เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:27:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พบกับสาวอุดร  (อ่าน 13403 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 03:43:30 PM »

นางแบบสวยครับพี่...

ขออภัยอย่างสูง...

น้องเขาฟันสวยมาก...

แต่กรามบนซ้ายด้านในมีรอยดำๆ...

ไม่ค่อยเหมือนรอยอุดฟันเท่าไร...

พี่แก้วบอกให้น้องเขาตรวจฟันด้วยนะครับ...Cheesy

...แหม คุณหมอละก็ Grin

ขออภัยอีกครั้งครับ...

วันนี้ดูใหม่...

รอยอุดฟันครับ...

ขอเบอร์โทรศัพท์น้องเขาด้วยครับ...

อยากโทรไปขอโทษครับ...อิ..อิ..คิก คิก

ผมปรึกษากับพี่แก้วว่าจะเอายังไงดีระหว่าง ให้น้องเขาโทรไปหาคุณหมอที่ บ้าน หรือ SMS ชื่อและเบอร์ไปที่มือถือแฟนคุณหมอ  คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

ล้อเล่นแบบเสียวๆครับ  ไหว้ ขำก๊าก ขำก๊าก

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 17, 2009, 11:51:47 PM »

นางแบบสวยครับพี่...

ขออภัยอย่างสูง...

น้องเขาฟันสวยมาก...

แต่กรามบนซ้ายด้านในมีรอยดำๆ...

ไม่ค่อยเหมือนรอยอุดฟันเท่าไร...

พี่แก้วบอกให้น้องเขาตรวจฟันด้วยนะครับ...Cheesy

...แหม คุณหมอละก็ Grin

ขออภัยอีกครั้งครับ...

วันนี้ดูใหม่...

รอยอุดฟันครับ...

ขอเบอร์โทรศัพท์น้องเขาด้วยครับ...

อยากโทรไปขอโทษครับ...อิ..อิ..คิก คิก

ผมปรึกษากับพี่แก้วว่าจะเอายังไงดีระหว่าง ให้น้องเขาโทรไปหาคุณหมอที่ บ้าน หรือ SMS ชื่อและเบอร์ไปที่มือถือแฟนคุณหมอ  คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก

ล้อเล่นแบบเสียวๆครับ  ไหว้ ขำก๊าก ขำก๊าก
ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

แลบลิ้น

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 10:18:30 AM »

เป็น MMS ดีกว่าครับ
มีรูป พร้อมเบอร์

ชัวร์ ครับ พี่หมอ

ได้เห็นว่า มีเลือดออก แน่...........

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 18, 2009, 10:43:00 AM »

...เพื่อนๆ ล้วนมีความปราถนาดี  คิก คิก คิก คิก

...เห็นคุณหมอทำงานหนัก  อยากให้พักผ่อน (นอนพักฟื้น) บ้างครับ หุหุ   บู่

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 10:11:02 AM »

...เมื่อวานนี้ครับ  หลงรัก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 19, 2009, 11:54:10 AM โดย coda » บันทึกการเข้า

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 10:20:37 AM »

หลานพี่แก้ว เยอะจัง

คงจะครอบครัวใหญ่ น๊ะครับพี่

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 10:32:51 AM »

อยากไปหาพี่แก้วที่อุดรจัง หลงรัก

ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 11:25:28 AM »

ตาบาร์ท  นี่ ออกหน้าออกตาเลยนะ
ถ้าหลานสาว พี่แก้ว รู้เข้า เนี่ย....
จะให้คิดอย่างไร.............

( เอา hi ๕ ) ไปล่ะกัน........... ฮา

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
coda
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 11:53:42 AM »

...ยั่วตาบาร์ทเล่นๆ  คิก คิก

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 12:30:05 PM »

ตาบาร์ท  นี่ ออกหน้าออกตาเลยนะ
ถ้าหลานสาว พี่แก้ว รู้เข้า เนี่ย....
จะให้คิดอย่างไร.............

( เอา hi ๕ ) ไปล่ะกัน........... ฮา
ฮี่ๆ ออกหน้าออกตาอาร๊ายยยลุงยอด อิอิอิ ก็พี่แก้วเล่นโพสท์แบบนี้ก็เลยต้องชมกันพอเป็นมารยาทคร้าบบบบ Grin หลงรัก

...ยั่วตาบาร์ทเล่นๆ  คิก คิก
ดูซิเนี่ยะ แหม แซวทีนึงยั่วเราใหญ่เลย หลงรัก

กลับไทยไปคราวนี้จะหาโอกาสเที่ยวให้ทั่วเลย ไปเยี่ยมครูโด่งที่เชียงใหม่ แล้วต่อด้วยไปหาพี่แก้วที่อุดร  เอิ๊กกกกก หลงรัก

coda
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 01:06:03 PM »

...บาร์ทเอ๋ย มาไม่กลัว กลัวไม่มา  ยิ้มีเลศนัย

Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:12:26 PM »

รูปนี้ หยิน หยาง

รูปนี้ ถ้าได้ CPL มาตัดเงาสะท้อน นะ

ผมว่า แจ่ม

แต่น้องต้องทาลิปมันหน่อย  รู้สึกว่า แห้ง......

ตาบาร์ท  อาสา ป่าวววววว.....   ยิ้มีเลศนัย

พี่เบิ้ม อยู่ไหนนนนนน

ออกมาสู้  ออกมาสู้.............
    ขำก๊าก

coda
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:12:50 PM »

...อืมม์ นะ  ยิ้มีเลศนัย

coda
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:14:28 PM »

รูปนี้ ถ้าได้ CPL มาตัดเงาสะท้อน นะ

ผมว่า แจ่ม

แต่น้องต้องทาลิปมันหน่อย  รู้สึกว่า แห้ง......

ตาบาร์ท  อาสา ป่าวววววว.....   ยิ้มีเลศนัย

พี่เบิ้ม อยู่ไหนนนนนน

ออกมาสู้  ออกมาสู้.............
    ขำก๊าก

...ใส่ CPL ก็ไม่ได้เงาสิครับ  Cheesy

...อ้ะ ผมให้ทายว่าสีแดงๆ นี่มันคืออะไร  กิ๊วก๊าว

หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 02:31:08 PM »

ชะ ชะ พี่แก้ว โพสท์ใหญ่เชียว หลงรัก

ขอทายว่าสีแดงๆนั่นคือข้างรถทัวร์ครับ Cheesy

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์