เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 04:37:24 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 163
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โครงการ สนสก 2552  (อ่าน 489062 ครั้ง)
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #30 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 11:21:15 AM »

โครงการนี้ มท.๑ ยังไม่อนุมัติให้ผ่อนผันคำสั่ง มท.ที่ ๑๐๘/๓๕
ถ้าจองลม ก็จองไปเถอะ   แต่ถ้าต้องวางเงินด้วย  ก็คิดหน้า คิดหลังดี ๆ นะครับ

..ของ สป.มท. ที่เคยได้ มท.1 ยังไม่ยอมเพิ่มโควต้าให้เลยครับ คนที่จ่ายไปแล้ว 10% จะเดินหน้าก็ไม่ได้ ถอยกลับก็ไม่ได้ ..เรื่องค้างอยู่เป็นปีแล้วครับ เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า..
โครงการนี้ มท.๑ ยังไม่อนุมัติให้ผ่อนผันคำสั่ง มท.ที่ ๑๐๘/๓๕
ถ้าจองลม ก็จองไปเถอะ   แต่ถ้าต้องวางเงินด้วย  ก็คิดหน้า คิดหลังดี ๆ นะครับ

..ของ สป.มท. ที่เคยได้ มท.1 ยังไม่ยอมเพิ่มโควต้าให้เลยครับ คนที่จ่ายไปแล้ว 10% จะเดินหน้าก็ไม่ได้ ถอยกลับก็ไม่ได้ ..เรื่องค้างอยู่เป็นปีแล้วครับ เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า..

ผมจะไปทำเรื่องขอเงินจองคืนแล้วครับพี่ เบื่อจริงๆ

...ไปเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ  เผื่อจะขอพ่วงไปด้วย..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #31 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 11:24:05 AM »

ผมขอด้วยคนครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ไหว้http://

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
nongchay
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #32 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 11:27:35 AM »

รู้ไหมครับว่าปีนที่จะซื้อนะมันามารถโอนได้หรือปั้มหัวว่ายังไงครับ
เจ็บ
^_^ ไม่รุกรานใคร ^_^
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 162

ไม่พอใจใครจะเตะให้โด่งเลย

« ตอบ #33 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 11:29:02 AM »

แฮ่ๆด้วยครับ   jor-jiab@hotmail.com

"  ในปัจจุบันประสบการณ์มีค่ามากกว่าใบปริญญามากมายนัก  "
GEAR55 รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 5

« ตอบ #34 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 11:41:30 AM »

ผมส่งเรื่องใบตอบรับการจองไปแล้วครับ คิดเหมือนกันว่าไม่น่าจะได้ รบกวนใครมีข่าวคืบหน้า
ช่วยแนะนำหน่อยครับ จะได้หันไปทิศทางอื่นได้ครับ

ผมมีโบชัวร์ของโครงการ สน.สน ของร้านไทยเน ใครอยากได้ส่งอีเมล์มาครับ

ได้รับแล้วช่วยลงให้เพื่อนๆดูด้วยนะครับ (เจ้าของบอกเงื่อนไขเดียวกันครับ)

โทรหาข้อมูลเพิ่มเติม ที่ร้านนะครับ

ผมได้มาเลยมาแชร์กันครับ
ผมรบกวน ท่าน ส่งโบชัวร์ของโครงการ สน.สน ให้ด้วยนะครับ E-Mail
chai_girat@hotmail.com
ขอบคุณครับ   ไหว้
,ลูกชายโทน
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #35 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 11:57:56 AM »

ลองไปดูที่นี่ครับ คึกคักดี
http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=24991.360
toxtoy
Jr. Member
**

คะแนน 16

« ตอบ #36 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 01:13:12 PM »

ลองไปดูที่นี่ครับ คึกคักดี
http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=24991.360

โบชัวร์ หน้า 22ครับ ราคาหน้า 21 -23 ครับ
a2521
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #37 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 02:48:25 PM »

ขยายเวลาการจัดส่งเอกสารการจองไปถึง 10 เม.ย.2552 มีปืนใหม่หลายยี่ห้อครับเช่น COLT ครับ
ที่มา http://www.dopa.go.th/dopanew/topnews/post_file/gun1.pdf
GFORCE
Full Member

คะแนน 32

« ตอบ #38 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 06:26:17 PM »

ขอให้โครงการสำเร็จด้วยเถิดเพื่อเป็นทางเลือกอีกทางหนึ่ง ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #39 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 08:50:59 AM »

ผมจะไปทำเรื่องขอเงินจองคืนแล้วครับพี่ เบื่อจริงๆ
ของพี่ๆจอง รุ่นไหนกันไปครับ ของผม กับพี่ Art จองCZ SP 01ไป เป็นปีแล้วนะเนี่ย

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #40 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 11:33:23 AM »

โครงการนี้ปืนเยอะน่าดู ... เห็นมี Glock ด้วย จะมีให้จองหรือเปล่าเนี่ย Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #41 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 11:37:45 AM »

...ยินดีครับพี่ visith ทางร้านเขาบอกว่ายื่นเรื่องที่สำนักปลัดเลยเร็วกว่า ผมกะว่าจะทำจดหมายปะหน้า แล้วแนบสำเนาใบจองกับเช็ค แต่จะให้ร้านเว็นรับรองก่อน จะเข้าไปคุยกับร้านอีกทีครับ ถ้าได้รายละเอียกยังไง แล้วจะไปวันไหนเดี๋ยวผมคุยอีกทีครับ

...ผมจอง กล๊อก 19 ี่แหละครับ คุณ Mr.47 ตอนนี้ลืมได้เลย อิ อิ กระบอกเก่าขายพี่ๆ ไปก่อน ตอนนี้ใช้ 26 / 22 แทน

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #42 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 11:42:27 AM »

ตกลง ทางร้านรออะไรครับเนี่ย ไม่บอกกล่าวกันบ้างเลย

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
fireman 22
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

ปืนกระบอกแรก....ความรู้สึกเหมือนตอนมีแฟนคนแรก.

« ตอบ #43 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 11:46:30 AM »

จอง p 01 ครับ อธิฐานทู๊กวันให้ผ่านไปด้วยดี.....จะยิงปืนถวายซัก 1ooo นัด ไหว้ ไหว้ ไหว้

เมียเหมือนกับปืนตรงที่มีลูกและน่ากลัวตอนหันปาก(กระบอก)เข้าใส่ แต่หล่อนยิงได้ไม่จำกัด
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #44 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 11:49:40 AM »

ตกลง ทางร้านรออะไรครับเนี่ย ไม่บอกกล่าวกันบ้างเลย

รอได้อนุมัตินำเข้าครับ คือต้นเรื่องเดินไปแล้ว ร้านได้รับอนุมัติยอดให้ทำโครงการสวัสดิการ ขรก. มาจอง/จ่ายค่าจอง ร้านเอารายการไปสั่งของ ทีนี้เปลี่ยน มท. ใหม่ ขั้นต่อไปเลยไม่ได้อนุมัติ ป.2 นำเข้า...

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 163
  พิมพ์