เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 17, 2024, 12:27:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนจะขาย CZ 75 B 2 สี รบกวนถามด้วยครับ  (อ่าน 2879 ครั้ง)
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 06:25:04 PM »

...แต่ที่แน่ๆ แมวสามสีมักเป็นตัวเมีย (จริงๆ นะครับ ผมไม่เคยเห็นแมวสามสีตัวผู้เลย) Grin
ยกเว้นที่ประเทศ  มาเลย์เซีย หรือ อินโดนีเชีย  นะครับท่าน  (ถ้าจำไม่ผิด)

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
Supreeda
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 36

อิ่มเดียว หลับเดียว

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 08:00:30 PM »

เมื่อ 2 ปีที่แล้วผมซื้อ 47k ถ้าเพื่อนร้อนเงิน อย่าต่อเลยครับ48k ซื้อเลย เลี้ยงเหล้ากันหมดเยอะกว่าที่เราจะต่ออีก Grin

เป็นคนต้องมีน้ำใจ  เป็นคนไทยต้องรักชาติ  มีอำนาจต้องเป็นธรรม
korn
ดึ๊ง ดึ๊ง ดึ๊ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 20

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 17, 2005, 08:17:13 PM »

มีตังส์ก็เอาเลยครับ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 09:53:48 AM »

...สรุปผลว่ายังไงครับ  ช่วยลุ้นอยู่  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
@MILO@๏รักในหลวง๏
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 11:42:09 AM »

...สรุปผลว่ายังไงครับ ช่วยลุ้นอยู่ Smiley

Grin Grin สรุปว่าผมไปคว้า 686-4 ของเขามาแทนครับ ส่วน CZ เอาไว้ก่อน ทีแรกเพื่อนบอกจะไม่ปล่อยตัวนี้แต่แพ้ลูกตื้อผม ผมก็ได้ปืนที่อยากได้มานาน เพราะลูก 9 ผมมี p99 อยู่แล้ว ก็เลยคว้า .357 ส่วนเพื่อนก็ได้เงินครับ  Grin Grin เดี๋ยวพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ชมครับ  หลงรัก หลงรัก
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 11:46:54 AM »

...สรุปผลว่ายังไงครับ ช่วยลุ้นอยู่ Smiley

Grin Grin สรุปว่าผมไปคว้า 686-4 ของเขามาแทนครับ ส่วน CZ เอาไว้ก่อน ทีแรกเพื่อนบอกจะไม่ปล่อยตัวนี้แต่แพ้ลูกตื้อผม ผมก็ได้ปืนที่อยากได้มานาน เพราะลูก 9 ผมมี p99 อยู่แล้ว ก็เลยคว้า .357 ส่วนเพื่อนก็ได้เงินครับ  Grin Grin เดี๋ยวพรุ่งนี้จะถ่ายรูปมาให้ชมครับ  หลงรัก หลงรัก

...ดีใจด้วยครับ  ไม่ทราบได้มาในราคาเท่าไรครับ  Smiley

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
@MILO@๏รักในหลวง๏
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 11:55:33 AM »

...ดีใจด้วยครับ ไม่ทราบได้มาในราคาเท่าไรครับ Smiley
Cheesy Cheesy 39.5k ครับ ปืนสภาพสวยครับ ทะเบียนปี 40 ยังเดิมๆทุกอย่างยกเว้นด้ามเปลี่ยนเป็นด้ามไม้ครับ เจ้าของรักษาได้ดีมาก  ไม่ทราบว่าราคาพอรับได้ไหมครับ  Cheesy Cheesy
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 18, 2005, 11:59:38 AM »

...ผมว่าได้ราคาดีครับ  เรียกว่าไปไม่เสียเที่ยว  Grin

วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 19, 2005, 07:50:09 PM »

ดีใจด้วยครับท่านไมโล ที่ได้ 686-4 มา..... ราคาก็พอรับได้นะครับ แต่ตอนปลายปีที่แล้วผมซื้อรุ่นนี้ 32k ครับ....... Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์