เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 12, 2024, 01:20:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ssss..ภาคต่อของความสยอง...มาแล้วครับ..หน้า 7.ssss  (อ่าน 15967 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 03:05:08 PM »

นังตี๋ทำ SS หน่อยดิ แล้วบอก Rate ไว้ด้วย ไม่งั้นไม่มีใครLoadน๊ะ  คิก คิก คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 03:19:51 PM »

จะสยองรึขำดีน๊า..หนังเรื่องนี้ คิก คิก คิก คิก

ป้าอยากดูรึเปล่าล่ะครับ เดี๊ยวให้ตี๋ส่งไปให้ดูหลังบ้าน  ขำก๊าก อาจทำให้นอนไม่หลับไปสามวัน กินข้าวไม่ลงไปสองอาทิตย์  ขำก๊าก ขำก๊าก

ปล. คิดดู๊...(เสียงสูงงงงง) ผมถึงขนาดไม่กล้าsafeเก็บไว้เลยล่ะครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
Shocked Shocked Shockedขนาดนั้นเชียงคุณเมี๊ยวววววววว Grin

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 04:16:14 PM »

ขอนอกเรื่องนิดหนึ่งนะ
แปลกใจว่าทำไมน้องแมวสวยกว่าเมื่อหลายปีที่พบมาก  หลงรัก

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 04:20:04 PM »

ผมเข้าใจว่าป้าแมว แตกวัยสาวช่วงนี้ครับ ...... ผิวพรรณ รูปร่าง หน้าตา ..... สดชื่นแจ่มใส

(อันที่จริงผมก็ลอบสังเกตุมานานแล้ว แต่ไม่กล้าทักน่ะครับ กลัวป้าแกใส่ฉิวเอา)

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 04:25:54 PM »

ขอนอกเรื่องนิดหนึ่งนะ
แปลกใจว่าทำไมน้องแมวสวยกว่าเมื่อหลายปีที่พบมาก  หลงรัก
พี่บุญปากหวานซะ คิก คิก

สงสัยจะเป็นอย่างพี่ปูว่าหน่ะคะ...สาวช้ากว่าเพื่อนเค้า

มัวแต่ไปแอบทำหนุ่มมา ขำก๊าก

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #95 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 04:30:01 PM »

ผมเข้าใจว่าป้าแมว แตกวัยสาวช่วงนี้ครับ ...... ผิวพรรณ รูปร่าง หน้าตา ..... สดชื่นแจ่มใส

(อันที่จริงผมก็ลอบสังเกตุมานานแล้ว แต่ไม่กล้าทักน่ะครับ กลัวป้าแกใส่ฉิวเอา)

ไม่ฉิวๆๆหรอกคะพี่ปู...แหย่กันเล่น..ชิวๆคะ Wink Wink Wink

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #96 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 04:31:37 PM »

วันนี้ลุงบุญตื่นแต่มืดเลยนะครับ   เรื่องไฟไหม้ไปถึงไหนแล้ว  ระมัดระวังหน่อยนะ

ป้าแมวก็สรวลสรรเฮฮาปาร์ตี้ ........ สงสัยกินหนุ่มบ่อยๆ สดชื่น  ขำก๊าก

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #97 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 04:36:36 PM »

วันนี้ลุงบุญตื่นแต่มืดเลยนะครับ   เรื่องไฟไหม้ไปถึงไหนแล้ว  ระมัดระวังหน่อยนะ

ป้าแมวก็สรวลสรรเฮฮาปาร์ตี้ ........ สงสัยกินหนุ่มบ่อยๆ สดชื่น  ขำก๊าก

เยาะเย้ยแว๊กซ์!!!เฮฮาหน่ะใช่คะ...แต่หนุ่มๆที่ใหนจะมาให้กิน  บ่มีด๊อกพี่ปู Grin Grin

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #98 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2009, 04:55:40 PM »

ป้าแมวจริงจริงชื่อเล่นชื่อเมค่ะพี่ปู

ชื่อเต็มๆคือ เมที ตกใจ

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #99 เมื่อ: กันยายน 13, 2009, 06:34:02 PM »

พี่ซับครับ

มาตรังวันไหนบอกนะครับพี่

ผมจะหย๊บครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #100 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 01:53:57 PM »

การกลับมาอีกครั้ง  ของภาคต่อความหลอน  กับวิญญาณอันสุดแสนจะเฮี้ยน..บ้าบอ

ดาราเจ้าบทบาทคนเดิม  ภาคนี้ ตามมาหลอกหลอนถึงใจกลางกรุงเทพ

ที่มาสร้างความปั่นป่วน คลื่นเ***ยน อาเจียรในร้านอาหารแห่งหนึ่ง  ภาคที่แล้ว เป็นการหลอกหลอนเด็ก

แต่ภาคนี้  ความหลอนมาถึง หนุ่มหล่อวัยเอ๊าะๆ เด็กแนวที่มีความมุ่งมั่น และไม่เคยเชื่อเรื่องวิญญาณ

ติดตามชมได้ใน.....

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #101 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 02:07:16 PM »

...หน้าตาน้องอาร์ท ดูเหมือนจะชอบนะ อิอิ  คิก คิก

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #102 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 03:05:33 PM »

อาร์ต เค้าขอให้ผมทำครับพี่....

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 03:08:54 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #104 เมื่อ: กันยายน 19, 2009, 03:41:03 PM »

นังตี๋ทำ SS หน่อยดิ แล้วบอก Rate ไว้ด้วย ไม่งั้นไม่มีใครLoadน๊ะ  คิก คิก คิก คิก

พึ่งเห็นจ้า โทษทีเพื่อน ....  Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9
  พิมพ์