin Grin

ยินดีกับพี่ไพโรจน์ด้วยครับ.. น้ำลายหก
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 07:36:18 AM »

เราไม่ได้เอาแก้วชนกันมาหลายวันแล้วน๊ะจ๊ะ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 08:09:52 AM »

Grin พี่ไพโรจน์ได้ม้าพันธุ์ไหนมาครับ อวดหน่อยสิครับ Grin

ถ้าให้ทายคงเป็น GOLD CUP

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
ไพโรจน์
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 08:52:39 AM »

ยินดีด้วยครับที่ได้ม้าแข่งสีขาวมาแล้วการันตีด้วยรางวัลถ้วยทอง
ขอบคุณ  คุณต๋อมที่โทรบอกว่ามีคนลงขาย  ให้รีบ ๆ ไปดู จะได้เสียตังค์สมใจไว ๆ Grin Grin

Grin Grin Grinยินดีคราบบบบ Grin Grin Grin Grin

มีรูปก็เอามาแบ่งดูบ้างพี่
ผมมีกล้องดิจิตอล  Fuji  F10  นานแล้ว   ถ่ายรูปได้  แต่ยังไม่ศึกษา  การโหลดภาพเข้าคอม  การส่งภาพไปแปะ  ยังทำไม่เป็นครับ

อ้าวพี่ไพโรจน์ได้ม้าแล้วหรือคับ...

ต้องขอแสดงความยินดีด้วยอย่างยิ่งคับ...

ดีใจด้วยจริงๆคับ ตามลุ้นมาข้ามปีเลย...Cheesy
ได้เป็นพวกเดียวกันกับพี่ ๆ กับคุณหมอซักที ไปสุพรรณ เอาเจ้า โทรฟี่ ไปผลัดกันขี่ก็ได้ครับ

Gold Cup National Match  Series 80 นกกลม ปี 39 ปืนสวัสดิการตำรวจ  ส่งภาพไม่เป็น

Grinด้วยความยินดีเป็นที่สุด ที่มีสมาชิกลูกม้าตัวใหม่ในคอก
ขอบคุณพี่ป้อม  ที่โทรบอกว่าสนามกองปราบ มีแมก 30 นัดของซีแซด  เดิมครูโพธิ์ขาย 3000 บาท  พอผมบอกว่าสารวัตรป้อมแนะนำมา  ครูแกฟัน 3500 บาท  ไม่ลดซักสลึง  ทำให้ผมเสียตังค์สมใจเหมือนเจ้าต๋อม Grin Grin

ยินดีด้วยครับเฮีย....

ตรวจให้ดี อย่าให้ซ้ำสองนะ Grin
เรื่องนี้ผมกลัวและผวาอย่างมากครับพี่  ชวนคนขายไปรบกวนบ้านคุณปืน  ซึ่งก็เป็นเวลา สี่ทุ่มเศษแล้ว  เพื่อให้ช่วยตรวจดูสภาพ  ดูทะเบียน  คุณปืนบอกผ่านหมดเชื่อสายตาเขาได้   รุ่งเช้าไปรับปืนที่ทำงานของคนขาย  ซึ่งอยู่ ทศท  สุขาภิบาล 3  ชั้น 4   อีกทั้งขอสำเนาบัตรเผื่อไว้ด้วย   ความเสียงคงน้อยลงหน่อย

ขอบคุณพี่แก้ว  พี่ต้อย  คุณบ้านชายหาด  คุณเอกวิทย์  คุณจี  และอีกหลายท่าน  ที่ร่วมยินดีในการเสียตังค์ของผม Grin Grin

ขอบคุณคุณปืนเป็นอย่างสูง  ที่ช่วยตรวจดูทุกอย่าง  เพราะดึกขนาดนั้นแล้ว  นึกไม่ออกว่าจะไปรบกวนใคร

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 08:56:05 AM »

ทราบมาสองวันแล้วครับว่าได้ม้ามาเข้าคอก..................

ยินดีด้วยครับ.................วันจันทร์พบกันนะเฮีย.............

ไปกินกาแฟรสชาดดีๆที่ที่ทำงานผม :Smiley :Smiley :Smiley

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์