เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:22:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออวยพรให้คุณพ่อ คุณปลายฟ้า หายป่วย ในเร็ววัน ..  (อ่าน 40828 ครั้ง)
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2009, 04:36:32 PM »

ไหว้ขออวยพรให้คุณพ่อมีสุขภาพแข็งแรง หายป่วยในเร็ววันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 31, 2009, 07:51:42 PM โดย เป้า » บันทึกการเข้า

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2009, 04:58:35 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับ คุณปลายฟ้า

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยคุ้มครองคุณพ่อให้หายป่วยโดยเร็ว และ กลับมีสุขภาพพลานามัยดีเหมือนเดิมครับ 

ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ปลายฟ้า+รักในหลวง
ดีที่สุดแล้ว
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2009, 09:43:53 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอขอบคุณ....สำหรับทุกๆกำลังใจที่ส่งคำอวยพรให้คุณพ่อนะคะ...ตอนนี้อาการก็เริ่มดีขึ้นบ้างแล้ว...คงต้องนอนพักฟื้นหลังจากผ่าตัดอีกสักระยะ

ไหว้หลงรักขอบคุณนะคะคุณแวบมาที่ตั้งกระทู้นี้ขึ้นมา หลงรัก ไหว้

ไหว้ ไหว้ขอบคุณนะคะ...น้าPU45...สำหรับกำลังใจดีๆที่มอบให้::014:: ไหว้

ไหว้ ไหว้ขอบคุณสำหรับกำลังใจดีๆนะคะ...คุณวัฒน์ Wink Wink ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้ขอบคุณมากๆเลยค่ะ...คุณ 6912 ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้คุณ sin666...ขอบคุณค่ะสำหรับคำอวยพร ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้คุณsoveat....ขอบคุณนะคะสำหรับกำลังใจ ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้คุณพนธ์_....ขอบคุณมากนะคะ ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้คุณลานดาว....ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับคำอวยพร ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้ขอบคุณนะคะ...คุณบาร์ท ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้ขอบคุณมากๆนะคะท่านR@ad...สำหรับคำอวยพรและกำลังใจที่มอบให้ ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้ขอบคุณ...คุณRroamD...สำหรับคำอวยพรนะคะ ...และขอเป็นกำลังใจให้ด้วยเช่นกันค่ะ::014:: ไหว้

ไหว้ ไหว้ขอบคุณมากๆเลยค่ะ..คุณdurainkuan 2499 ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้ขอบคุณนะคะ...คุณkorpat...สำหรับคำอวยพรค่ะ ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้ขอบคุณนะคะ..คุณsubฯ...สำหรับดอกไม้เยี่ยมคนป่วยช่อโตๆ ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้คุณgUnbOy....ขอบคุณนะคะสำหรับคำอวยพร ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้คุณเป้า....ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ไหว้ ไหว้

ไหว้ ไหว้คุณSig228-kolok....ขอบคุณนะคะสำหรับกำลังใจและคำอวยพรที่มอบให้ ไหว้ ไหว้

หลงรัก หลงรักและขอ +1 ให้สำหรับทุกๆๆกำลังใจด้วยนะคะ หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 01, 2009, 01:39:38 PM โดย ปลายฟ้า » บันทึกการเข้า

ถ้าเรารู้สึกว่า...สิ่งที่ทำลงไปเป็นเหมือนกับเพียงน้ำหยดหนึ่งในมหาสมุทร
แต่มหาสมุทร...คงจะมีน้ำน้อยลง  ถ้าขาดน้ำหยดนั้นไป.
We ourselves  fell  that  what  we  are  doing  is  just  a  drop  in  the  ocean.
But  the  ocean  would  be  less  because  of  that  missing  drop.
Sticker
Hero Member

คะแนน 90

« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 10:17:00 AM »

ขออวยพรให้คุณพ่อคุณปลายฟ้าหายเจ็บป่วยมีสุขภาพพลานามัย สมบูรณ์แข็งแรงเร็ววันด้วยนะครับ  ไหว้

ความจำสั้น     แต่รักฉันยาว ...
BSW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 10:39:28 AM »

ขอให้หายป่วยในเร็ววันครับ  Grin Smiley Grin
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 01:33:13 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ขอบคุณมากๆเลยนะคะ...คุณตะบันหมากสำหรับคำอวยพรและกำลังใจดีๆที่มีให้เสมอมา หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไหว้ ไหว้ ไหว้ขอบคุณนะคะ...คุณBoonsawadสำหรับคำอวยพรค่ะ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ถ้าเรารู้สึกว่า...สิ่งที่ทำลงไปเป็นเหมือนกับเพียงน้ำหยดหนึ่งในมหาสมุทร
แต่มหาสมุทร...คงจะมีน้ำน้อยลง  ถ้าขาดน้ำหยดนั้นไป.
We ourselves  fell  that  what  we  are  doing  is  just  a  drop  in  the  ocean.
But  the  ocean  would  be  less  because  of  that  missing  drop.
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 01:37:59 PM »

ขอให้คุณพ่อสุขภาพเเข็งแรงหายเจ็บป่วยโดยเร็วนด้วยนะครับ...

Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 01:42:16 PM »

ขอให้คุณพ่อสุขภาพเเข็งแรงหายเจ็บป่วยโดยเร็วนด้วยนะครับ...

ไหว้ ไหว้ขอบคุณนะคะ...คุณต้นหนาว....ขอบคุณมากๆค่ะ ไหว้ ไหว้

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 01:56:05 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับ
พระเจ้าอวยพระพรให้หายเร็วๆนะครับ Cheesy

dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 02:04:52 PM »

ไหว้ ขอให้คุณพ่อคุณปลายฟ้าสุขภาพแข็งแรงและหายป่วยในเร็วๆครับ...เป็นกำลังใจให้ครับ  Cheesy
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 03:02:23 PM »

เป็นกำลังใจให้ครับ
พระเจ้าอวยพระพรให้หายเร็วๆนะครับ Cheesy

ไหว้ ขอให้คุณพ่อคุณปลายฟ้าสุขภาพแข็งแรงและหายป่วยในเร็วๆครับ...เป็นกำลังใจให้ครับ  Cheesy

ไหว้ ไหว้ ไหว้ขอบคุณนะคะ...คุณfink....และคุณdig5712...สำหรับคำอวยพรและกำลังใจค่ะ ไหว้ ไหว้ ไหว้

436
Sr. Member

คะแนน 110

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 03:10:41 PM »

ยังไงขอให้คุณปลายฟ้า ดูแลตัวเองให้ดีๆด้วยนะครับ ..  คนเฝ้าไข้ ก็ต้องระวังเรื่องสุขภาพด้วยเช่นเดียวกัน เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณพ่อและคุณปลายฟ้าครับ  ไหว้ Cheesy

ใจสงบ.  ใจสว่าง.  คือทางสุข ...&
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 03:16:56 PM »

ยังไงขอให้คุณปลายฟ้า ดูแลตัวเองให้ดีๆด้วยนะครับ ..  คนเฝ้าไข้ ก็ต้องระวังเรื่องสุขภาพด้วยเช่นเดียวกัน เป็นกำลังใจให้ทั้งคุณพ่อและคุณปลายฟ้าครับ  ไหว้ Cheesy

หลงรัก หลงรัก ไหว้ ไหว้ขอบคุณนะคะ...คุณแวบมาที่เป็นห่วงและคอยให้กำลังใจตลอดมา... หลงรัก หลงรัก  ไหว้ ไหว้

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 03:35:10 PM »

...มาส่งแรงเชียร์ครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Full Member

คะแนน 93

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2009, 03:47:16 PM »

...มาส่งแรงเชียร์ครับ  Smiley

ไหว้ ไหว้ขอบคุณสำหรับแรงเชียร์นะคะ....คุณcoda ไหว้ ไหว้

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์